Maxence Melo: Pole sana Tundu Lissu, Mungu akuponye! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maxence Melo: Pole sana Tundu Lissu, Mungu akuponye!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Sep 7, 2017.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Sep 7, 2017
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,597
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Nakumbuka ambavyo mwaka 2008 nilipokamatwa ikidaiwa mimi ni GAIDI ulijitoa na kuja kuwa wakili wangu bila kuombwa na hata hukuniomba senti. Wakati huo hukuwa katika "active politics".

    Maisha yakaenda mbele, ukawa mwanachama wa JamiiForums kwa jina halisi (verified Tundu Lissu) na kuniambia unataka kuonesha support kwa huduma tunayoitoa.

    Disemba 2016 nilipokamatwa kwa madai ya kutotoa 'ushirikiano' kwa vyombo vya dola, hukuniacha ukaja hata bila kuitwa. Ulinisisitiza "Max, tumetoka mbali hata kabla sijaingia kwenye siasa, leo unanikimbia? Sikuachi uumie, nitakutetea bure na hata kufunga safari toka Dodoma kila kesi yako itakapotajwa." Tukacheka na kutiana moyo!

    max lissu.jpg

    Ni wiki mbili zilizopita tulipopiga picha hii, hapa ulikuwa unarekebisha kalenda yako kuhakikisha tarehe ya kesi yangu unakuwepo ili kuhakikisha sizamishwi na walionipania (na nakumbuka ulithubutu kuwaambia usoni mbele zangu).

    Habari ya wewe kushambuliwa kwa risasi (ni wazi waliutaka uhai wako) imeniumiza sana, imenitia simanzi kuu na kunifanya nikose la kufanya zaidi ya kupata japo dakika kadhaa kukuombea (the best I could do).

    I happen to know you Tundu, nje ya siasa wanazoona walio wengi! Mungu akusaidie upone haraka na kukurejeshea afya yako hata kuyaponya majeraha yako.

    Mungu wetu ni mwingi wa huruma; kama amekuepusha na kifo leo - atakuponya!

    Get well soon brother...
     
  2. U

    UmbellaAp Member

    #2
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 24, 2017
    Messages: 36
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
  3. Ubongo Mpana

    Ubongo Mpana JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 22, 2017
    Messages: 710
    Likes Received: 1,953
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa anajua sana kujieleza...
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 20,868
    Likes Received: 12,539
    Trophy Points: 280
    Amen inauma sana
     
  5. BIGstallion

    BIGstallion JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 13, 2016
    Messages: 5,314
    Likes Received: 6,470
    Trophy Points: 280
  6. K

    Kafman JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2017
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,707
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
  7. the horticulturist

    the horticulturist JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 1,323
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Get well soon Lissu
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2017
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,835
    Likes Received: 2,314
    Trophy Points: 280
    Get well soon Tundu Antipas Lisu!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2017
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,270
    Likes Received: 1,814
    Trophy Points: 280
    Nashiriki na wewe katika sala kumuombea apate kupona haraka na arudi kuwatumikia wananchi pia tuliombee taifa.

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  10. N

    NYABISHABO Member

    #10
    Sep 7, 2017
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 25
    Nalia machozi yanatiririka Mungu tusaidie na adui Mwovu
     
  11. Ncherry1

    Ncherry1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2017
    Joined: Jun 15, 2016
    Messages: 814
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 180
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,500
    Likes Received: 2,117
    Trophy Points: 280
  13. Hansss

    Hansss JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2017
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 2,265
    Likes Received: 2,309
    Trophy Points: 280
  14. mzee74

    mzee74 JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2017
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 4,342
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Very Touching.Pole sana
     
  15. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #15
    Sep 7, 2017
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 7,022
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Get well soon Tundu Lissu
     
  16. Fukara

    Fukara JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2017
    Joined: Dec 28, 2013
    Messages: 1,421
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Maneno mazito sana.. Get well soon Lissu..Ni nani mwenye courage ya kusema ukweli? Ni nani atatusemea Lissu?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  17. MUSIGAJI

    MUSIGAJI JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2017
    Joined: Dec 26, 2014
    Messages: 1,357
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
  18. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #18
    Sep 7, 2017
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,199
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Hakika kwa ukuu wa Mungu akamponya. Atarudi akiwa imara zaidi. Get well soon lissu

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  19. H

    Hishakiye1974 Senior Member

    #19
    Sep 7, 2017
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
  20. R

    Rivamba J JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2017
    Joined: Aug 19, 2013
    Messages: 383
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Dah nimeumia sana asee
     
Loading...