Mbunge bibi miaka 60, aolewa na kijana wa miaka 26

Mbunge bibi miaka 60, aolewa na kijana wa miaka 26

Kulingana na gazeti kijana na yatima hawajui wazazi na wala hana ndugu. Sasa hilo limama tena mbunge badala ya kumwasili anamvulia mtoto mdogo nguo. Mtu mzima hovyo. Halafu bila aibu anasimama bungeni na kuchangia hoja kumbe ni mnyanyasi wa watoto. Wanaharakati tafadhali angalieni hili jambo. Huyu kizee alichukua advantage ya umaskini wa kijana huyu kumhujumu. Haikubaliwi.
Umekunywa maji?26 sio mtoto huyu...ana maamuzi yake binafsi!ulikuwepo kwenye makubaliano yao?labda kama issue ingekuwa huyu mama kavunja ndoa ya watu ila kama this dude was single and available BAAAAAAAAAS....
 
ngono mtambuka hiyo, na hayo ndo madhara yake kuwa na mahusiano ya kingono na mtu anayekuzidi umri zaidi ya miaka 10, kwanza hutakuwa na maamuzi, huna uhuru huna uhakika na unachokifanya .nk, pole dogo ila hongera kwa kujitambua usirudi nyuma.
 
Makupa najua wewe mara ni mpuuzi wa hoja na hapa kwa kwa ni Mbunge wa CCM unamtetea lakini nami nakubaliana nawe kwamba ndoa yao ni maisha hakuna haja ya kuandika ujinga kama huu .Kijana miaka 26 aliamua mwenyewe na maisha yao haya mahusiano na status za kazi zao .Habari hii haisaidii lolote maana mitaani wadada wa miaka 20 anatembea na wazee na vijana wadogo taste zao ni akina Mama watu wazima .FREEDOM

Mkuu upuuzi wangu ni upi huo
 
Hivi na Mengi kamuasili yule miss eee??

Ha ha haaaaa. Huyu naye ni miongoni mwa wazee wasio na adabu
Huyo miss alifuata hela hiyo ni dhahiri. Kwani wamefunga ndoa? Yule mzee ana pepo la uzinzi. Ana msururu wa wanawake nyuma yake baada ya mke halali kuondoka.
 
sio lazima uione kibilogia mwanamke akishafikisha age hiyo viuongo vyote vya uzazi vnakuwa vishasizi so kila kiungo kinakuwa kwenye usingizi mzito
Ulitakiwa kuhakikisha ili kujua kama jamaa anafaidi au vipi....cozz kuna watu kama mvinyo...miaka ikiwa mingi ndio wanakuwa wazuri zaidi.......huuuhuuuhuu!
 
Ni jambo la kushangaza sana! ila pia viongozi wa CCM uwezo wao wa kufikiri umefika mwisho! NOTE; KANISA LA LWAKATARE SIO TAG TENA , WALISHAMFUTA, NI KANISA LINALO JITEGEMEA! (LINAITWA MIKOCHENI B ASSEMBLIES OF GOD)
 
Hopefully she might have used this window of opportunity.

The Convention on the Elimination of All Forms of Discrimination against Women (CEDAW), adopted in 1979 by the UN General Assembly, is often described as an international bill of rights for women.

Part IV
Article 16
1. States Parties shall take all appropriate measures to eliminate discrimination against women in all matters relating to marriage and family relations and in particular shall ensure, on a basis of equality of men and women:
(a) The same right to enter into marriage;
(b) The same right freely to choose a spouse and to enter into marriage only with their free and full consent;
(c) The same rights and responsibilities during marriage and at its dissolution;
(d) The same rights and responsibilities as parents, irrespective of their marital status, in matters relating to their children; in all cases the interests of the children shall be paramount;
(e) The same rights to decide freely and responsibly on the number and spacing of their children and to have access to the information, education and means to enable them to exercise these rights;
(f) The same rights and responsibilities with regard to guardianship, wardship, trusteeship and adoption of children, or similar institutions where these concepts exist in national legislation; in all cases the interests of the children shall be paramount;
(g) The same personal rights as husband and wife, including the right to choose a family name, a profession and an occupation;
(h) The same rights for both spouses in respect of the ownership, acquisition, management, administration, enjoyment and disposition of property, whether free of charge or for a valuable consideration.
 
Hakuna sheria katika Dini ya kikristo inayoangalia umri wa wawili wanaotaka kufunga ndoa. Ni busara ya hao wawili kujichunguza na kufahamu jambo wanalotaka kulifanya pamoja na kupata ushauri toka kwa viongozi wao wa Dini wanaowalea. Kama wamekubaliana wanaoana na uzuri wa ndoa za kikristo lazima itangazwe kanisani mara tatu kwa mwezi ili kama kuna pingamizi lolote kutoka kwa serikali, ndugu au mtu yoyote aseme na hilo swala lijadiliwe na uongozi wa kanisa, kama hakuna pingamizi ndoa itafungwa. Mathayo 19:4-6 Basi aliowaunganisha Mungu mwanadamu asiwatenganishe.
 
Huyo kijana kaolewa na huyo mama ili akatafune hela za huyo mama fisadi kabla haja R.I.P.alikua wapi muda wote huo hadi aje kuolewa na miaka 60?
 
hivi sasa kashfa hapo inatoka wapi?? sasa naanza kuona hata magazeti tuliyoyategemea kwa habari yanageuka kuwa ya shigongo............
maisha yao tuwaache wapumue miaka 100
 
Hameamua kuanzia Ngazi ya Shina maana ngazi za juu ndo ivyo pasua kichwa lakini pia kijana na Mbunge wamekizi vingezo na masharti ya Kuoa na kuolewa.
 
Hii siyo kashfa ni mapenzi tu,wala sioni ubaya mbona wanaume wazee miaka 70 wanaoa vitoto miaka 18 vya kike hawaulizwi mwache mama ajiliwaze na yeye ni binadamu damu inachemka kama walivyo wanaume

Hii siyo kashfa ni mapenzi tu,wala sioni ubaya mbona wanaume wazee miaka 70 wanaoa vitoto miaka 18 vya kike hawaulizwi mwache mama ajiliwaze na yeye ni binadamu damu inachemka kama walivyo wanaume

Hebu tuache unafiki ukisoma vizuri utagundua kuwa huyu mama alitumia umaskini wa kijana huyu kumpata kimapenzi,tujiulize huyu mama anaweza kumzalia huyu kijana mtoto?
Kawaida mwanamme hakui kwa mwanamke lkn mwanamke akishafikisha umri wa 50+ labda aolewe na mzee mwenzie aliyekwisha zaa ili kupeana kampani.
 
Back
Top Bottom