Mbowe:Kuna kiwanda cha kusaga meno ya tembo nchini!

Mbowe:Kuna kiwanda cha kusaga meno ya tembo nchini!

Mbowe amesema tuwanyonge Majangili wanaoua tembo wetu! Hakutaja jina lakini alikuwa anamlenga katibu mkuu wa chama cha Magamba ambaye ni msomali!
 
Mkuu Naomba kuuliza, Huo unga una manufaa gani kwa binadamu?

Kuna dawa za kuongeza nguvu za kiume zinaitwa KIFARU kidonge kimoja kinauzwa 2500/= pale Lumumba
 
mbowe anafanya biashala nyingi halamu kuanzia kwenye bar zake had kwenye vijiwe vyake,itabid ajifunze kusoma kanuni vizuri vinginevyo ataendelea kutia aibu.
 
Kamanda Mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima Kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya CCM mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."

Hapo ndio sielewi mnatarajia nini? Uovu wapange wao, wa utekeleze wao kisha tunategemae waje na mpango maalumu wa kujishughulikia wao wenyewe!!!

Haingii akilini na tutasubiri sana huo mpango!!

Tuwaombe watu wote wenye Facts and Figures za uharamia wao na kuziweka hadharani tunaviachia vyombo vya dola kuchukua hatua. Wasipochukua hatua leo kwa kuwaogopa muda utafika tu wataonja segerea au wakimbie nchi. Kwa sasa (wakati wako madarakini) kuwaumbua tu inasaidia muda ukifika watasogezwa lupango.
 
I see

Kuna madhambi makubwa zaidi ya hili
Ila kama hii ya Tembo ni kweli, kinana anatia kichef.uchefu.
 
Mnafiki mkubwa,yeye mwenyewe anaruhusu matumizi ya madawa ya kulevya wazi wazi kwenye CLUB yake ya usiku.

Lete ushahidi jamvini!usihukumu pasipo takwimu.

A lie has speed,but truth has endurance
 
Meli ni yangu ila Meno ya Tembo siyo yangu.Hatari sana hii.
 
Ndio mana baadhi ya wabunge wa chadema wanatuhumiwa kuwa ni wasagaji na wengine hawaoi
 
hata sentensi moja inakushinda? Soma ulichoandika, Shame on you...

upeo tu ndiyo tatizo kwako kiswahili kishakua sana,ntaendelea kukupa sure hum jf mpaka ukome na ukizingatia ukweli kwamba unaingia shifti ya mchana ntakuwa nakutafuta tu ili nkupe shule,sisi tukiongea kiswahili cha pwani we unaongea kiswahili cha arusha na moshi kwa nini usitiee aibu utachekwa nshakwambia'
 
hivi hakuna technolojia ya kuwang'oa meno wakawaacha waendelee kuishi?. ..
tembo humsogelei kirahisi namna hiyo atakubutua ,na akishakuua within ziro seconds anakuzika na atakaa hapo alipokuzika 3days ndio aondoke
 
Lete ushahidi jamvini!usihukumu pasipo takwimu.

A lie has speed,but truth has endurance

kupenda kubaya,kipofu unaweza kusema ni chongo!!!hujui kama Mboe anamiliki danguro??? ngono inanunuliwa kama karanga na unaweza kula hapohapo live,unga kama kawaida.we upo dunia dani!!!
 
CCM mnaweza kufanya lolote ili kuwagombanisha Zitto na CHADEMA,Utajuaje labda hizo ni njama za CCM,Wazee wa TEMBO!
 
Mheshiwa Mbowe amewambia magamba kwamba wao wasifikri meno ya tembo inasafirishwa yakiwa mazima. Kawaambia inasagwa na viwanda viko humu humu nchini. Unga huo unasafirishwa kwa ndege na viongozi wa serikali wanashiriki ndio maana hali inaendelea kuwa mbaya kila kukicha.

ukisikia kuumbuana ndo huku
 
msaidieni m/kiti ajielimishe vinginevyo mtapata aibu mpaka mjifunge mitandio usoni ili msionekane kwa kuogopa macho ya watu.
 
Katika kosa ambalo magamba hawatakaa walisahau ni kumchagua kinana kuwa kiongozi wao
kweli aliesema ''Cowards may die many times before their DEATH'' yuko sahihi!!

Ndugu Unalionaje hiyo thread ya Urrilo ya swali la Drugs kuuzwa kwenye Club ya Mhe Mbowe, Jee naye atuhumiwe kama mhusika wa kuuza madawa ya kulevya?????
 
kupenda kubaya,kipofu unaweza kusema ni chongo!!!hujui kama Mboe anamiliki danguro??? ngono inanunuliwa kama karanga na unaweza kula hapohapo live,unga kama kawaida.we upo dunia dani!!!

endelea kuwasaidia mkuu make wanaloga halafu wakwanza kufika msibani.
 
Ni katika kuchangia hotuba ya mali asili na utalii!amesema vyombo vya usalama na viongozi waandamizi wa chama na serikali ni wahusika wakuu!amesema kilo moja ya meno ya tembo inauzwa kati ya dola 3500 mpaka 4500 hali inayohatarisha usalama wa tembo hapa nchini!

Muziki wa Mbowe ndio kama huu.
 
Mnafiki mkubwa,yeye mwenyewe anaruhusu matumizi ya madawa ya kulevya wazi wazi kwenye CLUB yake ya usiku.

madawa ya kulevya yanapitishwa kwenye mipaka yako na polisi wa uwanja wa ndege ni wa mboye? This it's real issue don't be silly while nation animals killing
 
Kamanda Mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima Kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya CCM mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."

Majibu ya MaCCM mbona Simple sana. WATAMWITA MZUSHI, MUONGO, MGOMBANISHI WA SERIKALI SIKUVU YA CCM NA WANACHI WAKE, ANAFANYA SIASA basi mengi tuu kama ZERO vile.
 
Back
Top Bottom