Mbowe:Kuna kiwanda cha kusaga meno ya tembo nchini!

Mbowe:Kuna kiwanda cha kusaga meno ya tembo nchini!

utawala chini ya ccm na watawala wake ili waishi inabidi wawe wanafiki na wauaji wakubwa!!
mawaziri,wabunge na watendaji wa sekta mbalimbali waliochaguliwa na ccm/utawala wa ccm ni wauwaji na hawastahili kuishi na binadamu mwenye uchungu na vizazi vijavyo vya taifa hili.

tuzidi kuwafungua wanaichi wayaone madudu ya ccm!!

nna hasira sana
 
Hakiamama hata Mi binafsi cjawahi kusikia hili la uwepo wa kiwanda hapa Nchini ila nimeshawahi kuhisi ya kwamba hawa mafisadi watakachofanya ni kitu kama hiki na kwa kweli imekuwa hivyo!

Lol!
Katika miaka 5 kuanzia sasa uongozi wa ccm ikiwepo madarakani hatutakuwa na tembo hata mmoja humu Nchini.

Weka Tembo mbali kabisa na serikali tawala inayoongozwa na Mrisho na kundi lake la Msomali A. Kinana!
 
Dah ! Hadi najisikia Aibu kuzaliwa nchi hii ! Vipi Serukamba hajatukana lile tusi lake la Ulaya ?
 
Kamanda wa anga angewataja hadi kwa majina, hapo ndipo huwa namkumbuka sana Dr.W.Slaa,na gazeti la MwanaHalisi, ila najua hiyo ni taget, wakijichanganya kinalipoliwa! maCCM yanajiona maliasili ni zakwao,
safari moja huanzisha nyingine
 
Last edited by a moderator:
Ndugu utatusaidi sana kutuelimisha, hivo hayo meno yakisagwa yanatumika kwenye kitu gani. Hii ni mpya sana. ina maana Mh. Mbowe hodari kwa kujua usafirishaji wa UNGA, Na kama Mheshimiwa anajua kuna kiwanda hapa nchini na huo unga unasafirishwa kwa ndege:

  1. Ina maana anajua kiwanda kilipo, ana anastahaki ya kuwajulisha Usalaama wa taifa au wahusika.
  2. Ndege na wanazo zisafirisha, hii pia angetoa riporti au kuzitaja hizo ndege au hao wahalifu.
Jee Kwa nini mpaka sasa hajapeleka riporti polisi ili hicho kiwanda kikamatwa na hatu kuchukuliwa, Pili inaonyesha kuna data za usafirishaji na wanao husika ambao anawajua, mbona anaficha siri, jee is he not an accessory to the crime or a Partener to a deal that has gone sore, na hiyo pia si kosa. Au haya ni majungu anayojengwa.

Na kama ni kweli basi inamaanisha Mbowe hana imani na Tanzania Nzima, kwani Tz sio CCM wala Chadema ni Nchi yetu wote.

If True what a contradictory politician with a very low vision, which i do not want to believe that he said what is implied here.
[/QU
OTE]
MAELEZO YAKO SAWA NA MTOTO ANAYE ANZA KUTAMBAA COZ NIMEJARIBU KUFIKIRIA SANA WEE TZ UNAIJUWA AU NDIO UMESHUKA AIRPORT LEO TUME MUELEWA VIZURI MBOWE WE KAA PEMBENI MAHAKAMA NI SISI WANA NCHI
Maelezo yako kayatowe pande za lumumba na uwape wale wazee wano kunywaga kahawa pale kwenye bustani za lumumba
 
Kinana bana! Halafu atasimama jukwaani na kujisafisha. So crazy
 
Hapo kweli lazima Dentist Kinana azimie. Utawasikia wanapiga kelele badala ya kuomba ushahidi.

Waombe radhi Ma-dentist; wao siyo tabia yao kung'oa meno. Dentist mzuri ni yule anaye hakikisha jino la mtu linabaki mdomoni kwa gharama yoyote.
 
hivi somalia hakuna makabila kama huku bongo ili tuweze kufuatilia kama huyu jamaa kabila lake linashabihiana na lipi hapa bongo?
 
kamanda mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya ccm mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."

inauma sana.
 
Kamanda Mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima Kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya CCM mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."
CCM hawakuomba mwongozo ama taarifa?
Ama ni kwamba siku hizi inabidi bungeni wajifunze kusikiliza hata kama yanawauma?

nadhani wakifanya hivyo fujo zitapungua
 
duh, bado kidogo tu tutaanza kula ugali wa ndovu.

ccm = chama cha matakataka
 
Kinana karibu JF uone unavyotisha kama Mjomba Mkude

Mheshimiwa unamkaribisha Kinana huku JF, unadhani atakuja kupoteza muda,huku hakuna meno ya tembo aje kufanya nini, yako na yangu hayana thamani yashaharibiwa na sukari.
 
Ndugu utatusaidi sana kutuelimisha, hivo hayo meno yakisagwa yanatumika kwenye kitu gani. Hii ni mpya sana. ina maana Mh. Mbowe hodari kwa kujua usafirishaji wa UNGA, Na kama Mheshimiwa anajua kuna kiwanda hapa nchini na huo unga unasafirishwa kwa ndege:

  1. Ina maana anajua kiwanda kilipo, ana anastahaki ya kuwajulisha Usalaama wa taifa au wahusika.
  2. Ndege na wanazo zisafirisha, hii pia angetoa riporti au kuzitaja hizo ndege au hao wahalifu.
Jee Kwa nini mpaka sasa hajapeleka riporti polisi ili hicho kiwanda kikamatwa na hatu kuchukuliwa, Pili inaonyesha kuna data za usafirishaji na wanao husika ambao anawajua, mbona anaficha siri, jee is he not an accessory to the crime or a Partener to a deal that has gone sore, na hiyo pia si kosa. Au haya ni majungu anayojengwa.

Na kama ni kweli basi inamaanisha Mbowe hana imani na Tanzania Nzima, kwani Tz sio CCM wala Chadema ni Nchi yetu wote.

If True what a contradictory politician with a very low vision, which i do not want to believe that he said what is implied here.
[/QU
OTE]
MAELEZO YAKO SAWA NA MTOTO ANAYE ANZA KUTAMBAA COZ NIMEJARIBU KUFIKIRIA SANA WEE TZ UNAIJUWA AU NDIO UMESHUKA AIRPORT LEO TUME MUELEWA VIZURI MBOWE WE KAA PEMBENI MAHAKAMA NI SISI WANA NCHI
Maelezo yako kayatowe pande za lumumba na uwape wale wazee wano kunywaga kahawa pale kwenye bustani za lumumba

Mbowe hawezi kupeleka Ripoti Polisi kwni Polisi, Serikali, Usalama wa Taifa na Ccm ni Genge moja. Na ikiwa Unawashwa na Mbowe kusema kwamba kuna Viwanda vinasaga Meno ya Tembo na Kusafirisha nje ya Nchi basi waambie Polisi Wamfungulie Mashtaka kwa kujua jambo kama hilo lakini alinyamaza!

Sio kazi ya Mbowe kufanya Uchunguzi kuhusu Uharamia unaofanywa na Kinana na Serikali ya Ccm. Mbowe ameshafikisha Ujumbe kazi ni kwa Polisi kufanya Uchunguzi na kuwakamata wahusika.

Mbona Mwigulu Mzinzi Aliropoka mwaka jana kwamba anao Mkanda wa Video unaoonyesha Viongozi wa Cdm wakipanga Mauaji ya raia lakini hamkumwambia apeleke Ushahidi Polisi? Mkuki kwa Nguruwe.........lakini kwa Binadamu.....!

Aliekuwa Katibu Mkuu wa Ccm MKAMA ktk kampeni za Uchaguzi mdogo wa Jimbo la Igunga 2011 alisema kwamba Chadema wameingiza Magaidi kutoka Somalia,Palestina na Lybia.
Je yeye alishindwa nini kuripoti Polisi??

MUNGU IBARIKI TANZANIA!!!!
MUNGU IBARIKI CHADEMA!!!!
 
Kamanda Mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima Kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya CCM mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."
makene, mawaziri hawajari kwa sababu baada ya miaka 20 ijayo hawatakuwepo duniani - who cares about the future? na hata hao ndovu by the time wananisha mtu ana mabillion ya dola sasa tatizo lipo wapi?

Waziri Nchimbi naye anafikiri unaweza kufanya biashara yeyote nchini usijulikane, na ndiyo maana anawaambia CDM ni wazushi amesahau kwamba CDM huwa hawakurupuki.
Hizi ni tuhuma nzito kwa Mh kinana lazima aje atueleze sisi wapiga kura kulikoni kumiliki meli achilia mbali hayo meno ya tembo yaliyokuwa yamesheheni ndani.
 
Kamanda Mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima Kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya CCM mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."

CCM wanatakiwa kuzipa uzito mkubwa kauli kama hizi. M4C inakubalika kwa watanzania kwa sababu ya kusimamia ukweli na kutetea rasilimali za Taifa letu tukufu,
 
Kamanda Mbowe amesema hii ni organized crime, lazima serikali ije na mkakati au mpango maalum wa kuushughulikia uhalifu huu!

Amewauliza jamaa, "hivi ninyi kama mawaziri na serikali mnajisikiaje mnapoambiwa ni 7 years to come ndovu wote watakuwa wametoweka nchini, miaka michache ijayo barafu ya mlima Kilimanjaro itakuwa imeyeyuka yote na haitakuwepo tena, na utalii ndiyo sekta namna moja katika kutuingizia fedha za kigeni, hivi ninyi serikali ya CCM mnajisikiaje mkisikia habari kama hizi."

Hawasikii chochote kwa kuwa itikadi yao ni Chukua Chako Mapema
 
Back
Top Bottom