Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Mkuu kama mileage imesoma usilalamike nyonyo kulala...njoo kijijini kwetu ukichota maji kisimani miaka 3 tu linasimama vizuri.
 
Habarini wanajamvi,
Nahitaji kusaidiwa kwa mtaalamu wa mambo ya physiology ya mwanadam, mimi nina matiti tofauti moja kubwa na limelala kama ndala na jingine la kawaida limesimama kama saa sita, sasa nashindwa kujiuliza na kujijibu. Nifanyeje ili hili kubwa lisimame liwe kama hilo lenzie ambalo ndio nalipenda???
Pia napenda tu kwa wanaojua mbinu ya kuamsha matiti yaliyosinyaa jamani!!! Tafadhalini. uwe daktari wa kimila au wa hospitali au wakujitegemea ushauri wako ni wa muhimu.
by ttt

Pole kwa kupasua kichwa. Ukweli ni kwamba siyo wewe tu bali matiti ya wanawake wote hayalingani kwa ukubwa hata kwa kusimama ni sawa tu na zilivyo zile kuta za ile midomo yenu ya chini (Weka mbali na watoto) kwa kujiangalia mwenyewe hauwezi kuona tafuta mtu unaemwamini kama yuko mbali bas ni PM tupeane maelekezo.
 
Majibu yenu wala sijayapenda, lakini nimetafuta kwenye internet nimefanikiwa kupata majibu mazuuri sana, hebu nifanye majaribio nitawapa matokeo ili na mabinti wenzangu wajifunze. Ahsanteni
 
Napenda kujiona kuwa ni mtaalamu wa matiti lakini hiyo yako sijawahi isikia.

Nikijuacho kwa mujibu wa tajiriba yangu kubwa na ndefu ya ukaguzi wa matiti ya akina Mwajuma, Lulu, Tabia, Nyanjige, Nyangwende, Saada, Fatuma, Waridi, Shaniqua, Jenay, Charney, Monique, Hamisa, na wengineo wengi toka area codes za pande zote za dunia, ni kwamba, matiti ya mwanamke huwa yanapishana saizi.

Hata yale ambayo yanaonekana hayana deformity yoyote ukiyakagua kwa ukaribu (kwa ukaribu namaanisha yakiwa usoni mwako, ukiyachezea chezea, ukiyang'atang'ata, ukiyapiga piga ngumi, vibao, n.k.) utaona kuwa moja ni kubwa kuliko jingine.

Kwa hiyo ni kawaida kwa yenyewe kupishana saizi. Si jambo la ajabu sana. Ila hiyo ya kuwa na moja kubwa halafu limelala na jingine la kawaida tu tena lililosimama saa sita sijawahi kuisikia kabisa.

Hiyo inahitaji uchunguzi zaidi ili kuweza kubaini kulikoni.

hakyamungu jf siyo ya kuingia kukiwa na wakwe karibu, watahisi umewehuka, kuna vichekesho balaa!
 
Majibu yenu wala sijayapenda, lakini nimetafuta kwenye internet nimefanikiwa kupata majibu mazuuri sana, hebu nifanye majaribio nitawapa matokeo ili na mabinti wenzangu wajifunze. Ahsanteni

dada kuwa makini na majaribio yanayohusisha mwili wako.
 
Hebu tuchagulie hapa linafafanaje?
 

Attachments

  • 1398194804341.jpg
    1398194804341.jpg
    70.8 KB · Views: 165

Similar Discussions

Back
Top Bottom