Mbowe: Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote CHADEMA

Mbowe: Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote CHADEMA

uchaguzi wa TLS?? masha did well

insipiration to new members..

mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo
Siku hizi ndugu unaandika vitu LOW
sana sasa Uchaguzi wa TLS....Mbowe ni
mwanachama huko?
 
Wanachama huwa na msaada gani kwa chama? Alitegemea nini maalum kutoka kwa huyu aliyekuwa mwanachama?
 
uchaguzi wa TLS?? masha did well

insipiration to new members..

mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo
Hapana. Lissu alikwenda TLS kwa support kubwa ya hisia za jamii baada jamii kutambua kuwa TLS sio taasisi ya serikali kama mimi nilivyofikiri hapo mwanzo.
 
Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema aliyekuwa mwanachama wao ndugu Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote ndani ya chama chao tokea alipojiunga akitokea CCM.

Chanzo: Gazeti la Nipashe!

My take:
"Sizitaki mbichi hizi", Sungura akagumia
Hawakawii kumbeza hata kamanda wetu Lissu. Tunamwombea apone aje tuanzishe chama chetu.
 
Nipashe ni sawa na gazeti la Uhuru wameanza kuwalisha watu maneno na mleta mada tunajua mlengo wako so msimchafue Kamanda kwa kutafuta sifa humu jamvini muacheni Mbowe aendelee kuwanadi wagombea udiwani hana muda wa kumjibu Masha wala gazeti bubu la nipashe
 
Chadema wako hivyo, mtu akitoka Chadema kwao humwita msaliti, hana msaada, amehongwa na ccm, na majina ya ovyo ovyo hupewa. Akienda Chadema huyo hutafasiriwa kuwa shujaa.
 
uchaguzi wa TLS?? masha did well

insipiration to new members..

mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo
Kwani uchaguzi wa TLS ulikuwa wa Chadema?
 
Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema aliyekuwa mwanachama wao ndugu Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote ndani ya chama chao tokea alipojiunga akitokea CCM.

Chanzo: Gazeti la Nipashe!

My take:
"Sizitaki mbichi hizi", Sungura akagumia
Masha alisema chadema haina nia ya kushika dola. Lakini hakusema amefanya nini kuisaidia chadema kufikia lengo hilo. Msaada wa Masha kwa chadema haupo wazi! Angeshiriki kuwanadi madiwani na kisha atoke, angeeleweka zaidi.

Bila kujali kama analosema Mbowe ni la kweli ama la, mimi binafsi sipendi huu unafiki wa wanasiasa wa kusemana vibaya kwa sababu tu ya kutofautiana. Mbowe angesema anayoyasema kabla ya Masha kuhama angeeleweka zaidi. Huu unafiki hauisaidii nchi wala chama cha siasa. Statement iliyotolewa na katibu ilikuwa ya kiungwana zaidi.....Mbowe angejikita hapohapo!
 
Mwenyekiti wa CHADEMA, Freeman Mbowe amesema aliyekuwa mwanachama wao ndugu Masha hakuwahi kuwa na msaada wowote ndani ya chama chao tokea alipojiunga akitokea CCM.

Chanzo: Gazeti la Nipashe!

My take:
"Sizitaki mbichi hizi", Sungura akagumia
Very interesting. Yaani ndugu Masha hakuwa na msaada wowote ndani ya chama mpaka CHADEMA wakataka kumzawadia ubunge wa Afrika Mashariki! Really? Nadhani kuna haja ya kupitia hoja za Masha kuwa CHADEMA hawajajiandaa kuchukua dola.
 
uchaguzi wa TLS?? masha did well

insipiration to new members..

mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo
Sure he did well,,,,,lakini hata Nyalandu alipo kuwa Ccm he did well,,,,,Leo wanamusemaje?......do not forget this African politics...... X
 
Sasa wewe unamtafutia Balaa Masha huko aliko enda. Kesho tuu lazima wamhoji kuwa kweli ni wewe ulikuwa unampa yule Mange siri za serikali?
Umemuwashia moto mkubwa!

Na akibisha Mange anamwaga ushahidi
 
Masha ni checkbob hata CCM hajawahi kuwa na msaada zaidi ya kutembeza bakora.
 
Tuseme ukweli halima mdee na esta bulaya ndio walio mtibua walivyo muwangia kwenye ubunge wa EALA
 
uchaguzi wa TLS?? masha did well

insipiration to new members..

mbowe akae kimya, kuna siku atahama.na yy wenzake watasema alikuwa mzigo
Tumia akili sasa TLS ni Chadema? au hujaelewa kilichoandikwa.
 
Mbowe hapo tena kacheza chini ya kiwango, amerudia kosa alilolifanya alipomkarubisha Lowasa na moja kwa moja kumkabidhi ugomea urais. Mtu ambaye amekua mwanachama kwa masaa kama 10 tu mkamkabidhi nafasi kubwa hivyo bila hata ya kupata wasaa wa kukijua chama. Hapo kimantiki hata kama Lowasa angeshinda bado ulikua ni ushindi wa CCM.
Ingekuwa ni sawa na mapinduzi ya Zimbabwe tu.
 
Back
Top Bottom