Maxence Melo: Pole sana Tundu Lissu, Mungu akuponye!

Maxence Melo: Pole sana Tundu Lissu, Mungu akuponye!

Status
Not open for further replies.
Mungu wewe unafufua wafu , sion aibu kuamin utamponya Lissu. Muujiza wa kwanza umeutoa malizia wa hospital
 
Mungu akujalie upone haraka Mh. Tundu Lisu. Nimeguswa na wengi hata huku vijijini tumeguswa na kuhuzunishwa sana na kilichotokea. Tunakuombea upate nafuu haraka.
 
We acha tu Mkuu mimi ndiyo nimepata ahueni kama nusu saa tu iliyopita. Hata kazi zangu nilishindwa kabisa kufanya kuona huu unyama wa kutisha aliofanyiwa Kamanda Lissu huku akiwa hana hatia yoyote ile bali kutimiza wajibu wake kama raia na mbunge

Huyu mtu ni hatari sana kwa mshikamano wa Taifa letu. Wastaafu wote wamkemee kwa kauli na vitendo vyake vilivyojaa chuki na visasi vya kutisha ambavyo sasa vinaigwa na Wakuu wa Mikoa na Wilaya.
Dah mi nimeshindwa kufanya my singing lessons today yaani nilikuwa ninamuombea tu huyu Bwana Lissu huyu jamaa ni Sauti ya mtu aliye nyikani kabisa!
 
Our able God will do a miracle get well soon mtetezi wa wanyonge without ur light heart wengi wangeozea jela kama Mungu wa babu zetu Mussa Ibrahimu Na yakobo anavoishi, utaishi amen!
 
Hivi ni kweli nchi yetu imefikia hatua hii?

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndiyo, mkuu wa nchi anapowaamasisha wananchi hususan wenye uelewa mdogo wawaone watu wenye fikira mbadala (ambao ni kambi ya upinzani) ni wasaliti, watetezi wa wezi (wezi ambao hawapeleki mahakamani), haya yanayotokea hayatazuilika. Ninaweza kusema, JPM kama kiongozi mkuu asipobadilisha staili yake ya uongozi na kauli zisizowekwa kwenye mizani kwanza, jamii ya kitanzania inaelekea kubaya sana.
 
Moyo wangu unaumia ssnaa.....
413186698c620e2068add101642531b2.jpg
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom