Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Hawa siyo wakuaminika, walisema Wana Ushahidi kuwa lowasa ni Fisadi lakini leo wamemsafisha, Si ajabu na Ushahidi wake huu anaousema ukawa Feki

bado ule mkanda wa video,soweto nao fake....
yaani huyu mlemavu anataka kupeleka mambo kimafiamafia tu.

hebu wanajeshi mchukueni mtu huyu mkamrushe kichura mpaka akili imkae sawa.
 
Ni kwelimkabisa na inatakiwa iwe hivyo. Ndiyo maana kama wako huko NEC ni makosa makubwa, tunawaingiza kusikotakiwa. Lakini tusubiri majibu yao kuhusu tuhuma hizi. Juzi tulimsikia IGP akikubali yaliyokanushwa!
Wasilete upuuzi wao, hata sisi tunajua jinsi ya kucheza na IT,mbaya zaidi wakileta ujinga wao I can hack hiyo infrastructure yao ya uchaguzi washindwe kufanya kazi.
 
Ulishawahi kuona nyeti za kuku? Subiri upepo upulize ndo umeanza kupuliza ccm mwaka huu siri zenu zote chafu zitawekwa mtaumbuka sana hili la wanajeshi na polisi limebuma mkiendelea imekula kwenu.
POMBE MWISHO KAUNTA MTAANI LOWASA.ALIPO TUPO.
 
Wasilete upuuzi wao, hata sisi tunajua jinsi ya kucheza na IT,mbaya zaidi wakileta ujinga wao I can hack hiyo infrastructure yao ya uchaguzi washindwe kufanya kazi.

Mweeeeeehhhh...!!!!!!!!!!!
 
ukweli ni kuwa hata chadema wakishindwa kihalali hawatakubali.

watasema mbona walikua wanajaza watu,kiufupi vyombo vya usalama vikae vikijua kuwa vujo ipo na vijiandae haswa kudeal na hali hiyo.
mimi wanangu nimeshawapeleka dubai,tayari nimebaki mimi tu,
hawa watu wameachiwa mda mrefu hadi wanajiona wanaweza fanya chochote watakacho.
 
Una hakika ICC wametuma wapelelezi au umeandika kujifurahisha? Ukitaka kujua JWTZ lipo pande ipi waulize wapemba wa CUF. Vyama vya upinzana badala ya kupigania tume uhuru ya uchaguzi mnapotezea nguvu kuwakaribisha mafisadi ili kukusanya kura ambazo zinazoweza kuyeyuka mtajifunza lini?
Wangepigania vipi Mheshimiwa, Je wangechukua majambia ili wapate hiyo tume huru?
 
Acha umbumbumbu wew,Mbowe ni kiongozi wa chama kikuu cha upinzani na ana uzito na umuhimu wa kipekee.
Maneno ya Mbowe yanapaswa yachukuliwe kwa uzito wake,kama haujui Mbowe ana Uwezo wa kuchafua sifa ya tz(mnayoiita amani) akitaka,anaweza kuwasha moto ambao kuuzima kwake ni shughuli pevu!
Wakati mwingine ujipe nafasi ya kufikiri badala ya kubwabwaja hapa.

atachafua hali ya nyumban kwenu ila sio hapa Tz.
Aache kutangatanga mwambien huo upuuzi awapelekee nyumbu wenzake wanaomfuata bila ya tafakar.
Watoe kwanza ushahidi wa lowasa waliosema wanao hapo ndio tutawaamini.
 
Leteni ushahidi wa lowasa kwanza kwamba ni fisadi ndio tuzungumze ya mkuu wa majeshi, hatuwezi kukabidhi nchi kwa genge la walanguzi halafu utegemee mwananchi wa kawaida apate unafuu wa maisha, hapo cdm mmetuuza ila nguvu ya mwananchi mnaitumia kuharalisha maoni hadharani, c jambo jema kbs
 
Nategemea ameweka na ushahidi unaokubalika mahakamani..,

Maana kabla hatujaanza kuwatuhumu JWTZ kwa hili, tujikumbushe ndio hawahawa wamemtuhumu Lowassa miaka 8, amekaa nao siku moja tu wanakiri walikuwa wanadanganya...,

Je wakikaa na JWTZ saa moja tu si watafuta kauli zao zisizozidi wiki moja???

Mbowe amesahau kuwa hataaminika yeye na wenzie tena bila ushahidi wa MAHAKAMA.
 
Duu hao wataalamu WA it kutoka jeshini kwenda tume ? Kama ni kufanya kazi ya halali kwanini waamriwe kuvaa kiraia?nini kilichopo nyuma ya pazia
 
Duu hao wataalamu WA it kutoka jeshini kwenda tume ? Kama ni kufanya kazi ya halali kwanini waamriwe kuvaa kiraia?nini kilichopo nyuma ya pazia

kama wanataka kuhujumu si lazima waende tume ya uchaguzi,
 
ccm wanahangaika sana. maandalizi ya magoli ya mkono hayo... jeshi la wananchi na polis wajiadhari sana kutumiwa na ccm.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom