Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Huu uzi umekaa kimagumashi yaani titi moja limesimama kamaa saa sita na jingine limelala kama kandambili!!!
 
Mimi sio daktari wa watu ila nahisi nikijua yafuatayo nitaweza kukushauri...
1. Kama umesha zaa
2. Kama una umri wa kufikia miaka inayokariana na 30 au zaidi
3. Hilo ambalo liko vizuri (saa sita) liko hivyo hivyo tangu ukue, au ilitokea kipindi likasimama vizuri huku lingine likilala
4. Naamini unafaham matiti yako vizuri; kama unajaribu kaya minya minya (baada ya hedhi), Kuna kitu chochote unahisi kigumu kama tezi, kwa ndani ambacho hakikuwepo zamani; huwa huo ugumu hau umi. Anagalia sana hilo liliko saa sita.
5. kama hujazaliwa peke yako msichana kwenu, unaweza kuuliza kwa dada zako au pengine mama kama aliwahi kuwa na tatizo kama hilo

mwisho, matiti ni kiungo sensitive sana, hivyo usiruhusu kila mtu kuleta utaalam wake biula kuwa na hakika na anachokifanya.

Ningepata majibu hayo, ningeweza kutoa ushauri zaidi...
Unaweza kuandika hapo kama unapenda au pm

Hakika umeonnyesha ni namna gani unakuna kichwa, nimependa maswal yako ya msing
 
Naomba hii nyuzi ipelekwe JF Doctor, njia rahisi niionayo ni "corrective surgery", lakini kule kuna mabingwa watakupa ushauri zaidi.
 
Picha please

20140316_011732-1.jpg
 
Pole sana kwanza. labda nikuulize hilo titi lililo lala halijawahi kuchomwa na kitu chenye ncha kali? huenda lina pancha. tatizo lako ni dogo,nenda kwa waziba pancha waitafute pancha ilipo, waizibe. kisha wajaze upepo kama 30 hivi au 40.

Hahahahahaha,mkuu umenichekesha sana,chukua Like yangu
 
nijuavyo mimi ni swala la kuzaliwa tuu. Ndio maana kuna wanaume wanazaliwa hata na korodani moja. Kwa hiyo ucjali dada yangu..

wenzako wote tumezaliwa na korodani 2,kwani ushawahi kukutana na mwenzako aliyezaliwa na korodani 1?labda uko peke yako
 
Matiti kupishana kdg ni kawaida,sema tu umeniogopesha apo kwenye moja kama ndala.Nenda tu kamuone docta Hosp.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom