Mbunge wa Ukerewe amlipa Komba

Status
Not open for further replies.
Pole mkuu nimeishaziona, sorry, niko hapa Nansio Ukerewe so kunipa habari nusu iliamsha mshipa wa hasira.

Mkuu Ulukolokwitanga pole sana, leo watoto watacheza sana mpira kwitanga kisha wapeleke ng'ombe kunywa maji ziwani. Wasalimie kondeni.
 
alafu watasema shetani aliwapitia!duh....
 
Mi natumia hii hii ila nikila ban sio issue after all sijawahi kula ban...

Niambie kwanza watanipa ban ya muda gani? Nizimwageeeeee

we ziweke ban kitu gani bwana?
au njoo jukwaa la wakubwa
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…