Mbowe:Kuna kiwanda cha kusaga meno ya tembo nchini!

Mbowe:Kuna kiwanda cha kusaga meno ya tembo nchini!

Ukimpiga Kinana Short ya umeme atasema mtandao wote wa Ujangili wa Tembo na Faru
 
Ndugu Unalionaje hiyo thread ya Urrilo ya swali la Drugs kuuzwa kwenye Club ya Mhe Mbowe, Jee naye atuhumiwe kama mhusika wa kuuza madawa ya kulevya?????

Hio singo haiuziki hata kwa bure....ila this time you are going down magambas
 
Tungepata majina ya hao wabunge nadhani ingeturahishia kupata picha ya yaliyomo mioyoni mwao.
 
spika atuambie kuahirisha kikao kabla ya muda halisi
kuna tia shaka, yapo mengi ya kuzungumza
kama walijua hakuna wangewaacha wachangiaji waongee zaidi ya muda uliopangwa
bunge linahitaji kiogozi aisieogopa watu.
 
Kuna dawa za kuongeza nguvu za kiume zinaitwa KIFARU kidonge kimoja kinauzwa 2500/= pale Lumumba

Yawezekana ikawa ndo sababu hii biashara kusahmiri, mwanzoni nlikua najua kua ni kwa ajili ya mapambo lakini baada ya kuambiwa kua meno yansagwa naanza kua na wasiwasi na matumizi halisi ya meno ya tembo.
 
Huo ni mpango wa kuinusuru serikali ya MACCM hasa kwenye hii hotuba ya Mh Msigwa,kwa hiyo walichokifanya ni kuwapiga biti au waliweka majina ya watu waliokuwa wamepangwa kabisa kuwa hawataaongea ili mradi muda uende.
 
Ni katika kuchangia hotuba ya mali asili na utalii!amesema vyombo vya usalama na viongozi waandamizi wa chama na serikali ni wahusika wakuu!amesema kilo moja ya meno ya tembo inauzwa kati ya dola 3500 mpaka 4500 hali inayohatarisha usalama wa tembo hapa nchini!

Tuelezwe kilipo hicho kiwanda tukilipue.. hakya Mungu..
 
Hivi hakuna technolojia ya kuwang'oa meno wakawaacha waendelee kuishi?. ..
Were you reading my mind? lakini zile tusk zina kazi maalum ya kuijidifend kwa elephant sijui itakuwaje wasipokuwa nazo though hazizuii risasi na mitego ya majangiri!
 
Ndugu utatusaidi sana kutuelimisha, hivo hayo meno yakisagwa yanatumika kwenye kitu gani. Hii ni mpya sana. ina maana Mh. Mbowe hodari kwa kujua usafirishaji wa UNGA, Na kama Mheshimiwa anajua kuna kiwanda hapa nchini na huo unga unasafirishwa kwa ndege:

  1. Ina maana anajua kiwanda kilipo, ana anastahaki ya kuwajulisha Usalaama wa taifa au wahusika.
  2. Ndege na wanazo zisafirisha, hii pia angetoa riporti au kuzitaja hizo ndege au hao wahalifu.
Jee Kwa nini mpaka sasa hajapeleka riporti polisi ili hicho kiwanda kikamatwa na hatu kuchukuliwa, Pili inaonyesha kuna data za usafirishaji na wanao husika ambao anawajua, mbona anaficha siri, jee is he not an accessory to the crime or a Partener to a deal that has gone sore, na hiyo pia si kosa. Au haya ni majungu anayojengwa.

Na kama ni kweli basi inamaanisha Mbowe hana imani na Tanzania Nzima, kwani Tz sio CCM wala Chadema ni Nchi yetu wote.

If True what a contradictory politician with a very low vision, which i do not want to believe that he said what is implied here.
Very honest post ingekuwa practical enzi za Mwalimu zama izi watu wanashindana kupiga DEAL uzalendo tupilia kule
Ndugu yangu yaani badala ya TISS ndo waipe taarifa serikali unataka Mbowe aipe report TISS.
Nina wasiwasi utakuwa umepitwa mda mrefu na siasa za Tanzania.
Nina mashaka kama unajua hasa kazi za TISS wao wanapaswa kujua kwanza kabla yako wewe na mimi,na am sure wanajua
 
Yaani kuna watu wameshajimilikisha hii nchi kwa kweli. Halafu kuna mijitu inajidai imekunywa maji ya Kijani bado....

mkuu....hayo maji ni balaa usiombe hata kuyanusa. Ukithubutu akili yako inaharibika kabisa.
 
Wakimliza Tembo wanahamia rasmi kwenye meno na kucha za watu...
 
Daah huyu Kinana anatisha. Halafu kuna kitu kimenishtua sana wiki hii, nilipita mitaa ya Kariakoo nimekuta WASOMALI vijana wengi sana wanaranda randa mitaani, wengine wanakunywa hadi bia pale Concord Hotel. Kuna mtu akaniuma sikio kuwa wote hao wako kwenye PAYROLL ya Kinana na biashara zake
 
kumbe ndio maana fast jet safari haziishi na mara nyingi anaambatana na kinana

Juzi juzi tu Fastjet alikuwa china na Dentist wa Ndovu aka Kinana kabla ya ujio wa Rais wa china
 
Ni katika kuchangia hotuba ya mali asili na utalii!amesema vyombo vya usalama na viongozi waandamizi wa chama na serikali ni wahusika wakuu!amesema kilo moja ya meno ya tembo inauzwa kati ya dola 3500 mpaka 4500 hali inayohatarisha usalama wa tembo hapa nchini!

262379_575036299197466_1731924758_n.jpg
CHADEMA moto chini
 
Back
Top Bottom