Mkuu nadhani umeanzisha chachu maana naona hii thread itakuwa na matukio mengi kuliko ulivyodhani, wewe umekumbuka Tisa lakini nina uhakika yatakuwa 100 na hayo baada ya kuchuja na kuyaondoa yale ambayo tutaona sio ya aibu, kama la kupanda bembea sioni kama ni Aibu I was in Jamaica kwa likizo ya dec 2008 hilo ni utalii wa kawaida Jamaica kwa kila mtalii anayeingia kwao.
lakini matukio ambayo mimi ningempa ni mawili (ingawa hapa nataja zaidi).
1. Msafara wake kupigwa mawe kule Mbeya.
2. Msafara wake kuzuiwa barabarani Mbeya ili wananchi watoe kero ya kujengewa soko na pia kero ya matuta bara barani
3. Kuruhusu binti yake kuchezwa ngoma
4. Kurusu mama wa kwanza kwenda Swaziland kushiriki Ngoma ya Reed Dance
5. Kuzuiwa kumpa mama wa Kwanza ashike Kombe la dunia la FIFA uwanja wa Taifa
6. Kudanganywa ujenzi wa Daraja mto Ruvuma (Tanzania - Msumbiji) kuwa limekamilika wakati bado, na kujaribu kumpandisha kwenye ki-boat.