Mbunge wa Tabora Mjini Aden Rage apata ajali Dodoma

Mbunge wa Tabora Mjini Aden Rage apata ajali Dodoma

Pole sana Rage. Swali kwa mleta mada. hizi number za gari ni za gari la wapi? DQS??




Duh kweli maana magari sasa hivi ni C.....
huenda nadhani alikosea maana hata kama D... tayari ila punde ifike Q
 
Hata Mie nimeshangaa hapo.Hivi ni kweli kuwa magari yameisha CZZ na kufikia namba ya DAA kisha kuvuka kuwa DQS mara hii kabla "hatujayaona huku kwetu Milimani!" Kweli?

Hata mimi Mkuu bado nawaza! Hivi tayari D imeshafika na QS? Na imeanza lini? Au jamaa yetu kasoma vibaya ilikuwa BQS?

Hahahahahahaaa Jamaa itakuwa kasoma vibaya either BQS au CQS
 
Pole sana Rage. Swali kwa mleta mada. hizi number za gari ni za gari la wapi? DQS??

Mkuu Rushanju, hivi umeishapewa jibu la swali lako? Huyu mleta mada hizi namba za gari kazipata wapi? Kwa kumbukumbu zangu namba za magari bado hazijafikika huko.

Tiba
 
Mbunge wa Jimbo la Tabora Mjini, Ismail Aden Rage (CCM), ambaye pia ni Mjumbe wa Bunge Maalum la Katiba, amenusurika kifo na kuumia bega la Kushoto akiwa na watu wengine watatu baada ya gari alilokuwa akitumia kusafiria aina ya Toyota Lund Cruser T 845 DQS (gari binafsi) kuacha njia na kuanguka katika eneo la Chigongwe wakati akiwa njiani kuelekea mjini Dodoma

Hata hivyo amesema chanzo cha ajali hiyo bado hakijafahamika, na kuwa polisi wanaendelea na uchunguzi ili kujua chanzo cha ajali hiyo.
image.jpg
Ajali yawezekana imetokana na kupasuka kwa tairi la gari lake.
 
du, yule israel aliyewatoa roho watu pandahili alikuwa wapi hapo jamani? duuu...
 
Back
Top Bottom