MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

swali gani unauliza wewe? apate wapi muda wa kutubu na unaambiwa kazimikia kiuoni? ebo?
Zegere huyo anayeuliza swali amri za mungu..je kama marehemu kabla ya kifo chake alikumbuka kuomba Toba hasamehewi??
na ndo maana hatuijui siri ya kifo
 
Mke wangu mchaga anapenda kwenda xhirimas kila mwaka yalaaaaaa yarabi huenda naye anafuata ma MC (i'M JOKING)
 
Zegere huyo anayeuliza swali amri za mungu..je kama marehemu kabla ya kifo chake alikumbuka kuomba Toba hasamehewi??
na ndo maana hatuijui siri ya kifo
god bless us Amen
festiledi huyu haiwezekani kwamba alikumbuka kuomba toba!..kwasababu alikuwa ANADUMISHA MILA huku valuu kichwani kwa wingi
 
festiledi huyu haiwezekani kwamba alikumbuka kuomba toba!..kwasababu alikuwa ANADUMISHA MILA huku valuu kichwani kwa wingi

Homu boi....msome vizuri Fugwe hapo juu...then tulia kidogo.....fikiria ile purojekiti 13/02......! dheni kumbuka nekisiti kny tukio la 25/12.....ribusi zako zinatakiwa kwenda kuhesabiwa.........ili kudumisha mila!......stuka hapo na weka konturoo mapema....mpwa......yipye hulauha whaho!
 
festiledi huyu haiwezekani kwamba alikumbuka kuomba toba!..kwasababu alikuwa ANADUMISHA MILA huku valuu kichwani kwa wingi

Geoff hakuna anayejua siri ya Kifo wote hatujui yuko wapi sasa
wengine wanafia makanisani lakini huwezi jua kama wako mbiguni au la!
 
Geoff hakuna anayejua siri ya Kifo wote hatujui yuko wapi sasa
wengine wanafia makanisani lakini huwezi jua kama wako mbiguni au
la!

FL1!!!!
kifo alichokufa huyu muheshimiwa duh!!!!!!!

kwa wakristo kuna sala ya kuomba kifo chema, sasa naiona mantiki yake zaidi!!!
 
Homu boi....msome vizuri Fugwe hapo juu...then tulia kidogo.....fikiria ile purojekiti 13/02......! dheni kumbuka nekisiti kny tukio la 25/12.....ribusi zako zinatakiwa kwenda kuhesabiwa.........ili kudumisha mila!......stuka hapo na weka konturoo mapema....mpwa......yipye hulauha whaho!
hehehehehe!
wwe lazima ulisoma P.C.B ei-levo yako
.......ngoja kidogo......!
 
Zegere huyo anayeuliza swali amri za mungu..je kama marehemu kabla ya kifo chake alikumbuka kuomba Toba hasamehewi??
na ndo maana hatuijui siri ya kifo
god bless us Amen
eeeeh nawe FL1 sasa muda wa kutubu apate wapi na amezimikia kwenye mechi? ni rehema za mungu tu zimuokoe sio akumbuke kutubu
 
jamani jamani plz plz, kilichotokea kwa mzee hakimanishi samaki mmoja akioza ni wote, plz mctusemee vibaya kihivyo....
 
Homu boi....msome vizuri Fugwe hapo juu...then tulia kidogo.....fikiria ile purojekiti 13/02......! dheni kumbuka nekisiti kny tukio la 25/12.....ribusi zako zinatakiwa kwenda kuhesabiwa.........ili kudumisha mila!......stuka hapo na weka konturoo mapema....mpwa......yipye hulauha whaho!
sasa nimeshakuelewa homuboi,
TUKITOKA HAPA MJINI NI MGUU KWA MGUU MPAKA NYUMB-NITU tukajiweke sawasawa.....
 
jamani jamani plz plz, kilichotokea kwa mzee hakimanishi samaki mmoja akioza ni wote, plz mctusemee vibaya kihivyo....
mzee wa watu AIDIA YAKE HAIKUWA MBAYA!(ni katika muendelezo wa kudumisha mila).binafsi simlaumu mzee wa watu kwa kile alichokifanya.lakini damu ya huyu mzee itamlilia huyo mke wa mtu maisha yake yote
 
fl1!!!!
Kifo alichokufa huyu muheshimiwa duh!!!!!!!

Kwa wakristo kuna sala ya kuomba kifo chema, sasa naiona mantiki yake zaidi!!!

bht we acha tu yaani mie nimekosa hata la kuchangia kwenye hii topic
 
bht we acha tu yaani mie nimekosa hata la kuchangia kwenye hii topic
...........COMMENT something mama!

lakini njia iliyobuniwa sasahivi kutudedisha ma-men nimeipenda.mtatuua wooote DUNIA NZIMA
 
situation waliyonayo wanafamilia sasa hivi ndo siipati picha kabsaaaaa!!!
labda situwesheni aliyonayo waifu wake wa ndoa inaweza kuwa compliketed kiaina!

kinyume na hilo kwa wenye ndoa zao zilizodumu WANAWAELEWA WANAUME.hakika,sio kitu kipya saana kwa wanaume wa karne hii.ai miin KAWAIDA SANA
 
Back
Top Bottom