Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Kwani Mbowe ni nani mpaka ampe mkuu wa majeshi amri! Naomba Mbowe asilewe na wingi wa watu akajua watu wote yuko naye! Na ache mara moja!!

Na hao wanajeshi mamlaka ya kwenda tume ya uchaguzi wanaitoa wp ww mbona unachanganyikiwa umelishwa majarage ya wp maana unalopoka tu acha mala moja
 
Kwanza jeshi halijihusishi na siasa na lilishakataa kuhusu kuhusishwa kwake
 
Hizi NI details ...,Ila hali Ilivyo Askari WENGI wa chini wa Majeshi yote NA a hata wa vyeo vya Kati ...wanaunga mkono mageuzi ( ushahidi wa awali NI matokeo ya Urais maeneo yenye makambi Mwaka 2010 NA serikali za mitaa 2014)

Kikwete baada ya kuona ameshaharibu Chama NA hakiwezi kuleta ushindi ....ameanza kupiga ndogondogo za jeshi kumsaidia Kama watashindwa ...Ili magufuli apishwe ...hili Suala limeshaleak KWENYE mashirika yote makubwa ya kijasusi ....NA juzi tayari mahakama ya ICC imetuma wapelelezi wake NA mawakala wao nchini kuanza kuchukua ushahidi....wameaza NA KAUli tata hasa za rais
Kwa Sasa SIO Siri KUWA ccm hawana Tena Matandao wa ushindi ...kwa Mara ya kwanza toka uhuru .....

Mimi sitaki kuhitimisha maoni yangu ...LAKINI KAUli za jk kutumia jeshi SIO Mara ya kwanza ...KWENYE bunge la Katiba ..alitoa hiyo KAUli NA pia ashawahi kuirudia vikao vya NDANI

Jeshi letu linasifika kwa nidhamu .....naomba Sana rais asiwaingize KWENYE Hizi siasa Zake .....Kama Kauwa Chama ...atafute mganga wa kufufua HUKU ccm ...leave millitary alone ...HUo mpasuko wake alioleta ccm asiulete jeshini ...kwani atawapoanza makamanda NA kutuharibia nchi ....hawa Askari vijana ...NA Watu wa Makam ...wanna nidhamu LAKINI hatujui impact ya kuwachokoza ....

Kikwete umevunja ccm ...usituvunjie nchi tafadhali.....Urais usitutoe KWENYE utamaduni Wetu..

Umemaliza mkuu...huyu CDF sijui hajui kukataa amri za kijinga namna hii?
 
Mwenyekiti wa chadema leo hapa mwanza amemuonya vikali mkuu wa majeshi CDF DAVIS MWAMUNYANGE juu ya hatua yake ya kutoa askari jeshi kadhaa na kuwapeleka TUME YA UCHAGUZI.

Amesema tayari wanao ushahidi wa kutosha na wakiutaka watauwasilisha.

Vile vile wamemuonya mwenyekiti TUME ya uchaguzi juu ya hatua yake ya kukubali kuwapokea hao wanajeshi ambao ni wataalamu wa IT, imeelezwa kuwa wataalamu hao wameambiwa wavae kiraia na wasijitambulishe kama wanajeshi.

Source: Mimi mwenyewe leo hapa Furahisha Mwanza.
Hapo sasa Ukawa Mmeanza kuharibu. Tunaijua Taasisi hii ilivyo kuwa makini na huwa haifungamani na siasa kwa hilo Mzee Mbowe hautaungwa mkono.
 
Kwani Mbowe ni nani mpaka ampe mkuu wa majeshi amri! Naomba Mbowe asilewe na wingi wa watu akajua watu wote yuko naye! Na ache mara moja!!

Mbowe ni mwananchi kama ww so anaweza akasema lolote juu ya hii nchi
 
Kwani Mbowe ni nani mpaka ampe mkuu wa majeshi amri! Naomba Mbowe asilewe na wingi wa watu akajua watu wote yuko naye! Na ache mara moja!!

Mbowe ni Mwenyekiti wa vyama vya upinzani....! Hivyo anachikisema ni kwa niaba ya wananchi wote ambao siyo wana CCM, na umati wote ulio kwenye mikutano yao! Hata amani ya Tanzania inaweza ikavurugika msipotaka kutenda haki kwa madai yake!

Anza kujiandaa tu kisaikolojia mkuu kuwa, zile zama za "zidumu fikra za mwenyekiti" ndio zinaisha!
 
Mwenyekiti wa chadema leo hapa mwanza amemuonya vikali mkuu wa majeshi CDF DAVIS MWAMUNYANGE juu ya hatua yake ya kutoa askari jeshi kadhaa na kuwapeleka TUME YA UCHAGUZI.

Amesema tayari wanao ushahidi wa kutosha na wakiutaka watauwasilisha.

Vile vile wamemuonya mwenyekiti TUME ya uchaguzi juu ya hatua yake ya kukubali kuwapokea hao wanajeshi ambao ni wataalamu wa IT, imeelezwa kuwa wataalamu hao wameambiwa wavae kiraia na wasijitambulishe kama wanajeshi.

Source: Mimi mwenyewe leo hapa Furahisha Mwanza.
Hao wanajeshi pia wapo upande wa mageuzi,wote wanajua ccm hawang'ang'anii madaraka kwa kuwa wanaipenda Tanzania bali kulinda wizi wao walioufanya dhidi ya mama yetu Tanzania
 
Kwani Mbowe ni nani mpaka ampe mkuu wa majeshi amri! Naomba Mbowe asilewe na wingi wa watu akajua watu wote yuko naye! Na ache mara moja!!
Acha umbumbumbu wew,Mbowe ni kiongozi wa chama kikuu cha upinzani na ana uzito na umuhimu wa kipekee.
Maneno ya Mbowe yanapaswa yachukuliwe kwa uzito wake,kama haujui Mbowe ana Uwezo wa kuchafua sifa ya tz(mnayoiita amani) akitaka,anaweza kuwasha moto ambao kuuzima kwake ni shughuli pevu!
Wakati mwingine ujipe nafasi ya kufikiri badala ya kubwabwaja hapa.
 
Ushahidi gani banaaa Mbowe? Hatukuamini tena. Hata huko nyuma ulituambia mna ushahidi wa kutosha wa ufisadi wa Lowassa leo umegeuka kama macho yako yalivyogeuka. Hatukuamini tena fankuuuurooo
 
Kwanza jeshi halijihusishi na siasa na lilishakataa kuhusu kuhusishwa kwake
Ni kwelimkabisa na inatakiwa iwe hivyo. Ndiyo maana kama wako huko NEC ni makosa makubwa, tunawaingiza kusikotakiwa. Lakini tusubiri majibu yao kuhusu tuhuma hizi. Juzi tulimsikia IGP akikubali yaliyokanushwa!
 
Hizi NI details ...,Ila hali Ilivyo Askari WENGI wa chini wa Majeshi yote NA a hata wa vyeo vya Kati ...wanaunga mkono mageuzi ( ushahidi wa awali NI matokeo ya Urais maeneo yenye makambi Mwaka 2010 NA serikali za mitaa 2014)

Kikwete baada ya kuona ameshaharibu Chama NA hakiwezi kuleta ushindi ....ameanza kupiga ndogondogo za jeshi kumsaidia Kama watashindwa ...Ili magufuli apishwe ...hili Suala limeshaleak KWENYE mashirika yote makubwa ya kijasusi ....NA juzi tayari mahakama ya ICC imetuma wapelelezi wake NA mawakala wao nchini kuanza kuchukua ushahidi....wameaza NA KAUli tata hasa za rais.

Kwa Sasa SIO Siri KUWA ccm hawana Tena Matandao wa ushindi ...kwa Mara ya kwanza toka uhuru .....

Mimi sitaki kuhitimisha maoni yangu ...LAKINI KAUli za jk kutumia jeshi SIO Mara ya kwanza ...KWENYE bunge la Katiba ..alitoa hiyo KAUli NA pia ashawahi kuirudia vikao vya NDANI

Jeshi letu linasifika kwa nidhamu .....naomba Sana rais asiwaingize KWENYE Hizi siasa Zake .....Kama Kauwa Chama ...atafute mganga wa kufufua HUKU ccm ...leave millitary alone ...HUo mpasuko wake alioleta ccm asiulete jeshini ...kwani atawapoanza makamanda NA kutuharibia nchi ....hawa Askari vijana ...NA Watu wa Makam ...wanna nidhamu LAKINI hatujui impact ya kuwachokoza ....

Kikwete umevunja ccm ...usituvunjie nchi tafadhali.....Urais usitutoe KWENYE utamaduni Wetu..

Una hakika ICC wametuma wapelelezi au umeandika kujifurahisha? Ukitaka kujua JWTZ lipo pande ipi waulize wapemba wa CUF. Vyama vya upinzana badala ya kupigania tume uhuru ya uchaguzi mnapotezea nguvu kuwakaribisha mafisadi ili kukusanya kura ambazo zinazoweza kuyeyuka mtajifunza lini?
 
Washaaanza visingizio, mafuriko hayana matumain eeh
 
Tushawazoea na uongo wao kila mara ushahidi tunao then mnaishia mitini. Peleka mahakamani huo ushahidi
 
kama chama cha mapinduzi na serikali yake wanataka kufanya uo mchezo wa goli la mkono kwa stahili ya kulichezea daftari la kura.

Wata pasua nchi ihi, mchana kweupe maana kauli za viongozi wa ccm zinaashiria kuna mchezo unachezwa nyuma ya panzia,

na leo sote tumeshuhudia kwenye mdahalo swala hili likijitokeza kwa watu kuhoji kulikoni? Kauli kama hizi zikatolewa na viongozi wa ccm?

Chakushangaza mzee mangula hata hakutaka kupinga kauli kama hizo na kuwaomba watanzania radhi kwa kauli zilizotolewa na viongozi walio chini yake,

ni vyema chama cha mapinduzi kijue kwamba amani ya nchi ihi itaharibiwa na wao pale wanapofanya mambo ya kuondoa haki kutamalaki,

wajifunze kwa KANU ya kenya ili kubaliana na matokeo na kuiacha kenya salama,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom