Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
CHADEMA habari zao hua sio za ubabaishaji...ujumbe umewafikia vyema Mwamunyange na Kikwete wake....Bao la mkono wakipe mabafuni mwao
 
mbowe unapoanza kumchokoza mkuu wa majeshi nafikiri umeunga na lowasa ili mwende msituni,msituchafulie taifa letu,letu ushaidi wa slaa kwanza wa mwembe yanga kabla ujatuma kitishi kwa mkuu wa majeshi,

maneno meengi halafu blah blah tu. hata suala la kukusanya kadi za askari mlianza kukanusha hivihivi... baadae wakajitokeza kukiri.
 
Hata Ghadafi alitumia jeshi ambalo ni moja ya majeshi bora Africa na lenye vifaa vya kisasa ila Nguvu ya umma ikamshinda.JK asijidanganye na jeshi maana nguvu ya umma haijawahi kushindwa.Ni swala la muda tu UKAWA kuingia ikulu

tofautisha mwarabu na mbongo....
chagadema kwanza hamna silaha,anyway unamsonga jk bure,yeye anastaafu bado wiki 14 zijazo,mtakuwa mkideal na rais magufuli,kama jk alikua anawadekeza,jikazeni maana rais ajae ni mkali.
 
We ndo hawezi kumuunga. Fuatilia kauli Jk jana akiwaaga wafanyakazi wa UJENZI alisema rais lazima awe Magufuli. Kwanini atumie neno LAZIMA!!??

Kauli kama hizi ndo zinachochea matatizo. Tutazitumia the hague.
 
Ya kukusanya Vitambulisho walikataa baadaye mambo yalivyokuwa magumu wakajikuta wanasema hawakuwa na nia mbaya.Na hilo pia watakuja kusema nia ya serikali siyo mbaya.

Leo nimeenda kuhakiki kitambulisho kituo kimefungwa,nikajiuliza tumedanganywa au????

Kwani vinahahakikiwa wapi manake mimi mwenyewe nimeenda mahala ambapo miaka yote huwa tunaenda kuhakiki nikakuta hola wallah hawa jamaa ni shida.
 
Siasa ni pamoja na kauri mbaya kama kweli jeshi limejiingiza hapa wanataka matusi yetu
 
Ndugu tunako elekea huku siko sasa tusifuate mkumbo tujiulize tupo wapi name tunaelekea wapi kisiasa tutapoteza amani yetu

ndugu ukiona amani ya taifa letu imevurugika ujue ccm na vibaraka wake ndio chanzo. kuna maeneo watu wanaenda kuhakiki majina yao hawayaoni ili hali vitambulisho wanavyo.
 
Kwani vinahahakikiwa wapi manake mimi mwenyewe nimeenda mahala ambapo miaka yote huwa tunaenda kuhakiki nikakuta hola wallah hawa jamaa ni shida.

Kuna shida mahali fulani.Na yawezekana ayasemayo Mbowe yana ukweli....
 
kama ni raia mwema basi atulete ushaidi wa mwembeyanga zidi ya ushaidi wa lowasa na wizi wake ndo aje kudai ushaidi wa jeshi,

haa haa vipi ushahidi wa jk,chenge,mkono,karamagi na wenzao? maana hata hao walikuwa kwenye list of shame.
 
Ngoja nikavae rikombati atatuereza wako wapi na wangapi na wametokea wapii eboo
 
kamwambie jeshi sio genhge la wahuni kama yeye na wahuni wenzake kama anazani yeye ni zaidi ya dora na genge lake ,arudi kwao asitulete vikundi vya wahasi,mpuuzi kweli


mtu mwenyewe alikua mpiga miziki kwenye kumbi za babake baada ya kuzungusha form four,eti nae anaota atakuwa waziri mkuu,ha ha ha ha.
bora akarudi katika fani yake ya mziki.
nasikia kina dj bushdocor ndo walimfundisha kazi ya udj na akaimudu vzuri tu na ni mzuri sana katika kuruka majoka
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom