Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Mbunge Halima Mdee ndani ya ndege ya walipa kodi(787-8 Dreamliner)

Naona kaamua kupanda telibo tini hii nchi wanasiasa watu wa ajabu na isingekuwepo sijui angeenda na range yake,kila siku ooh bibi zetu kule kijijini hawawezi kupanda wakati dege limejaa mpaka kakosa siti utafikiri daladala za mbagala.
Tatizo upande wenu mnachukulia siasa ni Vita ,mkikosolewa tu unatafuta wasiojulikana,mngejifunza kutoka mataifa mengine mungekuwa waelewa
 
Hakuna ajabu au ubaya kwa yeye kusafiri kwa hiyo flight
Ni sawa tu, pia si ajabu au ubaya kwa mbunge kupita kwenye fly over ya Tazara au daraja la kigamboni
 
Mbona huzungumzii barabara wanazipita ambazo huwa wanazikosoa itafika mahali hii nchi unachokosoa cha ccm huruhusiwi kutumia tusubiri na picha za maji ya dawasco
Upinzani mabwege halafu utasikia CCM Toka Uhuru haijafanya lolote wakati makalio yao wanayakalisha kwenye ndege Na viti vya bunge na kupewa miposho na migari ya uhakika vitu amvayo vimesimamiwa Na CCM Na serikali ya CCM ili viwepo.Nimsikie mbunge au mtu aliyeajiriwa Na serikali au shirika la umma aliye upinzani akisema serikali ya CCM Toka Uhuru haijafanya chochote nitamporomoshea matusi ya nguoni.Hapa nilipo ni kamusi ya matusi nawasubiri
 
Upinzani mabwege halafu utasikia CCM Toka Uhuru haijafanya lolote wakati makalio yao wanayakalisha kwenye ndege Na viti vya bunge na kupewa miposho na migari ya uhakika vitu amvayo vimesimamiwa Na CCM Na serikali ya CCM ili viwepo.Nimsikie mbunge wa upinzani akisema serikali ya CCM Toka Uhuru haijafanya chochote nitamporomishea matusi ya nguoni.Hapa nilipo ni kamusi ya matusi nawasubiri
Mabwege wakati wakija huko wanapata ukuu wa wilaya?? Hivi nyie ccm mnajitambua upinzani mabwege wakati wakati wanapokelewa kwa kishindo na ccm?
 
Cha msingi kuonekana Na sauti yake ya bass 2020 atafute kwaya au bendi atakako kuwa mwimba bass ubunge hapati
Kwa kunguvu ya kura hamumuwezi ila nguvu mnayotumia hela, dola kweli hapati na nyinyi mnajua hilo
 
Kalipa nauli au kasafiri bure? Halafu mwanaume unahangaika kupiga picha mdada tena kwa woga hahaha
 
Ninakushukuru sana Mbunge kwa kuunga mkono shirika letu la ATCL kwa kupanda ndege iliyonunuliwa na kodi za walipa kodi nchini.

Huu ndio uzalendo wa kweli pamoja na kupiga kelele kwenye majukwaa ya kisiasa kuwa Watanzania hatuhitaji ununuzi wa ndege kwa sasa!

Tanzania ni yetu sote na maendeleo ya Tanzania ni maendeleo yetu sote.

Tanzania kuanguka kiuchumi ni kuanguka kwetu sote.

DkZRVy5XgAAnlda.jpg

DkZRWrKX4AEYh2t.jpg
uwezo wa kufikiri wako na wanaCcm ndio umeishia hapo!
Halima alipaza sauti kwa maslahi mapana ya watanzania wote na sio kwamba hakubisha hatakuja panda ndege hii

watanzania tunamatatizo mengi, ndege si kipaumbele kwetu
mbali na hapo yeye kama mbunge anauwezo wa kumudu gharama za usafiri wa anga so ulitaka atembee kwa roli na pesa anayo?
 
Upinzani mabwege halafu utasikia CCM Toka Uhuru haijafanya lolote wakati makalio yao wanayakalisha kwenye ndege Na viti vya bunge na kupewa miposho na migari ya uhakika vitu amvayo vimesimamiwa Na CCM Na serikali ya CCM ili viwepo.Nimsikie mbunge wa upinzani akisema serikali ya CCM Toka Uhuru haijafanya chochote nitamporomishea matusi ya nguoni.Hapa nilipo ni kamusi ya matusi nawasubiri
Wewe ni kati ya watu ambao wamevamia siasa ni miongoni mwao,ungeenda ushangilia simba na yanga Taifa lakini sio siasa una uwezo mdogo wa kufikiri mambo ya kisiasa
 
Ninakushukuru sana Mbunge kwa kuunga mkono shirika letu la ATCL kwa kupanda ndege iliyonunuliwa na kodi za walipa kodi nchini.

Huu ndio uzalendo wa kweli pamoja na kupiga kelele kwenye majukwaa ya kisiasa kuwa Watanzania hatuhitaji ununuzi wa ndege kwa sasa!

Tanzania ni yetu sote na maendeleo ya Tanzania ni maendeleo yetu sote.

Tanzania kuanguka kiuchumi ni kuanguka kwetu sote.

DkZRVy5XgAAnlda.jpg

DkZRWrKX4AEYh2t.jpg
Duh lakini akiri za watanzania bado sana......nikama hatujaenda shule sasa hapo point ni ipi? Ukitoa maoni yako kuhusu jambo ni shida....kwahiyo kapanda bure bila kulipia au?
 
Naona kaamua kupanda telibo tini hii nchi wanasiasa watu wa ajabu na isingekuwepo sijui angeenda na range yake,kila siku ooh bibi zetu kule kijijini hawawezi kupanda wakati dege limejaa mpaka kakosa siti utafikiri daladala za mbagala.
Nimempongeza kwa kuonyesha uzalendo wa kweli!

Mdee ametuonyesha kuwa siasa za majukwaani ni tofauti na matendo ya wanasiasa!
 
Wewe ni kati ya watu ambao wamevamia siasa ni miongoni mwao,ungeenda ushangilia simba na yanga Taifa lakini sio siasa una uwezo mdogo wa kufikiri mambo ya kisiasa
Jitu jingine bwege unakuta limeajiriwa serikalini au mashirika ya umma kama afisa,boss,mwalimu ,daktari nk utakuta naye kajiunga upinzani Na anasema Toka Uhuru serikali ya CCM haijafanya lolote wakati ajira aliyonayo kapewa Na serikali ya CCM yeye Na wanae kula Na kulala Na mahitaji mengine wanategemea kipato cha serikali Na taaisisi zake zilizo chini ya serikali ya CCM.
 
Jitu jingine bwege unakuja limeajiriwa serikalini au mashirika ya umma kama afisa,boss,mwalimu ,daktari nk utakuta naye kajiunga upinzani Na anasema Toka Uhuru serikali ya CCM haijafanya lolote wakati ajira aliyonayo kapewa Na serikali ya CCM yeye Na wanae kula Na kulala Na mahitaji mengine wanategemea kipato cha serikali Na taaisisi zake zilizo chini ya serikali ya CCM.
Kama hujui kitu kaa kimya,nimeajiriwa kwa mjibu wa sheria,nalipwa kwa mjibu wa sheria,na nipo tayari kutekeleza sera za chama chochote

Huenda nyie ndo wale mliozaliwa na ccm siwezi kubishana nao maana wao imani yao ni ccm anakwambia chama kingine kitaleta vita[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
Kama hujui kitu kaa kimya,nimeajiriwa kwa mjibu wa sheria,nalipwa kwa mjibu wa sheria,na nipo tayari kutekeleza sera za chama chochote

Huenda nyie ndo wale mliozaliwa na ccm siwezi kubishana nao maana wao imani yao ni ccm anakwambia chama kingine kitaleta vita[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]
Sheria hizo zimepitishwa kwa wingi Na wabunge wa CCM sio upinzani.CCM wangegoma hizo Sheria zisingepita.Zimepitishwa kwa kura nyingi Na wabunge wa CCM Na kusainiwa Na mwenyekiti wa CCM ambaye ndie Raisi wa Nchi.Asante yako Inabidi upeleke kwa wabunge wa CCM Na Mwenyekiti wa CCM Taifa Na serikali ya CCM .Sheria Sheria zilipitishwa Na upinzani bungeni kwa kura nyingi?
 
Kilichonifurahisha ni kuona chopa limejaa nyomi tofauti na waliokuwa wakisema litakosa abiria..
 
Back
Top Bottom