Mbunge wa Mtwara Mjini akamatwa kwa uchochezi!


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,344
Points
1,500
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,344 1,500
Polisi tendeni kazi yenu msicheke na mtu huu ushenzi tumechoka nao kila mtu abebe mzigo wake.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Huo mkwara tu watamuachia muda si mrefu. Mkakati wao ni kuwatisha na kuwanyamazisha kabisa wananchi wa Mtwara ili wasiendelee kupigania kufaidika na rasilimali iliyopo katika eneo lao.
 
T

Tangu

New Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2
Points
0
T

Tangu

New Member
Joined Jun 7, 2013
2 0
Baada ya kusomewa mashitaka thamana iko waziwadhamini 2 na fedha milioni 10 miezi miwili hanakesi yakujibu. uko huru mu he shi miwa chezea Jeshi la polisi ww.
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Huyu Ni Samaki Mdogo Wa chambo ili kunasa wakubwa-upinzani Na makundi mengine
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,841
Points
2,000
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,841 2,000
Huo mkwara tu watamuachia muda si mrefu. Mkakati wao ni kuwatisha na kuwanyamazisha kabisa wananchi wa Mtwara ili wasiendelee kupigania kufaidika na rasilimali iliyopo katika eneo lao.
wewe mbona hujapigania sangara wa ziwa victoria ambao kila kukicha wanasafirishwa kwenda ulaya wao wakiishia kula mapanki tu. acha kuwapotosha watanzania
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,177
Points
2,000
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,177 2,000
Mapembe yanazidi kukatwa
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,218
Points
1,250
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,218 1,250
Huyu ndio anataka jamhuri ya watu wa kusini? Asikilizwe labda ana hoja
 
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,618
Points
1,225
Kamanda Kazi

Kamanda Kazi

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,618 1,225
Ngoja akamatwe! hawa wahindi hawana uchungu na TZ! wanachuma kwetu wanawekeza kwao halafu wanajidai eti wazawa! huyo jamaa ana vita ya kisiasa na wabunge wenzake wa Mtwara ambao wanapanga njama za kumng'oa kwenye ubunge mwaka 2015 na mbunge mmoja mwanamke wa huko huko agombee jimbo la huyo bwana. jamaa hana uwezo ktk ubabe wa kisiasa hususan ktk kupigania maslahi ya wananchi wa jimbo lake. hivyo ili ajihakikishie kushinda ubunge 2015 ndipo anatafuta kupendwa na wananchi wa jimbo lake kwa kuchochea machafuko! sometimes hawa politicians are stupid when it comes to issues of their interest! hawana utu kabisa bali matumbo yao! just imagine watu wanauawa na wengine kujeruhiwa na mali kuharibiwa kwa sababu ya siasa za matumbo ya wapuuzi wachache!!!!
ishu isiishie tu kukamatwa bali akamuliwe majipu yake mawili downstairs!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,992
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,992 2,000
Haisaidii ndio kwanza wamezid kuchochea moto tuh,maandamano yapo pale pale hiyo juma tatu kuelekea mahakamani kujua hatima ya viongoz wetu...

Itajulikana tuh mwsho wa hii picha
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,344
Points
1,500
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,344 1,500
ni wakati sasa wa wana mtwara kuonyesha makali yao dhidi ya serikali ya CCM!!!kama mbunge kakamatwa ina maana sasa hakuna kiunganishi kati ya wananchi na serikali!!ubabe ubabe tuu
Hicho unachokisema inanifanya niamini kwamba kunawatu wanatumika kuchafua serikali kama mtu unaweza kumtetea mbunge muhuni kama murji ambaye anahamasisha vurugu kweli taifa limeingiliwa,polisi kateni mapembe.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,841
Points
2,000
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,841 2,000
Hahaha hahaha maccm na mapoliccm yote ni kitu kimoja.acheni kuchezea watu akili.
wewe ulitaka akamatwe nani ndo uamini kuwa polisi wanafanya kazi yao? muulize mchungaji msigwa kilichomtokea. mpaka sasa yupo kimya? kiherehere chote kimeisha
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
28,748
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
28,748 2,000
Kama wana Mtwara, waliandamana kwa ridhaa yao wenyewe bila kuchochewa, huku mbunge wao akiwa nyuma yao, pembeni yao pamoja nao!, then mbunge wao ndio naye sasa amekamatwa na kama ataunganishwa na kushtakiwa, then Mtwara hapata kalika na bomba la gesi halita jengeka!.

Ila kama ni kweli walichochewa na wachochezi ndio hao waliotiwa mbaroni na kushitakiwa, then wachochezi hawa watakuwa wameshikishwa adabu!, Mtwara itakuwa shwari, bomba la gesi litajengwa bila vikwazo vyovyote na gesi itasafirishwa kuletwa Daslam ambako ndiko waliko wanaojua kuitumia hiyo gesi!.

Huko nyuma niliwahi kusema " you can never miss what you never know!", kwani Wa Mtwara wanaijua gesi?, wamewahi kuitumia?, wamewahi kuwa nayo?, how could they miss something they never had?!. Hawa walichochewa tuu!, wao wamezoea kuni!, waendelee kutumia kuni, ila gesi watuachie sisi wa mujini tuliozoea!.

Mtwara na Lindi ni CCM strong hold, wako very loyal kwa chama chao, ndio maana sasa wametulia tuli baada ya wachochezi kukamatwa!.

Wachochezi wote washikishwe adabu!, and soon inakuja sheria mpya ya cyber law, hata "hawa wachochezi wetu humu jf!", watashikishwa adabu!.

Kidumu chama cha Mapinduzi!.

Pasco.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,344
Points
1,500
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,344 1,500
Ngoja akamatwe! hawa wahindi hawana uchungu na TZ! wanachuma kwetu wanawekeza kwao halafu wanajidai eti wazawa! huyo jamaa ana vita ya kisiasa na wabunge wenzake wa Mtwara ambao wanapanga njama za kumng'oa kwenye ubunge mwaka 2015 na mbunge mmoja mwanamke wa huko huko agombee jimbo la huyo bwana. jamaa hana uwezo ktk ubabe wa kisiasa hususan ktk kupigania maslahi ya wananchi wa jimbo lake. hivyo ili ajihakikishie kushinda ubunge 2015 ndipo anatafuta kupendwa na wananchi wa jimbo lake kwa kuchochea machafuko! sometimes hawa politicians are stupid when it comes to issues of their interest! hawana utu kabisa bali matumbo yao!
Mkuu umenena kweli ningeweza kukuona ningekupa zawadi mkuu huo ni ukweli mtupu.
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,341
Points
2,000
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,341 2,000
Acha wakamatane tu.
 
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
775
Points
195
Android 00

Android 00

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
775 195
Hapa ndio kikwete anaanza kutaka kuleta machafuko zaid mtwara, tutegemee nini kama wataanza kukamata viongozi
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,292
Points
2,000
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,292 2,000
Nadhani Mapembe ya JK yashaanza kukatwa!! Hii ndio Laana ya Unafiki!! Ukiwa bungeni upo kimyaaaaaaaaaa, unamsapoti JK, ukirudi huku kwako wajifanya upo pamoja na wananchi....kila mara nawsema we Murji ni Mnafiki, ulishindwa jimbo la Newala utaweza Mujini....bora ukapo lupangano hata miezi 10 tu yatosha!!
 

Forum statistics

Threads 1,283,469
Members 493,707
Posts 30,790,701
Top