Mbunge wa Mtwara Mjini akamatwa kwa uchochezi!


PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
12
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 12 135
Mbunge wa Mtwara Mjini, Hasnein Murji ametiwa mbaroni na Jeshi La Polisi kwa tuhuma za uchochezi na kuhusika katika vurugu zilizotokea hivi karibuni katika viunga vya mji wa Mtwara.

Habari za kuthibitika zinaeleza kwamba mbunge huyo amekamatwa saa 2:30 jioni hii naanashikiliwa katika kituo Kikuu cha Polisi
Mjini Mtwara.

Katibu wa Mbunge huyo Meckland Millanzi amethibitisha kukamatwa kwa Murji na kwamba anahusishwa na mvurugu hizo.

Msemaji wa Jeshi la Polisi nchini Advera Senso amesema kwamba Murji amekamatwa hivi punde nyumbani kwake
katika eneo la Shangani.

Taarifa zimebainisha kwamba Murji amekamatwa na kwamba hati ya kumkamata imeeleza anatuhumiwa kuchochea vurugu za kupinga gesi ya Mtwara kwenda jijini Dar es Salaam.

Siku chache zilizopita zilizuka vurugu kubwa katika mji wa Mtwara na viunga vyake baada ya wananchi wa mji huo kuandamana baada ya bajeti ya Wizara ya Nishati na Madini kusomwa na Waziri wa wizara hiyo kueleza msimamo wa serikali kwamba mpango wa kusafirisha gesi jijini Dar es Salaam uko pale pale.

Awali kabla ya vurugu hizo kutokea shughuli mbalimbali za kijamii zilisimama huku watu wasiofahamika kusambaza vipeperushi kuhamasisha kusimama kwa shughuli hizo.

Kutokana na vurugu hizo baadhi ya watu walipoteza maisha, nyumba kuchomwa moto na madaraja kuharibiwa vibaya.

Mpaka sasa watu zaidi ya 80 wamekamatwa na jeshi la polisi na kushtakiwa mahakamani.
 

Attachments:

idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,523
Likes
18,157
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,523 18,157 280
Sakata bado halijaisha.?
Juzi jk kaongea akiwa Japan kuwa gesi lazima itoke Mtwara, kumbe ishu bado mbichi kabisa.!!

Labda itakua ndio mapembe alioyosema jk.!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,677
Likes
2,791
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,677 2,791 280
Iringa mbunge wa ccm kafungwa miezi 10 kwa kutishia mauaji. Mtwara wamemchukua mwenzao. Isijekuwa ile laana ya mwalimu ya wanaokula nyama za watu imeanza kutenda kazi!
 
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
1,169
Likes
0
Points
133
Mtanzania1

Mtanzania1

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
1,169 0 133
Ooh. . .. .. Kwani ndiyo kinara wa mgomo wa j3???
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
78
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 78 145
Yaache haya magamba yakamatane na mapoliccm
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,299
Likes
237
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,299 237 160
Siamini hizi sarakasi
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Ni kweli

Mbunge wa Mtwara
Mjini, Hasnein Murji ametiwa mbaroni na
Jeshi La Polisi kwa tuhuma za uchochezi na
kuhusika katika vurugu zilizotokea hivi
karibuni katika viunga vya mji wa Mtwara.
Habari za kuthibitika
zinaeleza kwamba mbunge huyo
amekamatwa saa 2:30 jioni hii na
anashikiliwa katika kituo Kikuu cha Polisi
Mjini Mtwara.
Katibu wa Mbunge huyo Meckland Millanzi
amethibitisha kukamatwa kwa Murji na
kwamba anahusishwa na mvurugu hizo.
Msemaji wa Jeshi la Polisi nchini Advera
Senso amesema kwamba Murji
amekamatwa hivi punde nyumbani kwake
katika eneo la Shangani.
Taarifa zimebainisha kwamba Murji
amekamatwa na kwamba hati ya
kumkamata imeeleza anatuhumiwa
kuchochea vurugu za kupinga gesi ya
Mtwara kwenda jijini Dar es Salaam.
Siku chache zilizopita zilizuka vurugu
kubwa katika mji wa Mtwara na viunga
vyake baada ya wananchi wa mji huo
kuandamana baada ya bajeti ya Wizara ya
Nishati na Madini kusomwa na Waziri wa
wizara hiyo kueleza msimamo wa serikali
kwamba mpango wa kusafirisha gesi jijini
Dar es Salaam uko pale pale.
Awali kabla ya vurugu hizo kutokea
shughuli mbalimbali za kijamii zilisimama
huku watu wasiofahamika kusambaza
vipeperushi kuhamasisha kusimama kwa
shughuli hizo.
Kutokana na vurugu hizo baadhi ya watu
walipoteza maisha, nyumba kuchomwa
moto na madaraja kuharibiwa vibaya.
Mpaka sasa watu zaidi ya 80
wamekamatwa na jeshi la polisi na
kushtakiwa mahakamani.
 
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
3,449
Likes
33
Points
0
Age
39
Muke Ya Muzungu

Muke Ya Muzungu

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
3,449 33 0
Amekamatwa Bado chura tu
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Likes
8
Points
135
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 8 135
Mhh! Jamani mwenzenu kithungu thungu!
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,253
Likes
5,464
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,253 5,464 280
Ndo kukata mapembe huko.
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Nonsense. Walikuwa wapi muda wote. Fujo tena!
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
52
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 52 145
Mbunge wa Mtwara mjini Hasnein Murji amekamatwa na jeshi la polisi kwa uchochezi na kuhusika katika vurugu zilizotokea hivi majuzi katika viunga vya mji wa mtwara na maeneo jirani.

Habari zilizo patikana hivi punde zinaeleza kwamba mbunge huyo amekamatwa usiku huu saa 8:30 akuwa nyumbani kwake katika eneo la shangani na anashikiliwa katika kituo kikuu cha polisi mjini mtwara

Piga Risasi tupa kule huyo Panya!

 
V

vunjajungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
578
Likes
3
Points
35
V

vunjajungu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
578 3 35
Hapa nahisi kuna viongozi wakubwa wa upinzani wanafuatia!hii ni kuonyesha kua mbona hata wa ccm wameshikwa na hivyo kupunguza malalamiko.lets wait!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
Ningeshaa sana serikali isingekamata huyu jamaa, it was very clear kwamba alikuwa hajihusishi kabisa kutuliza ghasia... wathungu wanasema "Either you are with us or...".

Jeshi la polisi fanyeni kazi zenu kwa utaalamu bila kujali chama, kudos.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,194
Likes
1,672
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,194 1,672 280
Panya wakikamatana panya wanatazamana!
Nahisi ulitaka kumaanisha paka, otherwise sijakuelewa.

MM, Sikio la kufa huwa halisikii dawa, CCM sasa hivi watakuwa wanafanya vitu vya ajabu ajabu tu, kama wajenzi wa mnara kule baberi walivyochanganyikiwa.
 

Forum statistics

Threads 1,273,093
Members 490,291
Posts 30,471,138