Mbunge wa Tabora Mjini Aden Rage apata ajali Dodoma

Mbunge wa Tabora Mjini Aden Rage apata ajali Dodoma

TUMUOMBE mag 3 ATUWEKEE HIYO PICHA .
Karibu sana Erythrocyte, picha kama kawa;
​

aden_rage.jpg


Kamanda Swai akipambana na Rage kuitetea bendera ya Chadema!

3+Rage+akipambana+na+Chadema+A.jpg


Kamanda Swai hakubali bendera ing'olewe! Mainterahamwe yaanza kuokota mawe!

Kanda+wa+Chadema+akikimbizwa.jpg


Kamanda Swai ashtuka na kukitoa! Hawa watu vipi? Wauwaji wakubwa!

IMG_3661.JPG


Mainterahamwe yajipongeza kwa kazi nzito!
CC: respect wa boda






​
 
Hali ni mbaya sana CCM wajiulize kama watanzania wanawaombea viongozi wao kifo basi kuna haja ya CCM kubadilika na kujiuliza maana hatukuwahi kuwa hivi .

Hivi kweli CCM yote wanamwacha mtu Lukuvi kuwaendesha ?
 
Mkuu Ruttashobolwa Sasa nimeelewa kwanini kila mkusanyiko wa CHADEMA lazima uendane na umwagaji wa damu! Kumbe hawa watu hawathamini uhai wa binadamu wenzao!
Daaa hawa watu wakipewa nchi watamaliza watu wote!
 
Last edited by a moderator:
Hayo maccm ni BORA yangekufa tu...

Tumeyachoka
 
Au angekufa lukuvi,wassira na mwigulu ni watu hatari sana ndani ya hii nchi!
 
Angekufa tu nami nasema ccm wafe tu maana ulafi wa hela umewazidi
 
Rage Angekufa Tu Kwani Ameifilisi Klabu Ya Simba Na Ameacha Deni La Milion 500, Bado Lukumvi Atakuwa Kama Mdhihr
 
watu wana hasira!!! na wananchi wa vijijini wangeichukia hivi ccm hakika tungepata uhuru wa kweli!![/QUOTE]

"Tusisubiri wananchi WENGI WACHUKIE ndo tujue kuwa Watanganyika wanaitaka Tanganyika yao"-Kabudi. leo nimemsikia prof. Palamagamba akitoa wito huo kwa CCM. Alimnukuu Nyerere kuwa Tanzania isisubiri hali ilovyokuwa Romania wakati wa vuguvugu la mageuzi. "Wananchi wenye hasira" ni hatari sana kuliko nyoka mmoja aliyemo chumbani!
 
Raana za watanganyika wapenda nchi yao zinaanza kuwafikia mmoja baada ya mwingine mpaka wairudishe bungeni rasimu ya wananchi kabla ya ccm wote kuipata raana hiyo.

sio raana ni Laana.
 
Back
Top Bottom