Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Nyie maccm ni mambwa kweli badala ya kutupa tathmini ya ujenzi wa viwanda hewa mnatueleza mambo ya kise.....kabisa...
Yaani maccm yanapanda ndege na kutumwa na.jiwe kupiga picha wapinzani wanaopanda ndege...akili mbovu kabisa....mbona cjawahi ona maccm yanapiga picha wapinzan wanaopanda mwendo kazi....
AKILI MBOVU SN ZA maccm
 
Jamani vijana mnashindwaje kumchumbia huyo mheshimiwa, badala yake mnabakia kuzozana ninyi kwa ninyi?

Au mnamgwaya sauti lake la kukoroma?

Enzi zetu sisi, ile sehemu ya kushangazashangaza ndiyo sehemu ya kupenya! Nyie vipi lakini?
Mjomba wanajua mziki wake ukiwa nae ujiandae doldi itakukuhusu.
 
Atakuwa amekaidi agizo la mwenyekiti wake. Walishaagizwa wapande Precision air na Fastjet tu na siyo hizo ndege za JPM! Wenzake wametii hilo agizo. Mbowe kamwe hawezi kupanda hizo ndege za nauli ya sh 115,000 tu hadi Mwanza (badala ya sh 200,000/ au zaidi inayotozwa na hizo ndege zingine). Tunasubiri adhabu atakayopewa na chama chake kwa kupanda hiyo Dream liner kinyume na maagizo halali ya chama chake. We may soon see her akihamia CCM na kuunga mkono juhudi za raisi wetu!
 
Kweli Nji hii mazuzu, washangiliaji na mapromota hawana hesabu, utachoka! Tutapata taabu sana!
 
Ninakushukuru sana Mbunge kwa kuunga mkono shirika letu la ATCL kwa kupanda ndege iliyonunuliwa na kodi za walipa kodi nchini.

Huu ndio uzalendo wa kweli pamoja na kupiga kelele kwenye majukwaa ya kisiasa kuwa Watanzania hatuhitaji ununuzi wa ndege kwa sasa!

Tanzania ni yetu sote na maendeleo ya Tanzania ni maendeleo yetu sote.

Tanzania kuanguka kiuchumi ni kuanguka kwetu sote.

Pongezi sana Mbunge Halima Mdee.

Ninaamini na wengine watafuata kuonyesha Uzalendo wa kweli.

Tuendelee kuthamini chetu, tukitumie chetu kwa ujenzi wa taifa letu.

DkZRVy5XgAAnlda.jpg

DkZRWrKX4AEYh2t.jpg
Mbona Kawaida Sana Mzee Au Kwako Imekushangaza?!Mbona Vingi Tu Wapinzani wanatumia Ambavyo Vimetengenezwa au Viko Chini ya Chama Tawala???
 
Nataka Nimsajili kwenye Band yangu kuanzia 2020, Au ameshatafuta kazi yingine ya kufanya?
 
Ndio Akili za Vijana wa kitanzania zilipogota!
Kwahiyo akikosoa haruhusiwi kupanda?

Au dhumuni la Uzi wako ni nini?
Mkuu naomba useme vijana wa ccm au wadogo zake pole pole
 
Back
Top Bottom