Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Kama anadanganya, kwanini msimshitaki au kumwambia athibitishe madai yake?

Siku hizi siri zenu zimekuwa kama mtu anayehifadhi maji kwenye pakacha!

Yeye si ana ushahidi anasubiri nini kwenda mahakamani.mpaka leo tunasubiri apeleke ushahidi wa ufisadi wa lowassa amegeuka anasema lowassa siyo Fisadi tena.anawafanya watanzania mandondocha.aende zake akafie mbele huko
 
haa haa kwa hiyo kazi ya wj ni kupambana na raia?

kazi ya JW ni kihakikisha usalama wa nchi pamoja na raia.
chagadema hawako upande wa wananchi wanawatumia tu kama walivyomtumia yule padre wa kimang'ati dr silaa kukwea na hatimae kupata madaraka ili wale.
sasa wanakua wanazua zua mambo ili kupata attention za watu na wabaki katika headline,juu hizo safari za lowasa zishaanza kukinaisha watu,sasa wanabuni beef na jeshi ili wabaki midomoni mwa watu
 
we naona akili yako ni kama ya kuku...kwa hiyo wakilinda mipaka ndo warubuniwe kwenda NEC. ? jibu hoja siyo kuruka ruka tu hoja

Kuku ana akili Sana kuliko wewe kwani Mbinu nyingi za kushambulia tumezipata kwenye Kuku Funga bakuri lako Chunusiii
 
Kwa hiyo kama wanachakachua Mfumo wa kupiga kura waachwe kisa wao ni Jeshi? Haya ni mambo ya zamani huko ndo jeshi lilikuwa linaogopwa, Mubaraka alikuwa na jeshi imara sana yuko wapi?

hawa hawana tofauti na babu zetu wa zamani na tena wanataka kuturudisha miaka 70 iliyopita ya uoga uoga...wajinga sana vijana hawa.
 
Wanataka kutafuta fisingizio wanaligusa JWTZ ? Watu wanakesha wakilinda mipaka ya nchini usiku na Mchana leo wanambiwa Hivi? Kuna kitu kinatafutwa

Simbilisi weeee! Wanakesha? Wanazaa saa ngapi? Mbona wana vitoto kibao? Jihadhari, utalawitiwa.
 
Yoyote anaetumia kodi yangu sita acha kumwambia ukweli kama anakosea,! Saf kamanda Mbowe
 
Kama jeshi linakiuka code of conduct kwa nn wasiambiwe? Usidhani watz wa leo ndo wale wa enzi zenu humtishi mtu hapa.Na kwa taarifa yako taarifa hizi zinatoka huko huko jeshini tena ngazi za juu.Wanajeshi nao wanataka reforms usituletee mikwara yako jiangalie ww.
 
Nimewahi kuwatahadharisha UKAWA juu ya silaha ya kieletroniki ambayo CCM bila shaka wataitumia. Kuanzia BVR hadi kuposti kura toka kituo kimoja hadi kingine hadi kujumlisha ndo kutangaza. Compyuta itatumika. Mtandao utatumika. Hilo ni eneo nyeti sana. Kazi kwenu!!
 
kazi ya JW ni kihakikisha usalama wa nchi pamoja na raia.
chagadema hawako upande wa wananchi wanawatumia tu kama walivyomtumia yule padre wa kimang'ati dr silaa kukwea na hatimae kupata madaraka ili wale.
sasa wanakua wanazua zua mambo ili kupata attention za watu na wabaki katika headline,juu hizo safari za lowasa zishaanza kukinaisha watu,sasa wanabuni beef na jeshi ili wabaki midomoni mwa watu

mkuu umechemka. kazi ya jw ni kulinda nchi na mipaka yake. kazi yakulinda usalama wa raia na mali zao ni kazi ya jeshi la polis. acha blablah..
 
Mkuu, Wewee ndio umeongea la maana. Hack hiyo makitu wakirekebisha una undo na inabaki kama mwanzo . Daaadekii !

Wasilete upuuzi wao, hata sisi tunajua jinsi ya kucheza na IT,mbaya zaidi wakileta ujinga wao I can hack hiyo infrastructure yao ya uchaguzi washindwe kufanya kazi.
 
haa haa toka lini jk akahaidikitu akatimiza?

Lakini si ametembea dunia nzima, na wakati mwingine akijifanya msuluhishi wa migogoro ya chaguzi zilizoenda mrama, mbona asimalizie kwa kutuacha bila GOGORO HILI ANALOTAKA KULIZUSHA ATI KISA AONEKANE MSHINDI. kweli nyani haoni la kwake. Na hii yote ni kulewa MADARAKA
 
mkuu umechemka. kazi ya jw ni kulinda nchi na mipaka yake. kazi yakulinda usalama wa raia na mali zao ni kazi ya jeshi la polis. acha blablah..

kwani huyo jamaa ana akili? achana naye tena usingemwambia majukumu ya jw akae na umbumbumbu wake huo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom