Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Mbowe: JWTZ imepeleka Wataalamu wa IT NEC

Status
Not open for further replies.
Nguvu ya umma ni zaidi ya kila kitu hata waje na nini nguvu ya umma ikiamua lazima Jeshi watii

oktober 25 si mbali,tena dalili za mshindi zitaonekana wiki za mwanzo tu za kampein .


ila kwakua mbowe keshaweka bifu na wanajeshi,ASAHAU TU itabidi arudi kuscrach CD za miziki tu
 
Dogo acha ujinga ili uishi. walio na Mbowe/Chadema/Ukawa ni wengi kuliko walio upande wenu,kwani weee ni nani mpaka umwamrishe mbowe.
kwani wewe nani? nyambafu wewe....
Mimi ni mpenda amani na mtetezi wa wanyonge maana kauli hizi ni hatari kwa mstakabali wa amani yetu! Na kikiharibika watoto, vilema,wazee,akina mama wajawazito,akinamama wanyonyeshao na wengi wengi wasiokuwa na uwezo kama wa Mbowe alivyo hawataweza kuhimili vurugu kama ana ushahidi wa kuonesha watatumiwa vibaya apeleke mahakamani ila kauli za kutuchonganisha na vyombo vyetu vya usalama haitakiwi maana chama chochote mwisho wa uchaguzi kitshitaji ushirikiano na vyombo vya usalama ili kulinda amani ya nchi kama anaanza kukosa imani na jeshi na kutoa kauli za kumwamuru mkuu wa majeshi basi ni kuwa hajui anatakiwa kumuomba mkuu wa majeshi msamaha maana kisheria yeye haruhusiwi kumwamuru mkuu wa majeshi. Yeye ni mwenyekiti wa CHADEMA huko ndo mamlaka ya kuamuru kwa mujibu wa katiba yao!!! Sio kila Mtanzania anaamriwa na mwenyekiti wa chama cha siasa maana kuna wanachama wake, kuna wasio na chama,kuna wachama wa vyama vingine! Kwa hiyo arejee katiba ya chama chake na aangalie yeye kama mwenyeki wa chama anatakiwa kutoa amri kwa watu gani katika chama chake!! Pia asome katiba ya nchi inamzuia kufanya nin yeye kama raia wa Tanzania!
 
Kalewa Mbege ni kuona wingi wa watu kwenye mikutano ndo kila kitu...akae akijua anafanya siasa zake katika amani iliyojengeka kupitia ulinzi thabiti wa mipaka yetu kupitia JWTZ

bado jeshi letu haliko juu ya wananchi kamwe. pale linapokwenda kinyume linapaswa kuhojiwa na umma.
 
Hawa siyo wakuaminika, walisema Wana Ushahidi kuwa lowasa ni Fisadi lakini leo wamemsafisha, Si ajabu na Ushahidi wake huu anaousema ukawa Feki

Ni lini Mbowe alisema ana ushahidi wa ufisadi wa Lowassa?
Weka andishi ama clip ya kuthibitisha ushahidi huo kuwa aliwahi kusema hayo,vinginevyo mjue hizi ni siku za kuchanganyikiwa zaidi kwa MACCM.

Nape anasema watashinda kwa kishindo na tsunami je! hata akili ndogo tu yakumsaidia kujua hali ni tete ndani ya CCM imekosekana?
Ama kweli siku ya kufa nyani miti yooooote huteleza.
 
Kwani Mbowe ni nani mpaka ampe mkuu wa majeshi amri! Naomba Mbowe asilewe na wingi wa watu akajua watu wote yuko naye! Na ache mara moja!!

Mbowe ni ka baba'ko nyumbani kwenu akimuamuru mama'ko!
Unahitaji nini kutoka kwa wajomba zako!
 
Kama kweli mbowe kasema hiyo atakua amehemka na wingi wa watu maana wanasema .........Huwezi kutapika kitu ambacho hujakila,atoae majibu ya kipuuzi ni mpuuzi,kijinga ni mjinga,uongo ni mwongo na ukweli ni mkweli. kwa hili amepotoka.

Amepoka nini wakati kakwambia ana ushahidi? mbona hampendi kuambiwa ukweli wajameni
 
oktober 25 si mbali,tena dalili za mshindi zitaonekana wiki za mwanzo tu za kampein .


ila kwakua mbowe keshaweka bifu na wanajeshi,ASAHAU TU itabidi arudi kuscrach CD za miziki tu

haahaa mwaka huu mtaisoma namba..
 
Mnaoshabikia ujinga wa jeshi kutumika kuharibu suala zima ktk daftari la kudumu mjue nchi itatumbukia ktk vita kubwa na waathirika ni ss sote.tukemee uovu wowote
 
Mimi ni mpenda amani na mtetezi wa wanyonge maana kauli hizi ni hatari kwa mstakabali wa amani yetu! Na kikiharibika watoto, vilema,wazee,akina mama wajawazito,akinamama wanyonyeshao na wengi wengi wasiokuwa na uwezo kama wa Mbowe alivyo hawataweza kuhimili vurugu kama ana ushahidi wa kuonesha watatumiwa vibaya apeleke mahakamani ila kauli za kutuchonganisha na vyombo vyetu vya usalama haitakiwi maana chama chochote mwisho wa uchaguzi kitshitaji ushirikiano na vyombo vya usalama ili kulinda amani ya nchi kama anaanza kukosa imani na jeshi na kutoa kauli za kumwamuru mkuu wa majeshi basi ni kuwa hajui anatakiwa kumuomba mkuu wa majeshi msamaha maana kisheria yeye haruhusiwi kumwamuru mkuu wa majeshi. Yeye ni mwenyekiti wa CHADEMA huko ndo ana mamlaka ya kuamuru kwa mujibu wa katiba yao!!! Sio kila Mtanzania anaamriwa na mwenyekiti wa chama cha siasa maana kuna wanachama wake, kuna wasio na chama,kuna wachama wa vyama vingine! Kwa hiyo arejee katiba ya chama chake na aangalie yeye kama mwenyeki wa chama chake anatakiwa kutoa amri kwa watu gani katika chama chake!! Pia asome katiba ya nchi inamzuia kufanya nin yeye kama raia wa Tanzania!
Hakuna aliye juu ya sheria wapinzani huwa wanamkosoa mpaka Amiri Jeshi mkuu boss wa mkuu wa majeshi sembuse yeye? Tambua kuwa 70% ya wanajeshi wanataka mabadiliko ni wafuasi wa ukawa ndiyo maana wanatoa Siri zote za ndani ya jwtz wanaamini ukawa wakiingia ikulu Jeshi litakuwa bora zaidi ya sasa, hakuna katiba inazuia kukosoana Kama Jeshi wanaanza kuingia kwenye uchakachuaji lazima wapinzani waseme Ukweli japo Ukweli unauma kidogo.
 
Mnaoshabikia ujinga wa jeshi kutumika kuharibu suala zima ktk daftari la kudumu mjue nchi itatumbukia ktk vita kubwa na waathirika ni ss sote.tukemee uovu wowote

Wanataka Dar igeuke Mogadishu pia mikoa igawanyike Kama Congo huku Viongozi wengi wakipelekwa The Hague.
 
Hawa siyo wakuaminika, walisema Wana Ushahidi kuwa lowasa ni Fisadi lakini leo wamemsafisha, Si ajabu na Ushahidi wake huu anaousema ukawa Feki
wenye akili ndogo km wewe ndio wanadhani kwamba target ni lowasa..target ni kiwanda cha mafisadi CCM...sasa ushahidi wa kupambana na lowasa usaidie nini?na akipatikana na hatia cdm watafaidika nini?Ndio waisaidie ccm?
 
Mpaka hapa nadhani mkuu wa majeshi atakuwa kapata darasa tosha kuwa Watanzania wa sasa ni wajanja kuliko Nchi zote hawakubali kuchakachuliwa kamwe.
 
Mbowe punguza uzushi sie hatukuamini tena wewe umekuwa unapenda hela sana chama umekiua wewe na matamaa yako ya kijinga kama wapo na ccm inawapiga mapema tu na huyo lowasa wako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom