Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
J
John Mwaisengela
Senior Member
Joined
May 6, 2024
Last seen
Thursday at 6:02 PM
Posts
112
Reaction score
153
Points
250
Find
Find content
Find all content by John Mwaisengela
Find all threads by John Mwaisengela
Live New Posts
Postings
About
John Mwaisengela
posted the thread
Kuhusu kudisplay TIN kwa wafanyabiashara kwenye mitandao
in
Habari na Hoja mchanganyiko
.
https://www.jamiiforums.com/threads/kanuni-mpya-za-kodi-zinawataka-wafanyabiashara-mtandaoni-kuweka-taarifa-za-tin-kwenye-page-zao.246178...
Thursday at 5:15 PM
John Mwaisengela
replied to the thread
Baba levo alikua hajui mswada na hata sheria za kodi hazijui na ni mbunge
.
Ukisema sifa ya mbunge ni kusoma na kuandika , je kazi ya mbunge ni ipi? Maana navyojua kusoma na kuandika kunamfanya aweze pitia sheria...
Sep 28, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
Haya ndiyo matokeo ya kupeleka wahuni bungeni. Wanajiona wana mamlaka kwenye kila jambo.
.
Nampongeza sana mtumishi wa tra kwa kuwa jasiri na mwenye maadili. Haiwezekani mwenye mali mwenyewe hataki sema shida halafu afisa ndiyo...
Sep 26, 2026
John Mwaisengela
reacted to
ShesRise_1's post
in the thread
Haya ndiyo matokeo ya kupeleka wahuni bungeni. Wanajiona wana mamlaka kwenye kila jambo.
with
Thanks
.
Huyu nae alipitishwa na kamati kuu huko CCM kama mgombea 😅😅 Hii kamati tuipe jina gani?
Sep 26, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
Zamani watoto waliosoma primary english medium walikuwa wanaishia la sita wanarushwa form one. Leo hii la 7 wanalazimishwa kusoma pre form one. Why?
.
Kwanza nikupongeze sana mleta uzi huu. Hii kitu imezidi shamiri sana na wanalazimisha hivo kwa kusema usipompeleka pre form one...
Sep 22, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
Wizara ya elimu mchukulieni hatua mwalimu Shabani kwa unyanyapapaa kwa sikieni kilicha binti yangu Ngeruke Kondo
.
Labda ungeweka taarifa vizuri ni shule gani na ipo wapi
Sep 9, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
TRA wahusike pia kugawa mapato.
.
Nimekuelewa Ndg kwamba kwa kiasi tra wameaminika zaidi na unashauri kwa kuaminika huku wapewe jukumu hili.
Aug 18, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
Hili la Kutaka Ma Bus yote yaingie MAGUFULI BUS TERMINAL , ningekupongeza bwana Chalamila
.
Nilitarajia ungeanza na ushauri wa kuondoa malori ambapo Dar yote imekuwa ICD sababu bi hatari mno yale malori yanapopita na kontena na...
Aug 18, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
TRA wahusike pia kugawa mapato.
.
kwanza kabisa labda nikusaidie TRA wamepewa jukumu la kukusanya tu. Na fedha hizi zinakwenda moja kwa moja kwenye mfuko au akaunti...
Aug 17, 2026
John Mwaisengela
replied to the thread
Tunaunga mkono kwa kauli ya RC kurudisha mabasi yote katika stendi ya Magufuli Mbezi
.
Mimi kwa hili bado nashauri kilichopo sasa sio tatizo kwani tukumbuke abiria wengi hawatoki Mbezi abiria wanatoka mbali na mbezi na...
Aug 14, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register