Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Halima ana haki ya kutumia chochote kilichonunuliwa na serekali hata kama ni cha kifidhuli.
hela ya kununulia haikuletwa na Chato wala Hai!!
Mkuu;
Hakuna sehemu ambayo kuna mtu amesema kuwa hana haki ya kupanda ndege.

Naona unajenga hoja kwa suala ambalo halipo na haliwezi kuwepo kwa sababu mbali ya kutumia kodi za walipa kodi ikiwepo pesa ya Mdee kununua ndege, pia Mdee amelipa nauli yake.

In fact, nimetoa pongezi kwa Mdee kupanda ndege ya ATCL.
 
Ninakushukuru sana Mbunge kwa kuunga mkono shirika letu la ATCL kwa kupanda ndege iliyonunuliwa na kodi za walipa kodi nchini.

Huu ndio uzalendo wa kweli pamoja na kupiga kelele kwenye majukwaa ya kisiasa kuwa Watanzania hatuhitaji ununuzi wa ndege kwa sasa!

Tanzania ni yetu sote na maendeleo ya Tanzania ni maendeleo yetu sote.

Tanzania kuanguka kiuchumi ni kuanguka kwetu sote.

Pongezi sana Mbunge Halima Mdee.

DkZRVy5XgAAnlda.jpg

DkZRWrKX4AEYh2t.jpg
Hiyo picha ya juu mbona mbona kaziba pua..
Inanukia sana upya au kuna abiria kajamba.
 
Cha msingi kuonekana Na sauti yake ya bass 2020 atafute kwaya au bendi atakako kuwa mwimba bass ubunge hapati
kikubwa msimuue akwilina mwingine in the process
poreni uchaguzi lakini uhai wa watu uacheni
 
Ahahahaaaaaaa

Hili jambo nimewahi kulizungumzia humu.

Hahahahahahaa.

Na bado. Hata Lissu ataipanda tu.
 
Naona kaamua kupanda telibo tini hii nchi wanasiasa watu wa ajabu na isingekuwepo sijui angeenda na range yake,kila siku ooh bibi zetu kule kijijini hawawezi kupanda wakati dege limejaa mpaka kakosa siti utafikiri daladala za mbagala.
Utafikiri upoleba unajifunguwa kwa huu upuuzi ulio andika hapa
 
Ndio akili za kijana wa kitanzania kwaio io usijadili au kuongea pale Mambo yanapoenda si sawa. Kwaio ulitaka asipande Ndege kwa vile anaikosoa serikali kwani Ndege ni ya magufuli. Ndege ni ya watanzania pmj na yy amelipia na anayo haki ya kuhoji matumizi ya Kodi yake bila kuingiliwa au kukatazwa kupanda Ndege. Ndege imenunuliwa kwa Kodi zetu asipopanda utalipaje hill deni?? . Kijana wa ccm anapiga na pic kabisa badala ya kupiga picha kisima ya maji anapochotea Bibi yake maji anapiga watu kwenye Ndege bila ridhaa yake. Op kabisa
Mkuu,nia aibu na laana kuwa na watu aina ya mleta uzi.
 
Nyumbu wanaambiwa msipande Dreamliner yetu wanaamini wakati wadosi wao wanapanda!

Hii inaonyesha kwamba hao viongozi wenu hawawapendi na wanawatumia tu kama kiatu kwani wanawakataza kitu halafu wao wanakifanya na kuenjoy!
 
Mbona huzungumzii barabara wanazipita ambazo huwa wanazikosoa itafika mahali hii nchi unachokosoa cha ccm huruhusiwi kutumia tusubiri na picha za maji ya dawasco
Mkuu;
Nadhani ulichoandika sicho ambacho nimeandika na kujenga hoja. Soma tena vizuri mada yangu.
 
Mwandishi akili yako iko kwenye makalio yako...eeh ndege ya walipa kodi mara kapinga isinunuliwe kwani aliwai kusema isinunuliwe ndege kodi ikanunue chips
 
Back
Top Bottom