wewe ndio ulivyoandika hakuna point hapo
mie sijaongelea kupendwa kwa mbunge sugu mbeyaa mjini mie nimeongelea kujitambua kwa Mbunge sugu kuwa yeye ni mbunge na act kama Mbunge sio kuact kama mtangazaji wa planet bongo
Mimi nafahamu kabisa, SUGU BADO ANAVUTA. na anakunywa KONYAGI sana, inawezekana wakati anaandika huu ujumbe alikuwa keshapata mojawapo ya vilevi hivi au vyote kwa pamoja.
Wakuolewa!mkuu nikas mtei niwe na wivu wa kike kwa kipi hasa ?
I really wonder with you magamba fans...you become totally blind and deaf when your party leaders use extra foul language, but when a cdm leader use a just normal language like this one under discussion, you go madly mad.why do CDM leaders tolerate this foul language from their cadres?it's now obvious to receive such language whenever anything about CDM is brought into light. should everyone assert that this silence means CDM ranks agrees to this behavior?
wewe ndio ulivyoandika hakuna point hapo
mie sijaongelea kupendwa kwa mbunge sugu mbeyaa mjini mie nimeongelea kujitambua kwa Mbunge sugu kuwa yeye ni mbunge na act kama Mbunge sio kuact kama mtangazaji wa planet bongo
sugu nimecheza nae sana kamali sishangai kutoa maneno ya utombo
Kwahiyo mtangazaji wa planet bongo hajitambui??
Mkuu, mbona unazidi kuchanga mambo!!! Stick to the point please.....
Kaka action speaks louder than words. Sijui maneno ya Sugu kama yanalingana na huyu "mzee" anayerukaruka ndani ya kundi la watoto.
View attachment 134319
ungenambia serukamba ndo hajielewi ngekuelewa kama unaona Sugu hajielewi na Serukamba anajielewa basi wewe ndio hujielewi mtu kaandika vitu vya kawaida sana unaongea pumba tumia akili wewe.
Alipata ubunge kwa ajali
Kuna vitu unachanganya. Sugu ni Mwanamuziki, Mbunge, Mwanafamilia, Kijana wa Kileo, MwanaCDM n.k. Sasa anapopost chochote mitandaoni, ni kazi yako ku-judge anapost kama nani hapo juu.