MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

MC afariki akifanya mapenzi na mke wa mtu

hahahahahah!
mchango utatoa lakini?

enewei nitaendelea bwana mkubwa.

unapoamua kuoa nilazima uwe umesha kalkuleti risks zote na uone kama unaweza kuzibeba.adhawaisi UTAKUJA KULIA BURE!

WANAWAKE NI WAHANGA WA KUBWA WA MATESO NDANI YA NDOA.wanaonewa kwelikweli

wanawake:
WANALETEWA UKIMWI NDANI
WANAACHIWA WATOTO WAATHIRIKA
WANA BAHATI MBAYA YA KUISHI MUDA MREFU NA VIRUSI
WANAPIGWA SANA

Hili lijamaa linafaa liwe mshauri wa raisi mambo ya ndoa. linaongea mapointi kuliko denzeli woshington!
 
Hili lijamaa linafaa liwe mshauri wa raisi mambo ya ndoa. linaongea mapointi kuliko denzeli woshington!

hahahaha wewe klorokwini kwani d washington ni mtaalam wa mambo ya ndoa ..
kuna watu wana mapointi hapa ndani acha tu
 
hahahaha wewe klorokwini kwani d washington ni mtaalam wa mambo ya ndoa ..
kuna watu wana mapointi hapa ndani acha tu
yeye ndo alosuluhisha ndoa ya clinton wakati alipokamatwa na kismall hauz aka monica lewinsky.
kweli kuna mapointi hapa huyu mdada MJ1 yupo veri konfident na misimamo yake nimejishtukizia kumpenda gafla mapointi yake. wakiowana na geoff huyu ndoa yao itaendelea mpaka kaburini aka andagraundi bikozi zey are veri ekspiriens.
 
wamezoea kula wake za watu ndio mshahara wa dhambi
 
SMU hata sielewi, cjui atarudi kufungasha kila kilicho chake na kuongelea juu ya watoto(kama wanao) ili wajue mambo yataendaje? hivi kwani haiwezekani huyu mume akamsamehe mke wake kwa hilo kosa?
Anaweza kumsamehe. Nakumbuka kisa kilichotokea katika hotel moja maarufu jijini - coincidently mwanaume alikuwa mchaga na mke alitokea Mwanza. Mwanaume alikufa, mwanamke akapelekwa polisi, lakini mmewe alipopata habari alifunga safari toka mwanza akaja na kufanya juhudi zote akamtoa na kumrudisha nyumbani. Ila sijui kama waliendelea kuishi pamoja.

Kwa mawazo yangu -kama si kwa hiyo staili nyingine, mke namsamehe maana najua hawezi kurudia tena, ila kama alishazoea hiyo staili nyingine, hawezi kuacha maana anakuwa anawashwa mara kwa mara!
 
hahahaha wewe klorokwini kwani d washington ni mtaalam wa mambo ya ndoa ..
kuna watu wana mapointi hapa ndani acha tu

Teh teh teh, Umerudi FL1 maana naona watu walikuwa wameku miss sana kila mtu humu anakujibu ukitoa maoni yako duuuuuuh na kweli uko kikazi zaidii au nawe umejiandaa kwa Chaguzi zijazo ???

Pili naona hii topic watu wameipenda pale lisemwapo swala la ngono sie wabongo twlishadadia saaaanaa, kesho mtu mwingine aje na topic nyingine kama yakina J.Muro ya wagonjwa wa Cancer kule moshi au mama wajawazito wanao lala sakafuni mahosipitalini.

 
Even If i am to die and be born in another world I would still wish to be born mwanamke sweetheart. I have no regret katika hili.

You dont need to say more hun!!!! especially unapokuwa a woman of dignity mweee!!!!!!!!
 
You dont need to say more hun!!!! especially unapokuwa a woman of dignity mweee!!!!!!!!

We mdanganye mwenzio tu! Unafikiri kuzaa a.k.a kujifungua kuzuri? Namshukuru Mungu kuniumba mwanaume!
 
We mdanganye mwenzio tu! Unafikiri kuzaa a.k.a kujifungua kuzuri? Namshukuru Mungu kuniumba mwanaume!

nimdanganye nini!!!!!!!!!! wakati ni kweli!!!no matter what we are proud of being women!!!!!!
 
Duh, ndio naisoma hii...

...waswahili wa kwetu pwani husema 'hujafa hujaumbika'. ...badala ya kumuombea toba mshereheshaji huyu nyie mnamdhihaki, huenda kabla roho haijaacha mwili alitubia je?

Angalau amekufa kifo cha furaha
na nyie mnaoulizia hiyo staili ya kufa mtu mnaniacha hoi,
ukiperuzi haraka haraka utagundua si nyingine bali ni ile ya.... inayokubidi ubane pumzi kidoogo ukiongeza manjonjo na kaufundi, kama sikosei wanaita 'wamisheni' 😀

All in all, mwenyezi mungu; ...lifidie kosa lake hili kwa yale mema yake aliyoyatanguliza, Ameen.
 
Back
Top Bottom