Mbunge wa Tabora Mjini Aden Rage apata ajali Dodoma

Mbunge wa Tabora Mjini Aden Rage apata ajali Dodoma

Mungu awaponye haraka ili waendelee na vikao vya bunge.
 
Karibu sana Erythrocyte, picha kama kawa;
​

aden_rage.jpg


Kamanda Swai akipambana na Rage kuitetea bendera ya Chadema!

3+Rage+akipambana+na+Chadema+A.jpg


Kamanda Swai hakubali bendera ing'olewe! Mainterahamwe yaanza kuokota mawe!

Kanda+wa+Chadema+akikimbizwa.jpg


Kamanda Swai ashtuka na kukitoa! Hawa watu vipi? Wauwaji wakubwa!

IMG_3661.JPG


Mainterahamwe yajipongeza kwa kazi nzito!
CC: respect wa boda






​

EEE BHANA MKUU SINA cHA KUKULIPA KWA WEMA HUU ULIOTUWEKEA HAPA , MWENYEZI MUNGU AKURUDISHIE KILICHOPOTEA .
 
Pole kamanda shujaa wa simba na pesa za za usajir wa okwi umezmaliza na unaenda kutafuta posho tena!! Pole sana mungu awape nafuu wote
 
Karibu sana Erythrocyte, picha kama kawa;
​

aden_rage.jpg


Kamanda Swai akipambana na Rage kuitetea bendera ya Chadema!

3+Rage+akipambana+na+Chadema+A.jpg


Kamanda Swai hakubali bendera ing'olewe! Mainterahamwe yaanza kuokota mawe!

Kanda+wa+Chadema+akikimbizwa.jpg


Kamanda Swai ashtuka na kukitoa! Hawa watu vipi? Wauwaji wakubwa!

IMG_3661.JPG


Mainterahamwe yajipongeza kwa kazi nzito!
CC: respect wa boda






​

Mkuu Mag3 with all due respect Nakushukuru sana kwa kutunza kumbukumbu hii kwa kizazi kijacho ili kije kione namna Chadema ilivyopitia harakati ngumu za mapambano ya kumwondoa huyu Black colony kwa kipigo,kifo na hata kubambukiwa kesi kiasi magereza na mahabusu kujaa sura za Makamanda

Halafu kuna watu eti wanataka tuhudhunike kwa hawa magaidi kupatwa na Ajali??? Tunahudhunika kwanini wamenusurika na si vinginevyo

Mkuu ubalikiwe sana dahh hivi huyu Kamanda mpambanaji wa mstari wa mbele yupo kweli?

cc@Erythrocyte

BACK TANGANYIKA
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mag3 with all due respect Nikushukuru sana kwa kutunza kumbukumbu hizi muhimu kwa kizazi kijacho ili waje kusoma historia ngumu jinsi vyama vya upinzani vilivyopitia harakati ngumu za mauaji,vipigo,na hata kubambikiwa kesi kiasi magereza na mahabusu zote kujaa Makamanda wa Chadema

Mkuu ubalikiwe sana.....dah hivi huyu Kamanda mpambanaji wa mstari wa mbele yupo kweli mkuu?

BACK TANGANYIKA

HUYO NDIYO KAMANDA mag 3 HAJAWAHI KUSHINDWA KITU ! NADHANI UMEJIONEA MWENYEWE , LABDA NIKUTOE SHAKA , KAMANDA SWAI YUPO HAI ANAENDELEZA MAPAMBANO , TAARIFA ZINADOKEZA KWAMBA KESHO ANATINGA HOSPITALI KUMTEMBELEA RAGE !
 
Last edited by a moderator:
Tunampa pole Nd Rage japo siku moja baada ya Ukawa kususia bunge huyu jamaa ndiye aliyesema bora wametoka kwa kuwa sasa bunge limetulia. Aliendelea kusema kwamba afadhali hao jamaa waendelee kususa bunge ili "utulivu" uendelee kushamiri bungeni. Statement kama hizi ndo zinaleta haya mamikosi ya ajali!
 
Daa ni kweli mkuu Ngoja tumuombe Ritz au Chabruma atuwekee naamini hawakosi copy.

CC RITZ
BCC CHABRUMA



mwenye ile picha ya wakati anagombea mlingoti wa bendera na wafuasi wa CDM atuwekee

quote_icon.png
By JIULIZE KWANZA

Mungu hana makosa ila kwa kumbakisha huyu gamba ni kosa atakuwa iziraeli kachemka kidogo he should go to hell kabisaaaaa good for nothing mp
 
Ama kweli Mungu wa rehema huwaokoa wema na waovu Mungu kampa second chance ya kujirekebisha
 
Ahhh mleta hoja kanirusha stimu nilijua kafa kuona kajeruhiwa hata pozi la ku comment sina tena wacha nipite hivi bora angevuta tuu kabla hajaenda kuiba 300.000 zetu kesho ni good for nothing MP


mnapenda kufuahia kifo cha wenzenu kana kwamba ww utaishi milelele.
 
Back
Top Bottom