M
Joined
Likes
6

Profile posts Latest activity Postings About

  • K
    Jeshi la polisi limeshindwa kazi kabisa, linaacha kupambana na majambazi linakimbulia kua rai ambao hawanahatia hata kidogo,wizi wamifugo tarime unashmiri kila kukuicha lakini wao hawana habari kabisaaaa. Ni heri livunjwe liundwe upya hata kama ni ghara hatuwezi tukalindwa na wenda wazimu.
    K
    First Iam saying Hi! to all community members of jamiiforums, secondly mtazamo wangu juu ya jeshi la polisi nchini; kuendelea kuua wananchi bila sababu ni unyama mkubwa. IGP alione hili badala ya kuwabebesha lawama raia.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…