Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Shost nenda hospitali ukafanyiwe uchunguzi. Kuna mdada mmoja jirani yangu ana tatizo kama lako, huwa anaweka sponji katika titi dogo ili kubalance mwonekano, ila tatizo mdada anagawa hatariii basi wanaume ndo wanamtangazia mtaani.
 
Habarini wanajamvi,
Nahitaji kusaidiwa kwa mtaalamu wa mambo ya physiology ya mwanadam, mimi nina matiti tofauti moja kubwa na limelala kama ndala na jingine la kawaida limesimama kama saa sita, sasa nashindwa kujiuliza na kujijibu. Nifanyeje ili hili kubwa lisimame liwe kama hilo lenzie ambalo ndio nalipenda???
Pia napenda tu kwa wanaojua mbinu ya kuamsha matiti
yaliyosinyaa jamani!!! Tafadhalini. uwe daktari wa kimila au wa hospitali au wakujitegemea ushauri wako ni wa muhimu.
by ttt
Kurudisha matiti yaliyo lala ni kazi ngumu sana unless unakaribisha cancer ya matiti ambayo ni hatari sana, pia kabla cjatoa ushauri umeshaenda hospital kwa uchunguzi wa hilo tatizo lako? Je ulishawahi kutumia madawa ya kichana may be kutaka kupunguza au kuongeza matiti yako? Jibu
 
ila hyo ni kawaida moja kuwa kubwa we inaonyesha una taka ushauri wa matiti yaliyo lala tu na yakilala haina dawa we jikubali tu
 
Habarini wanajamvi,
Nahitaji kusaidiwa kwa mtaalamu wa mambo ya physiology ya mwanadam, mimi nina matiti tofauti moja kubwa na limelala kama ndala na jingine la kawaida limesimama kama saa sita, sasa nashindwa kujiuliza na kujijibu. Nifanyeje ili hili kubwa lisimame liwe kama hilo lenzie ambalo ndio nalipenda???
Pia napenda tu kwa wanaojua mbinu ya kuamsha matiti yaliyosinyaa jamani!!! Tafadhalini. uwe daktari wa kimila au wa hospitali au wakujitegemea ushauri wako ni wa muhimu.
by ttt

Tyta unaitwa huku

Tyta hebu pekua albam zako utupatie picha ya hili tatizo tafadhali.!

maadili yamezingatiwa.....

Picture-311.jpg
 
wengi wanafanya masihala wakat m2 anaomba ushauri
 
Habarini wanajamvi,
Nahitaji kusaidiwa kwa mtaalamu wa mambo ya physiology ya mwanadam, mimi nina matiti tofauti moja kubwa na limelala kama ndala na jingine la kawaida limesimama kama saa sita, sasa nashindwa kujiuliza na kujijibu. Nifanyeje ili hili kubwa lisimame liwe kama hilo lenzie ambalo ndio nalipenda???
Pia napenda tu kwa wanaojua mbinu ya kuamsha matiti yaliyosinyaa jamani!!! Tafadhalini. uwe daktari wa kimila au wa hospitali au wakujitegemea ushauri wako ni wa muhimu.
by ttt[/QUOTE]


wengi wanafanya masihala wakat m2 anaomba ushauri

soma kwenye kwenye red ndio uevaluate seriousness ya hii thread...btw jfdoctor ndio sehemu muafaka
 
hilo tatizo limeanza lini? inabidi uende hospital kuchunguzwa zaid kwani moja ya dalili ya kansa ni kusinyaa kwa matiti .
 
Sijawai ona mtu ana saa sita na ndala kwa wakati mmoja.. hii kali jamani
 
Mimi sio daktari wa watu ila nahisi nikijua yafuatayo nitaweza kukushauri...
1. Kama umesha zaa
2. Kama una umri wa kufikia miaka inayokariana na 30 au zaidi
3. Hilo ambalo liko vizuri (saa sita) liko hivyo hivyo tangu ukue, au ilitokea kipindi likasimama vizuri huku lingine likilala
4. Naamini unafaham matiti yako vizuri; kama unajaribu kaya minya minya (baada ya hedhi), Kuna kitu chochote unahisi kigumu kama tezi, kwa ndani ambacho hakikuwepo zamani; huwa huo ugumu hau umi. Anagalia sana hilo liliko saa sita.
5. kama hujazaliwa peke yako msichana kwenu, unaweza kuuliza kwa dada zako au pengine mama kama aliwahi kuwa na tatizo kama hilo

mwisho, matiti ni kiungo sensitive sana, hivyo usiruhusu kila mtu kuleta utaalam wake biula kuwa na hakika na anachokifanya.

Ningepata majibu hayo, ningeweza kutoa ushauri zaidi...
Unaweza kuandika hapo kama unapenda au pm
 
Hivi hii kitu ipo eeeee? Mi ktk hangaika zangu sijawai kubahatika kuyaona! Anyway pole, binafsi cha kukusaidia sina wenye taaluma na hayo mambo watakueleza!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Hilo dogo lina pancha.Ukitaka kuhakikisha weka maji kwenye karai halafu dumbukiza hilo titi ndogo na utaona palipo na pancha.You are welcome.
 
Hilo dogo lina pancha.Ukitaka kuhakikisha weka maji kwenye karai halafu dumbukiza hilo titi ndogo na utaona palipo na pancha.You are welcome.

umekosa busara mkuu, iweje mtu anaomba ushauri we unaleta kejeli? Kumbuka kabla hujafa hujaumbika hata wew yaweza kukukuta .
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom