Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Bahati yake. Kutokea wapi?? Sio Arusha kweli?? Mwambieni aufunge mdomo hadi makesi yake yaishe
Povu miiingiii as if unamlipia nauli..... Hivi wewe mara ya mwisho kupanda ndege ni lini vile?
 
Povu miiingiii as if unamlipia nauli..... Hivi wewe mara ya mwisho kupanda ndege ni lini vile?

Hata nikikuambia itakusaidia nini?? Yaani weye unaona kuwa namwonea gele kuwa kapanda ndege?? Huwezi kuja ninakokaa kwa bus au train. Wala kwa meli yachapa Songoro Eng. Ati povuuuu. Mpfyuuuuuu
 
Kweli maana mabinti zetu tunapata shida kuwaweka karibu yake
Kwa akili yako hii hata wewe tutaogopa kukuweka karibu na mamwinyi Wa Mombasa maana waweza wapa ushawishi
 
Naona kaamua kupanda telibo tini hii nchi wanasiasa watu wa ajabu na isingekuwepo sijui angeenda na range yake,kila siku ooh bibi zetu kule kijijini hawawezi kupanda wakati dege limejaa mpaka kakosa siti utafikiri daladala za mbagala.
Teh teh teh. Ebwahahahaha!
 
Hahahahaha aseee ccm mnamatatz mkiwaona tuu mavi ynawabana adi kuwaanzishia uzi
 
Ana professional nyingi na hajakuambia 2020 anataka ubunge.
Jamani vijana mnashindwaje kumchumbia huyo mheshimiwa, badala yake mnabakia kuzozana ninyi kwa ninyi?

Au mnamgwaya sauti lake la kukoroma?

Enzi zetu sisi, ile sehemu ya kushangazashangaza ndiyo sehemu ya kupenya! Nyie vipi lakini?
 
Wabunge na makamanda wenzenu wanapanda hiyo terrible teen...ambayo kwayo waliitukana sana serikali
Hata mimi nimeshaipanda sana, ila kama fedha zangu lazima nihoji kuwa ni uamuzi sahihi?
 
Kumbe dream liner inawasaidia!!!! basi wawe wanatubia kwemye majukwaa, sio wanatudanganya kumbe wanafaidi
Kweli nimeamini msemo wa rais wetu Magufuli kuwa " maendeleo hayana chama" sote tunanufaika hakuna sababu ya kubeza kila kitu, pongezi kwa rais wetu
 
Jamani vijana mnashindwaje kumchumbia huyo mheshimiwa, badala yake mnabakia kuzozana ninyi kwa ninyi?

Au mnamgwaya sauti lake la kukoroma?

Enzi zetu sisi, ile sehemu ya kushangazashangaza ndiyo sehemu ya kupenya! Nyie vipi lakini?
Mie sio kijana wa kumchumbia Halima maana ningewahi kidogo kupata mtoto angekuwa ni binti yangu.
Ila suala la kuchumbiwa au kuoa ni binafsi sana.
 
kwa hiyohata sisi wavijijini tukikosoa barabara haturuhusiwi kusafiria??????
 
Mie sio kijana wa kumchumbia Halima maana ningewahi kidogo kupata mtoto angekuwa ni binti yangu.
Ila suala la kuchumbiwa au kuoa ni binafsi sana.
Najua kuoa ni suala binafsi, lakini sazingine jambo hilo hutumika kama njia ya kurekebisha majivuno na ubabe wa mwanamke.
Pia kuoa inaweza chukuliwa kama njia ya kusongesha ukoo tu na siyo starehe. Hivyo si lazima kuangalia sura yake.
Enzi zetu za ujana niliporejea kijijini nikakuta binti mmoja anawatambia wavulana kwa ajili ya mali zake za urithi, kwamba hapo kijijini hakuna hata kijana mmoja anayeweza kumuoa, na kama akijitokeza basi huyo msichana amtolee mahari na kumuoa huyo mvulana!
Nikauliza swali moja tu "ni kwelii?"
Nilipohakikishiwa kama ni kweli, nikajitosa kuoa huyo mtu kwa ajili ya majigambo yake bila kumuangalia sura, hadi leo hii ndiyo mke.
 
Mie sio kijana wa kumchumbia Halima maana ningewahi kidogo kupata mtoto angekuwa ni binti yangu.
Ila suala la kuchumbiwa au kuoa ni binafsi sana.
Najua kuoa ni suala binafsi, lakini sazingine jambo hilo hutumika kama njia ya kurekebisha majivuno na ubabe wa mwanamke.
Pia kuoa inaweza chukuliwa kama njia ya kusongesha ukoo tu na siyo starehe. Hivyo si lazima kuangalia sura yake.
Enzi zetu za ujana niliporejea kijijini nikakuta binti mmoja anawatambia wavulana kwa ajili ya mali zake za urithi, kwamba hapo kijijini hakuna hata kijana mmoja anayeweza kumuoa, na kama akijitokeza basi huyo msichana amtolee mahari na kumuoa huyo mvulana!
Nikauliza swali moja tu "ni kwelii?"
Nilipohakikishiwa kama ni kweli, nikajitosa kuoa huyo mtu kwa ajili ya majigambo yake bila kumuangalia sura, hadi leo hii ndiyo mke.
 
Kalipa nauli yake na kapata tiketi shida ni nini?
Au unawashwa na mshono mleta mada!!))?
 
Yaani uvccm mnavyowawinda muone ni akina nani walikosoa ila wanapanda utafikiri hela ya kununulia hiyo ndege walitoa Shemeji zenu tu!
Sasa kwanini walikosoa? Hujui kama wanaunga mkono uozo?
 
Najua kuoa ni suala binafsi, lakini sazingine jambo hilo hutumika kama njia ya kurekebisha majivuno na ubabe wa mwanamke.
Pia kuoa inaweza chukuliwa kama njia ya kusongesha ukoo tu na siyo starehe. Hivyo si lazima kuangalia sura yake.
Enzi zetu za ujana niliporejea kijijini nikakuta binti mmoja anawatambia wavulana kwa ajili ya mali zake za urithi, kwamba hapo kijijini hakuna hata kijana mmoja anayeweza kumuoa, na kama akijitokeza basi huyo msichana amtolee mahari na kumuoa huyo mvulana!
Nikauliza swali moja tu "ni kwelii?"
Nilipohakikishiwa kama ni kweli, nikajitosa kuoa huyo mtu kwa ajili ya majigambo yake bila kumuangalia sura, hadi leo hii ndiyo mke.
Mbona unawasakizia watu si uingiemo ujue utamu wa ngoma ?!
 
Back
Top Bottom