MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

SASA nitamuua nani wakati waifu mwenyewe KWA RIDHAA YAKE AMEAMUA KUVUA!

mbaya zaidi amekutwa kwenye nyumba ya kulala wageni,meaning kwamba angespend hapo hata siku mbili WHICH IMPLIES THE possibilities za kutotumia kondom,WHICH JUSTFIES KWAMBA kuna uwezekano watoto mlionao sio wako,WHICH WILL MEAN TO ME kwamba ni lazima nikachek DNA...

yaani SCIENTIFICALLY kuna so many implications.....!tuwe wakweli tuache siasa

haya mambo kweli ni complicated sana, baba ana familia nzuri, watoto/mama wazuri...happy family! huyo mwngne katoka tabora kuja kula ckukuu, ckukuu ikazaa ckukuu, cjui baba yangu Lema alipitiwa na shetani gani jamani....ishu kwa huyo mama aliebakia nadhani akifika tabora atakuta talaka yake kwa mjumbe wa nyumba 10....very sad.
 
huyu mc alikuwa mstaarabu/heshimu kazi yake kupitiliza, akiwa kwenye shughuli yake utamkubali mwenyewe ni mc mzuri sana, sema mambo ndio kama haya tena, i feel sory kwa ma best frnd.
shetani alimpitia!!! bora hata yeye aliyekifa, as you say pole kwa wife na yule hubby aliyesaidiwa mke na marehemu!!!! too bad

sijui style gani hii ilimfanya jamaa akadead.....tuijui ili angalau tuwe keaful tusije tukaua!!!!!!!1
 
SASA nitamuua nani wakati waifu mwenyewe KWA RIDHAA YAKE AMEAMUA KUVUA!

mbaya zaidi amekutwa kwenye nyumba ya kulala wageni,meaning kwamba angespend hapo hata siku mbili WHICH IMPLIES THE possibilities za kutotumia kondom,WHICH JUSTFIES KWAMBA kuna uwezekano watoto mlionao sio wako,WHICH WILL MEAN TO ME kwamba ni lazima nikachek DNA...

yaani SCIENTIFICALLY kuna so many implications.....!tuwe wakweli tuache siasa


Kukaa hotel siku mbili haimaanishi kutotumia kinga, ila waswahili tena, ooh tumekaa wote miaka 8, condom ya nini?
DNA naona akapime kila mtu manake hata kama hakuna tukio kama la huyu MC, labda watoto mlionao si wako, utajuaje? Hata kama mmefanana, labda wa kaka yako, kwani hakuna watu wanaotongoza shemeji zao? Acha bwana. Na wewe labda hujui tu labda una katoto mahali nyumba ya mtu na huna habari!! Haya maisha yachukulie hivyo hivyo tu, ukiona tukio la mwenzio, muonee huruma maana wewe labda huwezi kulibeba.
Tujifunze mambo matatu -
1. Kuacha ngono nje ya ndoa
2. Kuacha kutumia Viagra, dawa za kimasai, nk
3. Kuacha mapombe mikali - kwa wale wa Valuu
Ila hapa labda nampigia mbuzi gitaa, watu wataacha kweli?
 
tangu nimekua hadi leo, sijawahi kusikia mtu anaishiwa pumzi na kufa katika tendo hilo likiwa ndani ya ndoa, hivi inakuwaje? Au labda huwa hayasemwi kama ni katika ndoa?
...Huenda huyo jamaa alikuwa na tatizo la high blood pressure, kwa hiyo kama alitundika bia za kutosha plus konyagi automatically pressure inakwenda juu, ukiongeza na shughuli yenyewe ya kummega huyo demu ndani ya ulevi inakuwa ni vurugu lazima pressure ipande maradufu. Unajua wanaume wengi huwa tunachukulia tendo la kumega demu kama vile mwanzo mwisho. Hii tabia ya mtu kutaka kunywa makonyagi au dry gine zingine kwa imani kuwa mashine itakuwa wima none stop ndio huleta shida. Nimekutana na watu wanaoona fahari kama alimega demu raundi 3 au 4 na hasa ikitokea akikutana na manzi mwizianayelialia mtu anadhani ndio amemfaidi kumbe hakuna kitu. Demu akitoka hapo anaenda kujimwagia maji jinyama linajirudia pale pale maisha yanaendelea lakini mara nyingi matokeo yake ndio kama hayo mtu kukata roho huku unapata starehe!!!
 
...Huenda huyo jamaa alikuwa na tatizo la high blood pressure, kwa hiyo kama alitundika bia za kutosha plus konyagi automatically pressure inakwenda juu, ukiongeza na shughuli yenyewe ya kummega huyo demu ndani ya ulevi inakuwa ni vurugu lazima pressure ipande maradufu. Unajua wanaume wengi huwa tunachukulia tendo la kumega demu kama vile mwanzo mwisho. Hii tabia ya mtu kutaka kunywa makonyagi au dry gine zingine kwa imani kuwa mashine itakuwa wima none stop ndio huleta shida. Nimekutana na watu wanaoona fahari kama alimega demu raundi 3 au 4 na hasa ikitokea akikutana na manzi mwizianayelialia mtu anadhani ndio amemfaidi kumbe hakuna kitu. Demu akitoka hapo anaenda kujimwagia maji jinyama linajirudia pale pale maisha yanaendelea lakini mara nyingi matokeo yake ndio kama hayo mtu kukata roho huku unapata starehe!!!

ana pressure/kisukari na ni mtu mzima pia.....
 
SASA nitamuua nani wakati waifu mwenyewe KWA RIDHAA YAKE AMEAMUA KUVUA!

mbaya zaidi amekutwa kwenye nyumba ya kulala wageni,meaning kwamba angespend hapo hata siku mbili WHICH IMPLIES THE possibilities za kutotumia kondom,WHICH JUSTFIES KWAMBA kuna uwezekano watoto mlionao sio wako,WHICH WILL MEAN TO ME kwamba ni lazima nikachek DNA...

yaani SCIENTIFICALLY kuna so many implications.....!tuwe wakweli tuache siasa
HAHAHAAA, mkuu umeongea pwenti hapa, hadi huyu jamaa hapa chini kakupa senksi:
The Following User Says Thank You to Geoff For This Useful Post: nyani<abiziani> (Today)
huyu MC nadhani asingefaa kwa shughuli ya 13/02, toa tahadhari mapema mkuu kwa MC wako 13/02!!!
 
haya mambo kweli ni complicated sana, baba ana familia nzuri, watoto/mama wazuri...happy family! huyo mwngne katoka tabora kuja kula ckukuu, ckukuu ikazaa ckukuu, cjui baba yangu Lema alipitiwa na shetani gani jamani....ishu kwa huyo mama aliebakia nadhani akifika tabora atakuta talaka yake kwa mjumbe wa nyumba 10....very sad.

Hivi katika kadhia hiyo anapata wapi guts za kurudi kwa mumewe! Aash, haya mambo yanatisha sana. Ndo maana wengie hgawaoi/hawaolewi.
 
Nasikia wamekua pamoja tangu mwaka 2001. Dunia imejaa dhambi, miaka 8 yote unakula tu mke wa mtu. Halafu MC ni mchaga oroginal, krismasi kwa krismasi wanakutana Moshi. Wachaga chungeni sana, ooh, unajua twende Moshi tupeleke watoto, tudumishe mila, kumbe kuna njemba fulani.

Yaani mambo ya Xmass uchangani kumbe ni kulambana kwa kwenda mbele, kumbe ndio maana Wachaga huwaambii kitu kuhusu kwenda Moshi kwenye Xmass!
 
There is no any significant drug-drug interactions between alcohol and other aphrodisiacs be it viagra ,yohimbine etc, so the guy im sure didnt die because he mixed alcohol na viagra ila if he was taking any medications that contained nitrates akanywa na viagra that will will cause in the drop of blood pressure since both of them sildenafil(viagra) and nitrates relaxes blood vessels smooth muscles kupelekea kupungua kwa b.p
pia mind you kwamba sexual activity may cause or precipitate heart attack ambayo inaweza kupelekea kifo
 
HIyo ndiyo typical ya maisha ya baadhi yetu... ujanja mwingi mbele giza!!!
Ila ndio hivyo tena MC keshatangulia, kazi kwa huyo dada na itabidi kujihadhari na hiyo "staili nyingine" maana sijui ni ipi hiyo hadi inakausha pumzi

Namuonea huruma sana huyo mama maana ndio basi tena wooote tushajua na sijui ataishi vipi

watoto wa marehemu na mama yao pia kaazi kwelikweli

Hata hiyo harusi ishaingia sumu, yaani nzi kafia juu ya kidonda... duh!
 
Duh! Haya mambo jamani! Sasa hiyo style nyingine aliyopewa jamaa mpaka anapoteza uhai ni ipi? au alipewa tigo makamuzi mpaka akapoteza muelekeo? Dunia ina mambo ya ajabu kabisa.

Laligeni hawa wahusika ni wachaga wa Machame na sio watu wa pwani, mambo yenu ya TIGO kwao mwiko inaweza kuwa alipewa staili nyingine tu!!
 
shetani alimpitia!!! bora hata yeye aliyekifa, as you say pole kwa wife na yule hubby aliyesaidiwa mke na marehemu!!!! too bad

sijui style gani hii ilimfanya jamaa akadead.....tuijui ili angalau tuwe keaful tusije tukaua!!!!!!!1

Kilichomuua sio style bali ni ''overdoing it''. Kwa kuwa walikuwa wana-''cheat'' yawezekana siku hiyo tu ndiyo kulikuwa na upenyo wa kufanya hilo tendo kutokana na ratiba za Xmass kubana na kadhalika.

Kama unavyoona kwenye maelezo ni kwamba jamaa alilazimika kunywa Konyagi ili kuongeza nguvu. That implies that he had been doing it with other women labda kwa siku mbili au tatu mfululizo....matokeo yake sukari imeshuka kutokana na kukojoa mabao mengi sana ndani ya muda mfupi.

Kumbuka kukojoa bao moja mwanaume anapoteza protein contents zilizo sawa za zile zilizomo kwenye kilo moja ya nyama!
 
Yaani mambo ya Xmass uchangani kumbe ni kulambana kwa kwenda mbele, kumbe ndio maana Wachaga huwaambii kitu kuhusu kwenda Moshi kwenye Xmass!


Duh, Masaki dont quote me na watake radhi wachaga, wanaenda kudumisha mila na si ku....fanyaje sijui umesema vile
 
shetani alimpitia!!! bora hata yeye aliyekifa, as you say pole kwa wife na yule hubby aliyesaidiwa mke na marehemu!!!! too bad

sijui style gani hii ilimfanya jamaa akadead.....tuijui ili angalau tuwe keaful tusije tukaua!!!!!!!1


Ni muhimu kuijua hii style ili wadau tuiepuke, labda kamanda Ng'oboko anaweza kutusaidia kuiweka hadharani
 
Laligeni hawa wahusika ni wachaga wa Machame na sio watu wa pwani, mambo yenu ya TIGO kwao mwiko inaweza kuwa alipewa staili nyingine tu!!

Thubutu!!!!! Fumbo mfumbie mjinga...
 
Hivi katika kadhia hiyo anapata wapi guts za kurudi kwa mumewe! Aash, haya mambo yanatisha sana. Ndo maana wengie hgawaoi/hawaolewi.

SMU hata sielewi, cjui atarudi kufungasha kila kilicho chake na kuongelea juu ya watoto(kama wanao) ili wajue mambo yataendaje? hivi kwani haiwezekani huyu mume akamsamehe mke wake kwa hilo kosa?
 
Back
Top Bottom