Mazishi ya wanapinduzi wa Nyamongo, TARIME

Mazishi ya wanapinduzi wa Nyamongo, TARIME

hizo ni akili za kizamani wewe, bila mzungu unafikiri ungekula leo?

we kweli *****! unazani kuwausudu wazungu ndo ukisasa au kwenda na wakati hivi watu kama nyinyi mlikujaje humu? Maana critical thinker lazima uwe na clarity, accuracy,precision,relevance,depth,credibility,logic e.t.c kwa misingi hiyo we ni mlopokaji huwa una payukapayuka bila kujali huko wapi/home of great thinker.
 
Ni majambazi sio wanamapinduzi. hivi nyie hamuijui mara kwa ujambazi?
Kama jambazi likiuawa na polisi halafu polisi hao hao wakasaidia ndugu wa jambazi kununua masanduku na kusafirisha maiti hadi kwa wafiwa, then hilo halikuwa jambazi.

Polisi wametumia rasilimali za nchi kutoa huduma kwa majambazi, wameingilia kazi za halmashauri ya jiji kujuhusisha katika kuzika. Ninapata shida kufikiri kama kweli waliouawawa walikuwa majambazi au wezi!!

Hii style ya polisi kushirikiana na watawala inanikumbusha kuwa huenda kuwa Dito au Balali hawakufa, waliyeyushwa tu na wako mahali wanaishi kwa raha zao loh
 
Tarime hakuna anaezaliwa na spirit za kike na za kinafki.

Hiyo inajulikana lakini unafiki walio taka leta chadema ni ujinga mkubwa sana! Yani chadema walitka kutumia maiti za jamaa zetu kwa siasa! Hoja yangu ni kwa wana siasa kutaka kuingilia na kulipeleka jambo hili kisiasa sio CCM wala Chadema! Wakati jamaa wanadai haki yao halikua kisiasa sasa vyama vinaingiaje hapa!
 
Intruder wa nyamongo...ni wezi tu....kama wangeachiwa wapate dhahabu kidigo za kwenye kunywa beer wangi.usingie sikia haya tatizo lao wanaenda na siraha...wanataka kupambana na siraha...then kuna wajanja wachache wanatumia asili ya hasiira ya wakurya kama mtaji.

Hamuwezi kuangalia madhara yatakayo wapata watanzania wenzenu ambao wameajiliwa na barrick pale wapatao 1700 ambao walikuwa kwenye Red aret anytime kuwa mgodi unaweza chomwa au kuvamiwa?all u look ni kisiasa tu...Siasa zibaki kuwa siasa.
 
Jamani, matusi yote haya ya nini?

Kwa yeyote mwenye taarifa, swali ni je miili imeishapumzishwa kwa heshima zote?


Miili ipumzishwe kwa heshima gani? Hawakupata heshima yo yote katika uhai wao, watapata heshima katika kufa kwao? Naamini Mungu amewapumzisha kwa heshima zote huko walipo sasa maana at least wana amani. Heshima kwa miili yao hawaihitaji sasa maana hawaishi katika miili hiyo tena. Inasikitisha sana kuona uhai wa mtu hauthaminiwi katika nchi hii.
 
Tutafika wakati Polisi wa Tanzania watashika adabu kama wenzao wa Misri! Jamani watu wenyewe wanalala vijumba vimegawanywa katikati na pazia ili kutenganisha over 18 years na wenzao wa under 18! Hebu tujikumbushe hawa jamaa wa Misri wanavyojali raia wasio na hatia:

In Egypt, Police Officer Is Sentenced to Death!
By DAVID D. KIRKPATRICK
Published: May 22, 2011


CAIRO — A Cairo court sentenced a rank-and-file police officer to death after trying him in absentia for the killings of unarmed protesters during the Egyptian revolution, the harshest sentence given to date as the military-led interim government grapples with calls for retribution against members of the former government.

The sentence, which Interior Ministry officials said was given to an officer named Mohamed Ibrahim Abdel Monem, is not final and reflects in part his failure to appear at trial. If he is found or appears, he will have the right to appeal and will probably receive a new trial, where he can present evidence in his own behalf.

But the sentence is the latest indication that Egyptian courts are willing to deal severely with former officers and officials of the government of Hosni Mubarak, the ousted president.

As many as 100 police officers have been detained on allegations of having shot protesters during the revolution, and dozens of senior Mubarak government officials are in custody awaiting hearings on charges of stealing public money, including the former president and his two sons.

Habib el-Adly, a reviled former interior minister, has already been sentenced to 12 years in prison for corruption and awaits trial for ordering the killing of civilians. Many protesters have called for the execution of Mr. Adly, who oversaw the police, and some Egyptians have displayed nooses in the back of their cars to indicate the sentence they hope he receives.

About 800 people are believed to have died during the revolution, Egyptian officials have said. Officer Abdel Monem was convicted of killing 23 and injuring 15 by firing live bullets into a crowd on Jan. 28, known here as the Day of Rage. Tens of thousands of unarmed protesters surging toward Tahrir Square ultimately overwhelmed the police and began the sit-in that brought down Mr. Mubarak.

Under Egyptian law, Mr. Abdel Monem’s sentence must still go to the mufti for religious approval, but that is usually a formality.

The interim government has faced public protest since corruption investigators released Mr. Mubarak’s wife, Suzanne, from detention last week. She was still to be tried, but she signed over to the government millions of dollars in questionable assets.

Another outcry arose over the arrests of dozens of others at a demonstration last week outside the Israeli Embassy. In response, human rights lawyers said, the interim government began releasing, on suspended sentences, hundreds of protesters arrested since the revolution.

Although public calls for retribution against members of the security forces continue, some people worry that police officers have become timid in enforcing the law since the detention of officers accused of using force under the orders, or the expectations, of the old government. One result, these people say, is the wave of crime and disorder that Egypt is now experiencing.


Source: Click here.
 
Intruder wa nyamongo...ni wezi tu....kama wangeachiwa wapate dhahabu kidigo za kwenye kunywa beer wangi.usingie sikia haya tatizo lao wanaenda na siraha...wanataka kupambana na siraha...then kuna wajanja wachache wanatumia asili ya hasiira ya wakurya kama mtaji.

Hamuwezi kuangalia madhara yatakayo wapata watanzania wenzenu ambao wameajiliwa na barrick pale wapatao 1700 ambao walikuwa kwenye Red aret anytime kuwa mgodi unaweza chomwa au kuvamiwa?all u look ni kisiasa tu...Siasa zibaki kuwa siasa.

Inakuwaje unawaonea huruma hao ambao ni waajiriwa nao wamekuja na kunyang'anya nafasi za hao ambao kwaasili walipewa hiyo resource kwaajili ya maisha yao? Hapa ni kazi ya serikali kuona wananchi wake wote wanalindwa na siyo kuwa group lingine ndiyo lionekane linafaa kulindwa zaidi ya wengine. Na mbaya zaidi kuangalia asilimia kubwa ya hao walioajiriwa nyamongo ni watu wenye elimu angalau ya sec school ili waweze ku communicate ambao kwao kilimo siyo only option kama ilivyo kwa wenyeji wengi wa Nyamongo. Acha ubaguzi binadamu wote ni sawa na Tanzania ni moja ukiona haki ya mwingine ukumbuke na mwenzake. Hapa ni serikali ndiyo msababishi wa haya yote maana imeshindwa ku govern watu wake so huwezi kuweka makosa ya serikali kwa ama waajiriwa wa Barick or wenyeji wa Nyamongo for both are the citizens na serikali ilikuwa na nafasi ya kuyajua haya kabla haijafikia hiyo level. Kama ilishindwa kuwa good mediator thru governance then imekosa uhalali wa kuongoza raia wake. Mkuu wa Wilaya (serikali); mbunge (Bunge) na RPC& RCO (Usalama wa Raia) wote wanapaswa kuwajibika.
 
wezi waitwa wanamapinduzi......! siasa bwana!
We chiz eenh?hv nani mwizi mwekezaji anaeiba madin yetu kwa mikataba ya kidhalimu, au serikali inayoingia mikataba hiyo kwa rushwa na maslah binafsi ya watawala, au wananchi ambayo ardhi ya mgodi ni urithi wao miaka na miaka! Thnk twice man kabla hujaandika upupu hapa!
 
Kama walikua 800 basi hao polisi hana shabaha, msitake kuleta uzushi hapa, hakuna cha mia nane, ni majambazi wacheche tu walivamia na wamekula shaba.
Kijana wa Nape, upoo??
 
Chadema mlitaka kujitafutia umaarufu imeshindikana kwa hili! Poleni sana tatizo la chadema hawana mkakati wa muda mrefu wanaenda kwa matukio! Hovyo kabisa! Yani wavamizi wa mgodi mnataka kuwaita wanamapinduzi? Chadema acheni uhuni wenu!
 
Join Date : 25th May 2011
Posts : 4
Thanks 0 Thanked 1 Time in 1 Post

Rep Power : 0

Kaazi kwelikweli. Yaani mtu anajiunga kwa jina maalumu. Utakuta jitu lenyewe linaitwa ....... na kesho Ijumaa linaenda kusali ila leo limejifanya limekuwa Yohana.........

small-pig-and-dog.jpg

Chadema mlitaka kujitafutia umaarufu imeshindikana kwa hili! Poleni sana tatizo la chadema hawana mkakati wa muda mrefu wanaenda kwa matukio! Hovyo kabisa! Yani wavamizi wa mgodi mnataka kuwaita wanamapinduzi? Chadema acheni uhuni wenu!
 
Anayesema ni wezi basi yeye ni kenge, mchangia mada aliyesema '' public toilet'' nampa tano. Kuna haja ya kukagua cv zetu humu, kwani wengine mmetumwa.
 
Join Date : 25th May 2011
Posts : 4
Thanks 0 Thanked 1 Time in 1 Post

Rep Power : 0

Kaazi kwelikweli. Yaani mtu anajiunga kwa jina maalumu. Utakuta jitu lenyewe linaitwa ....... na kesho Ijumaa linaenda kusali ila leo limejifanya limekuwa Yohana.........

small-pig-and-dog.jpg
Kuna maswali ameulizwa jana kwa lugha ya huko, naona anajidai kama hayaoni... Inawezekana malezi na imani yake vinamruhusu kudanganya!!!
 
CCM wameshindwa nguvu ya hoja, wamekosa nguvu ya uma, wamebaki na nguvu ya Mwema tu. Waangalie wasiwachokoze mno wapinzani kwani ikibidi watatumia nguvu ya uma kuwasukumiza pembeni. Hilo linawezekana sana.

Ni muhimu sana CDM kukusanya ushahidi wote wa mauaji yanayofanywa na serikali ya CCM, na kuweka kumbukumbu za viongozi waliohusika kutoa amri za kuua Watanzania.


Serikali ya CCM haijali Watanzania, lakini inajali jumuiya ya kimataifa. Nadhani muda umefika kwa CDM kujumuisha jumuiya ya kimataifa kwa kuwaandikia barua mabalozi kama ilivyofanya mwaka jana wakati Shimbo alipotishia usalama wa nchi yetu.

Huenda ikabidi sasa kufikiria uwekewaji wa sanctions dhidi ya viongozi wa juu wa serikali ya CCM. Nilidhani hatungefika hapo, lakini kwa kasi hii ya kuua raia hovyo hovyo na kudhalilisha viongozi wao, hakuna kukwepa aibu kama hizo. Kama Rais Kikwete akiwekea sanctions za kumzuia kusafiri Ulaya na Marekani ataonaje?
 
wezi waitwa wanamapinduzi......! siasa bwana!

Wewe huna mafikira mazuri, hawa wankuwakilisha wewe iliye na mawazo mgando, kutetea mali yetu. Unasemaje kuhusu kupewa asilimia 3% NA Barick. Na wasiwasi na uzalendo wako.:mod:

CAIRO - A Cairo court sentenced a rank-and-file police officer to death after trying him in absentia for the killings of unarmed protesters during the Egyptian revolution, the harshest sentence given to date as the military-led interim government grapples with calls for retribution against members of the former government.
 
Hapa hakuna cha ujambazi wala wizi,hii ni mambo ya wanasiasa tuwaachie wanasiasa...
 
Back
Top Bottom