Kwa ifupi mshikaji hana uwezo wa kuongoza tu wadau, sio kuoneana huruma. Unakumbuka alishasema swala la ukame liko nje ya uwezo wake watanzania tumwombe Mungu. Yaani basi tu, na Tanzania tungeanzisha mdahalo kama ule uliofanyika pindi ya mkapa jamaa hajui hata kero za wananchi zaidi ya kero za rafiki zake. Mkapa alikuwa rais japo aliharibu mwishoni lakini alikuwa anafikiria mbali. Kwa kiongozi lazima ufanye decisions, usiogope kukosea. Na ukikosea ukamsulubu mtu inatia displini kwa wengine maaana nidhamu itakuwa juu na watalindana wenyewe maaana watajua jamaa akija hapa atatumaliza wote ni bora tumuweke wazi mbadhirifu. Mimi niko tofauti na watu wengine inawezekana, mtazamo wangu ni kwamba serikali ya kikwete mwanzo ilionekana ina perform kwa ajili ya Lowasa ukiachilia mbali kashfa zake zingine jamaa alikuwa anaogopwa kuliko kikwete. Na serikali ya wazembe wengi inabidi uoga uwepo, ebu niambieni kaama Lowasa ndo angedanganywa, kwanza wasingethubutu.