Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Napenda kujiona kuwa ni mtaalamu wa matiti lakini hiyo yako sijawahi isikia.

Nikijuacho kwa mujibu wa tajiriba yangu kubwa na ndefu ya ukaguzi wa matiti ya akina Mwajuma, Lulu, Tabia, Nyanjige, Nyangwende, Saada, Fatuma, Waridi, Shaniqua, Jenay, Charney, Monique, Hamisa, na wengineo wengi toka area codes za pande zote za dunia, ni kwamba, matiti ya mwanamke huwa yanapishana saizi.

Hata yale ambayo yanaonekana hayana deformity yoyote ukiyakagua kwa ukaribu (kwa ukaribu namaanisha yakiwa usoni mwako, ukiyachezea chezea, ukiyang'atang'ata, ukiyapiga piga ngumi, vibao, n.k.) utaona kuwa moja ni kubwa kuliko jingine.

Kwa hiyo ni kawaida kwa yenyewe kupishana saizi. Si jambo la ajabu sana. Ila hiyo ya kuwa na moja kubwa halafu limelala na jingine la kawaida tu tena lililosimama saa sita sijawahi kuisikia kabisa.

Hiyo inahitaji uchunguzi zaidi ili kuweza kubaini kulikoni.
Mkuu wewe mbaya kama DMX ana dude lake moja ameshirikiana na sisco wa DRU HILL
 
Pole sana kwanza. labda nikuulize hilo titi lililo lala halijawahi kuchomwa na kitu chenye ncha kali? huenda lina pancha. tatizo lako ni dogo,nenda kwa waziba pancha waitafute pancha ilipo, waizibe. kisha wajaze upepo kama 30 hivi au 40.
 
Mkuu wewe mbaya kama DMX ana dude lake moja ameshirikiana na sisco wa DRU HILL

I like the DMX from 1998. How's It Goin' Down is my favorite followed by the Ruff Ryders anthem

I'm politicking with this trick and wondering if I'ma creep her

Little hoodrat bitch from 25th named Tenika

Coming through, like I do, you know

Getting my bark on

 
Last edited by a moderator:
Habarini wanajamvi,
Nahitaji kusaidiwa kwa mtaalamu wa mambo ya physiology ya mwanadam, mimi nina matiti tofauti moja kubwa na limelala kama ndala na jingine la kawaida limesimama kama saa sita, sasa nashindwa kujiuliza na kujijibu. Nifanyeje ili hili kubwa lisimame liwe kama hilo lenzie ambalo ndio nalipenda???
Pia napenda tu kwa wanaojua mbinu ya kuamsha matiti yaliyosinyaa jamani!!! Tafadhalini. uwe daktari wa kimila au wa hospitali au wakujitegemea ushauri wako ni wa muhimu.
by ttt

Napenda kujiona kuwa ni mtaalamu wa matiti lakini hiyo yako sijawahi isikia.

Nikijuacho kwa mujibu wa tajiriba yangu kubwa na ndefu ya ukaguzi wa matiti ya akina Mwajuma, Lulu, Tabia, Nyanjige, Nyangwende, Saada, Fatuma, Waridi, Shaniqua, Jenay, Charney, Monique, Hamisa, na wengineo wengi toka area codes za pande zote za dunia, ni kwamba, matiti ya mwanamke huwa yanapishana saizi.

Hata yale ambayo yanaonekana hayana deformity yoyote ukiyakagua kwa ukaribu (kwa ukaribu namaanisha yakiwa usoni mwako, ukiyachezea chezea, ukiyang'atang'ata, ukiyapiga piga ngumi, vibao, n.k.) utaona kuwa moja ni kubwa kuliko jingine.

Kwa hiyo ni kawaida kwa yenyewe kupishana saizi. Si jambo la ajabu sana. Ila hiyo ya kuwa na moja kubwa halafu limelala na jingine la kawaida tu tena lililosimama saa sita sijawahi kuisikia kabisa.

Hiyo inahitaji uchunguzi zaidi ili kuweza kubaini kulikoni.

duh.............!yamekukosea nn???
 
Pole sana kwanza. labda nikuulize hilo titi lililo lala halijawahi kuchomwa na kitu chenye ncha kali? huenda lina pancha. tatizo lako ni dogo,nenda kwa waziba pancha waitafute pancha ilipo, waizibe. kisha wajaze upepo kama 30 hivi au 40.

images
 
Tyta hebu pekua albam zako utupatie picha ya hili tatizo tafadhali.!
 
Last edited by a moderator:
Kama haupati maumivu sio kesi sababu kadiri umri unavosonga hilo lililosimama nalo litalala liwe kama kandambili na hapo yatakuwa yamelingana sawa mchuchu!!
 
Habarini wanajamvi,
Nahitaji kusaidiwa kwa mtaalamu wa mambo ya physiology ya mwanadam, mimi nina matiti tofauti moja kubwa na limelala kama ndala na jingine la kawaida limesimama kama saa sita, sasa nashindwa kujiuliza na kujijibu. Nifanyeje ili hili kubwa lisimame liwe kama hilo lenzie ambalo ndio nalipenda???
Pia napenda tu kwa wanaojua mbinu ya kuamsha matiti yaliyosinyaa jamani!!! Tafadhalini. uwe daktari wa kimila au wa hospitali au wakujitegemea ushauri wako ni wa muhimu.
by ttt

hmm! mi siamini....! bora niwe tomaso tu!

yani titi moja liwe saa sita, lingine lisimame wakati wa kupiga deki?

au labda moja tu ndio lilikuwa linanyonywa sana na vijana wa kazi?:dance:
 
Kuwa muumini wa ile principle ya buy one, get one for FREE, usikubali kunyonywa titi moja peke yake...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom