Bro Maxence Melo umenena kwa hekima kuu...ni kweli Mwenyezi Mungu ndiye anayeratibu maisha yetu hapa duniani na kamwe haruhusu wana wema kudhuriwa japo muovu naye ana hila nyingi...Get well [HASHTAG]#Mentor[/HASHTAG] [HASHTAG]#Humanist[/HASHTAG] [HASHTAG]#VisionaryLeader[/HASHTAG] Tundu Lissu Watanzania Tunakuombea
Mungu tunakuomba ulinzi wsko juu ya Tundu lissu na Aibu ikawafikilie kwanzia aliepanga shambulio mpaka mshambuliaji,waabishwe ,wafedheheshwe walioitafuta roho yake.Mungu tazama kundi hili linaomba uponyaji wako juuvya ndugu yetu huyu Amen.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.