Mbona siku kampuni za vinywaji hamtuwekei zawadi za chini ya kizibo

Mbona siku kampuni za vinywaji hamtuwekei zawadi za chini ya kizibo

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,011
Reaction score
61,262
zama za usiombe kukutwa na bwana pepsi tumezimiss..siku hizi hata bia hazikai mwezi kiwandani means watu tunakunywa sana sasa kweli mnashindwa kubuni namna ya kurudisha faida kwa jamii kwa kutuweke ka mchezo cha kusaka bonus..muhindi anatukula kwenye betting ilipaswa kidogo mtufariji kwa kutuwekea zawadi za 5000,10000,30000,free bia..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom