Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

Mbowe asema hawamtaki Zitto Kabwe kwenye UKAWA

kama amesema hivyo then Mbowe is wrong

Zitto is one small element in the whole upinzani team, na kumkataa ni kuhatarisha UKAWA in general... na lengo la ZItto litakua limetimia
 
dj hawezi kuunga mkono zitto kuingia ukawa anajua kabisa ikiwa hivyo zitto atakuwa mshindani wake ndani ya ukawa na kama dunia ijuavyo (japo wengi roho inawauma) dj atabwagwa chini kama kiroba!

yaani wewe! Acha kabisa mzaha na masuala ya msingi..
 
Huu ni mpango maalumu wa Zitto kuwavuruga ukawa, hapo anachofanya ni kuwagombanisha cuf na CHADEMA...ataenda kufanya kikao na cuf, cuf watakubali Zitto ajiunge ukawa wakati CHADEMA hawamtaki....

Fikiria disco litakalotokea hapo???

CCM ni wajanja/wahuni sana!

Kwamba ww umeona mbele, haya ushauri wako
 
Mkuu watu hawawezi kuanza kurudia kukuandikia usaliti, unafiki na upuuzi mwingine wa Zitto ambao umekuwa unawekwa hapa mara nyingi na kwa kipindi kirefu tu.....

Kama unafuatilia siasa za Tz utakuwa unajua....unaweza usikubaliane lakini utakuwa unajua.......Na kama haujawa convinced mpaka sasa hivi kwamba Zitto ni msaliti na mpuuzi then sidhani kama utakuwa convinced sasa hivi Hivyo nakushauri wewe ubaki kuamini kwamba huyo Zitto ni mtu jembe na ikiwezekana uungane naye kama hujaungana naye bado......

Kwa wengine tulisha-conclude ni msaliti, mpuuzi, mpenda madaraka na pesa za kuhongwa na ni UKAWA hawawezi kuwa wajinga kumruhusu aungane nao...

Unafiki wa Zitto ni upi au umekata kamba
 
Team Lowasa itahamia ukawa HV karibuni
 
biblia inasema yuda alisaliti vipande thelathini vya fedha,ushahidi upo kwenye maandiko ya mungu.sasa chadema watuambie kwa ushahidi zitto alisaliti nini? Ni vyema muambatanishe na ushahidi.

ulikuwepo enzi za yuda kama siyo imani tuu!
*zitto akikubaliwa ukawa nitakuwa adui wa ukawa na sitakuwa daima.
 
Hivi kabla Mbowe hajasema hivyo, ulikuwa unafikiri kabisa kwamba UKAWA wanaweza wakamkaribisha Zitto ?! UKAWA kwa namna yeyote hawawezi kumkaribisha mpuuzi kama Zitto !

kama amesema hivyo then Mbowe is wrong

Zitto is one small element in the whole upinzani team, na kumkataa ni kuhatarisha UKAWA in general... na lengo la ZItto litakua limetimia
 
Nivizuri kwa mh.mbowe kusema sababuameiua rasmi ile kauli ya act imekuja kupunguza kura za upinzani aliianzisha mwenyewe ameiua mwenyewe ajsante muheshimiwa mbowe kwa kumaliza huu utata
 
Hivi hawa CDM hawawezi kuendelea na siasa zao bila kumtaja Zitto? Alichokisema zitto ni kaulimbiu ya chama tawala cha wakati huo 'Umoja ni nguvu utengano ni udhaifu' sasa ooh hatumtaki zitto Ndo maana nawashauri CDM wafikirie upya inawwezekana Mwenyekiti wao hana jipya kaishiwa.hana sera tena ndo maana anabwabwaja tu. Fikirienikubadilisha uongozi wa cdm ilichama kisonge mbele
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.


Hata wewe kama una akili ya haja; unajua uzito wa CDM ndani ya UKAWA; kwa kutumia basic facts au the irony of numbers!!! hapa huitaji kuwa na shahada ya Uzamivu kulifahamu hilo! kwanza Ningewashangaa sana CDM kukubali kukaa na Yuda Iskariot aka Ayattolah ZZK!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!; kwa sababu Once a WITCH always a WITCH; huwezi kumfundisha mbwa mzee tabia tofauti; na mazoea hujenga tabia; ZZK siyo mtu wa kufanya nae kazi, aachwe aende kivyake vyake; akifanikiwa; hongera zake; akikwama; zitakuwa ni laana za usaliti; ADIEU & RIP!! lakini kama ni lazima awe katika muungano wa aina yoyote ile; basi na aunde A grand coalition na CCM; chama mama cha ACT; Alliance for Conspiracy and Traitors. Viva Mbowe; Viva UKAWA. Hatuwezi kula matapishi yetu; ZZK ni msaliti; tumemfukuza; chapter closed.
 
Zitto akafie mbali, Mbowe yuko sawa kabisa maana kijichama chake kimefadhiliwa na CCM.
 


Chanzo: Mtanzania


My take;
Hivi wenye dhamana na UKAWA ni Chadema peke yao,? au Chadema walianzisha UKAWA baada ya anguko lao,sasa wakaona wajifiche chini ya kivuli cha UKAWA? Mbowe anashindwa kuweka hadharani hizo taarifa za siri alizowahi kutoa Zitto.

Ayaatollah Kwatuma Vijana wake mje kumuombea Makazi UKAWA.
Hana Chance,aende akaungane na CCM
 
Hatuwezi kukikaribisha chama cha wasaliti ACT ndani ya Ukawa labda Act wakaungane na ccm .
 
Duuh kumbe ukawa ni Mbowe na CDM pekee? Ngoja ustadh Prof Ibrahim Haruna atoe nae tamko lake la kumuunga mkono tuone kama kutakuwa na ukawa tena.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom