Mbona Mbowe hayumo JF?


Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Wenzake Slaa na Zitto huwa wanatumia muda wao kujadiliana hoja na wanaJF. Yeye vipi, mbona hayumo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,372
Likes
96
Points
145
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,372 96 145
mwita25 umemaliza kifungo chako?? kitu BAN
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
yumo humu JF lakini nadhani sio active sana kwasababu ukienda kwenye profile yake bado ni Junior Member..
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,229
Likes
2,795
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,229 2,795 280
Wenzake Slaa na Zitto huwa wanatumia muda wao kujadiliana hoja na wanaJF. Yeye vipi, mbona hayumo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
Kwani lazima kujiunga JF?
WANAAMINI VIJANA WAO WAPO, HOJA ZOTE ZITAJIBIWA
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
Wenzake Slaa na Zitto huwa wanatumia muda wao kujadiliana hoja na wanaJF. Yeye vipi, mbona hayumo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
Kwani lazima Chadema wote wawe humu?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Kwani lazima Chadema wote wawe humu?
Lakini JF imekuwa mstari wa mbele kuleta mabadiliko ya kisiasa Tz. Nadhani ni muhimu kwa Mbowe kutumia muda wake, japo mara moja kwa mwezi, kutetea na kuelimisha juu ya Chadema. Kwasababu hata kwenye gazeti lake la Tz Daima sijawahi kuona makala aliyowahi kuiandika.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Mwenzake Nape huwa anatumia muda wake kujadiliana hoja na wanaJF, mbona JK hayupo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Mwenzake Nape huwa anatumia muda wake kujadiliana hoja na wanaJF, mbona JK hayupo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
JK amejiwekea utaratibu wa kuongea na wananchi kila mwezi anapopata nafasi. Isitoshe JK hana kitu cha kupoteza kwasababu ameshatimiza malengo yake ya kuwa Rais wa nchi na kuleta amani na utulivu wa nchi yetu changa.
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
Mwenzake Nape huwa anatumia muda wake kujadiliana hoja na wanaJF, mbona JK hayupo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
na huyu mwita ndo mwenye uwelewa mkubwa zaidi kwenye kitengo cha uenezi na propaganda pale Lumumba.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Mbona Vasco Dagama hayumo humu? Hoja za jf zinamhusu yeye zaidi hata ya Mbowe.
 
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
2,159
Likes
60
Points
145
Memo

Memo

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
2,159 60 145
JK amejiwekea utaratibu wa kuongea na wananchi kila mwezi anapopata nafasi. Isitoshe JK hana kitu cha kupoteza kwasababu ameshatimiza malengo yake ya kuwa Rais wa nchi na kuleta amani na utulivu wa nchi yetu changa.
oooh!!
hayo ndo yalikuwa malengo yake??
I never knew kwamba Tanzania ilikuwa haina amani na utulivu kabla ya 2005.
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
5
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 5 135
Lakini JF imekuwa mstari wa mbele kuleta mabadiliko ya kisiasa Tz. Nadhani ni muhimu kwa Mbowe kutumia muda wake, japo mara moja kwa mwezi, kutetea na kuelimisha juu ya Chadema. Kwasababu hata kwenye gazeti lake la Tz Daima sijawahi kuona makala aliyowahi kuiandika.
mimi nadhani vijana wake makini waliomo humu jf wanatosha sana kufanya kazi hiyo na hawajatetereka na ndo maana magamba huwa wanadhani jf ni ya cdm wakati na wao wamo humu vilevile, si kila jambo lazima afanye 'mkulu', we huoni jinsi ambavyo salva rweyemamu na premi kibanga wanavyomwakilisha vilivyo 'mkulu' wao jk katika kumwaga pumba na fyongo!? na wana cdm wa jf nao wanawakilisha vilivyo mikakati na sera makini za 'mkulu' wao!
na hapo kwenye red ingependeza kama ungesema 'lakini JF imekuwa mstari wa mbele kuleta mabadiliko ya siasa uchwara za ccm'.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
Wenzake Slaa na Zitto huwa wanatumia muda wao kujadiliana hoja na wanaJF. Yeye vipi, mbona hayumo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
Acha kiherehere unajuaje kama yupo au hayupo? kwani lazima ID yake isomeke MBOWE? Mbona Wassira hayupo JF?
 
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,419
Likes
14
Points
0
KALYOVATIPI

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,419 14 0
Isitoshe JK hana kitu cha kupoteza kwasababu ameshatimiza malengo yake ya kuwa Rais wa nchi na kuleta amani na utulivu wa nchi yetu changa.

Kweli mbumbumbu aogopi kuumbuka amani ipo wapi mzee? Au hii ya midomoni mwa wala kuku kule pembeni mwa bahari? Afu mbowe ni mwnykit wa cdm ana mambo mengi ya kuyaandaa kwa serikali ya 2015 hawezi kuja pandisha stress. Sasa kama ww kichwamaji utamchangia nn mbowe?
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
917
Likes
61
Points
45
nachid

nachid

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
917 61 45
si kila kiongozi wa chadema awe memba wa jf, wawakilishi wachache waliopo wanatosha kujibu na kutoa hoja
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,700
Likes
1,864
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,700 1,864 280
Mukama nae mbona hayupo jamvini?
 
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,111
Likes
128
Points
160
Kamkuki

Kamkuki

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,111 128 160
Bora wengine kutokuwepo maana pumba zingezidi, kwani rafiki yetu MAKAMBA yuko wapi?
 
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
1,965
Likes
6
Points
0
N

ngwendu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
1,965 6 0
Wenzake Slaa na Zitto huwa wanatumia muda wao kujadiliana hoja na wanaJF. Yeye vipi, mbona hayumo humu jamvini? Ni dharau au uelewa mdogo?
mkuu wa magamba tatizo la mbowe (na lema) ni shule. huwezi kumlinganisha na Zito au Slaa. Ndo maana hutamuona humu hata siku moja.
Yule ni mhamasishaji mzuri. lakini uelewa na leadership ni chaka la nguvu.
Nikisema mhamasishaji ni ngumu kunielewa kama hujawahi kuhudhuria kampeni zake. jaribu siku moja usiogope kwani magamba yako hayataonekana.
 

Forum statistics

Threads 1,213,678
Members 462,214
Posts 28,485,559