Mbona Hassy Kitine hakualikwa/hakuhudhuria?

Mbona Hassy Kitine hakualikwa/hakuhudhuria?

Pohamba,

..ila mzee mwenzangu naomba nitofautiane na wewe kuhusu suala la wahaini wa Kenya waliokimbilia Tz.

..kati ya waliorudishwa Kenya ni Hezekiah Ochuka na Paschal Okumu. Baada ya jaribio kushindwa waliteka ndege na kuja Tanzania.

..serikali ya Tanzania iliwarudisha Kenya kwa kubadilishana na Hatty Mac Ghee na wenzake. Walipofika Kenya Ochuka na Okumu walishtakiwa ktk mahakama ya kijeshi na kuhukumiwa kifo.

..hata bwana JAMES ORENGO kuna mahali inaandikwa kuwa alikuwa deported Tz na kukabidhiwa kwa maafisa usalama wa Kenya.

Nashukuru kwa Nyongeza na usahihisho pia

Jukumu letu humu ni kuwapa Vijana Historia ambayo haipo kwny Mtaala Rasmi wa Shule
 
Wengi tu hawakuhudhuria kwa sababu kadhaa!

Hata Augustine Mahiga ( Waziri wetu wa Mambo ya Nje) kuwa Mkuu wa Usalama wa Taifa lakin hakuhudhuria Mkutano huo!

Kwenye ile Kesi ya Uhaini ya 1983 Shahidi Muhimu aliekuwa anatambulika Kama Mr X alikuwa ni Balozi Augustine na ndie alietibua Mpango ule wa kumpiga Bomba Mwalimu Nyerere Kanisani St Peters Ostybay
Basi miye na ushamba wangu nkajua wakati huo boss wa hicho chombo alikuwa Gama(siyo mimi lakini)
 
That guy is as straight as a ruler edge!!
Lakini jina ni Hassy Kitine , si Hans Kitine.
Watu wengi hawajui kuwa ni Mkinga kutoka Makete lakini aliyekulia na kusomea Tukuyu, Mbeya.
Tanzania's ex-Spy Master queries ministers' doctorates
Dar es Salaam- Tanzania (PANA) -- Tanzania's former Spy Master, Dr Hassy Kitine has expressed concern over the rising number of ministers and senior government officials who claim to have obtained doctorates in various fields.
Dr Kitine who is a member of parliament for Makete constituency in Iringa region, southern Tanzania was contributing to a parliamentary debate on estimates for the ministry of Science, Technology and Higher Education in Dodoma, central Tanzania Friday.
He expressed concern at the increasing number of doctorate holders among ministers and senior government officials because most of them did not appear to have met conditions for getting such academic titles.
"As far as I know, it takes between three and five years for one to study and acquire a Ph. D.
And this include, among others, writing a thesis that must be certified by professors," he told the house.
He said many Ph. D.
holders among ministers and senior government officials did not seem to have met such tough conditions "and yet they are now being referred to as Dr so and so," he said.
Dr Kitine appealed to the government to direct such ministers and senior government officials who claimed to have attained doctorate degrees to deposit their thesis in the parliament's library so that the public could read them and certify whether or not they deserved such academic titles.
He warned that unless the government intervened, Tanzania would sooner than later have what could be termed as "an army of fake PhD holders.
Dr Kitine who is an economist and retired Colonel in the Tanzanian army is also former lecturer of the University of Dar es Salaam.
He did his masters and doctor of philosophy degree in economics in Canada where he stayed for 15 years after he had retired as director general of the Tanzania Intelligence and Security Services.

08 juillet 2005 16:33:00

Source:Tanzania's ex-Spy Master queries ministers' doctorates
 
Nashukuru kwa Nyongeza na usahihisho pia

Jukumu letu humu ni kuwapa Vijana Historia ambayo haipo kwny Mtaala Rasmi wa Shule

..usichoke ndugu yangu.

..kuwapa vijana historia sahihi naamini ni mapambano,

..kuna jitihada za kuwapumbaza vijana wetu and you can see it in some of their contributions at JF.

..kwa hiyo nasisitiza USICHOKE.
 
Wengi tu hawakuhudhuria kwa sababu kadhaa!

Hata Augustine Mahiga ( Waziri wetu wa Mambo ya Nje) kuwa Mkuu wa Usalama wa Taifa lakin hakuhudhuria Mkutano huo!

Kwenye ile Kesi ya Uhaini ya 1983 Shahidi Muhimu aliekuwa anatambulika Kama Mr X alikuwa ni Balozi Augustine na ndie alietibua Mpango ule wa kumpiga Bomba Mwalimu Nyerere Kanisani St Peters Ostybay
Ina mana huyu Maige alikuaga Mkuu wa usalama wa Taifa??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Juzi mkulu aliwaalika wakuu wa vyombo vya ulinzi na usalama wastaafu. Walionekana Ikulu na idhini yake hata picha za ndani zikaonekana.

Kama nakumbuka sawasawa Mzee Kitine aliwahi kuwa mkuu wa kitengo chetu pale Eagle house. Sikumwona kwenye picha. Najua wana Eagle mmo humu. Tujuze yuko wapi na kwa nini hakuhudhuria?
Kitine yuko Ikulu ndio ni moja wa washauri wa Ngosha...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wengi tu hawakuhudhuria kwa sababu kadhaa!

Hata Augustine Mahiga ( Waziri wetu wa Mambo ya Nje) kuwa Mkuu wa Usalama wa Taifa lakin hakuhudhuria Mkutano huo!

Kwenye ile Kesi ya Uhaini ya 1983 Shahidi Muhimu aliekuwa anatambulika Kama Mr X alikuwa ni Balozi Augustine na ndie alietibua Mpango ule wa kumpiga Bomba Mwalimu Nyerere Kanisani St Peters Ostybay
Aliutibua vp huo mpango? Na ilikauje mwalimu akataka kupigwa shaba??
Tukumbushe historia mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu wa Usalama wa Taifa wanapumzika kuja kazini huwa hawastaafu, nilimshangaa sana Mzee wetu Mzee Ngoyai kuamini Mzee Apsn Mwang'onda kaastafu mpaka akamuamini akawa ndio Cordinator wa Kampen zake za Urais hata baada ya kuhamia Chadema.

Yaliyotokea Wiki ya Mwisho ya October kabla ya kupiga kura ndani ya Kambi ya Ukawa yatakuwa yamempa Somo kubwa sana Mstahiki Mzee Ngoyai japo we can't undue the Past
Nini kilitokea mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
..mbona wengine wanasema alifanyiwa mzengwe na WANAMTANDAO.

..na Membe ndiye aliyetumwa kumlipua bungeni?

..Kitine alishindwa ubunge na jamaa wa NCCR.

..baadaye ikatokea nafasi iliyokuwa wazi kutokana na kifo cha Tuntemeke.

..Kitine alikwenda akagombea na kushinda. Baada tu ya matokeo kutangazwa Mkapa akamteua Uwaziri.

..sasa waliokuwa wanautamani Uraisi wakaona Kitine atakuja kuwa too powerful ndiyo wakaamua kuilipua upya na scandal ya mke wake.
Inawezekana mkuu, lakini zengwe kumcontain Kitine ili asijegombea urais lilitengenezwa mwaka 1997/98 wakati Sumaye akiwa W/Mkuu, rais akiwa Mkapa.
 
..nilimuona Mzee Mwanguku mstaafu wa Magereza naye amealikwa.

..Mwanguku ni wa zamani labda aliondoka Magereza kabla hata Mzee Mwinyi hajaingia madarakani. Sina uhakika lakini.

..Pia sina uhakika kama alistaafu mwenyewe au kuna mtikisiko ulitokea akalazimika kujiuzulu. Naomba unikumbushe kuhusu suala hili.

NB.

..IGP Philemon Mgaya, Gen.David Musuguri, Gen.Marwa Waitara, na Col.Hassy Kitine,.ndiyo wastaafu ambao hawakuhudhuria.

..Inawezekana wanasumbuliwa na matatizo ya utu uzima.

Cc Pascal Mayalla
Mzee msuguri anaumwa. Ameshakuwa mzima sana. Waitara si alipewa kazi na mkulu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sawa ngoja nijitahidi na nijilazimishe Kukuamini Mkuu. Ila hongera sana kwa kuwa mwana ' Eagle Wing House ' Mkuu kwani nyie ndiyo wenye nchi bhana na mnaila nchi kweli kweli. Ngoja Mimi nibaki tu na hizi Kazi zangu Kuu tatu za Ukulima, Ufugaji na Uvuvi.
hahahahaaa sio hivyo mkuu,sie ni wahenga tu.na wafuatiliaji wa mambo yanayoendelea."Eagle Wing House"ina wenyewe mkuu.by the way,huwa nafurahishwa sana na uandishi wako,maana unamtaka msomaji atulize akili kuuelewa.
 
Back
Top Bottom