Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Matiti yangu yako tofauti nifanyeje?

Kabla ya kulifikisha huku kuna hatua zozote za awali ulizochukua kushughulikia tatizo hilo?
 
Unaweza kuyageuza hayo matiti kuwa fursa, usilaumu. Kwa ulivyo yaelezea yanafaa kuwa kivutio cha utalii.
 
Napenda kujiona kuwa ni mtaalamu wa matiti lakini hiyo yako sijawahi isikia.

Nikijuacho kwa mujibu wa tajiriba yangu kubwa na ndefu ya ukaguzi wa matiti ya akina Mwajuma, Lulu, Tabia, Nyanjige, Nyangwende, Saada, Fatuma, Waridi, Shaniqua, Jenay, Charney, Monique, Hamisa, na wengineo wengi toka area codes za pande zote za dunia, ni kwamba, matiti ya mwanamke huwa yanapishana saizi.

Hata yale ambayo yanaonekana hayana deformity yoyote ukiyakagua kwa ukaribu (kwa ukaribu namaanisha yakiwa usoni mwako, ukiyachezea chezea, ukiyang'atang'ata, ukiyapiga piga ngumi, vibao, n.k.) utaona kuwa moja ni kubwa kuliko jingine.

Kwa hiyo ni kawaida kwa yenyewe kupishana saizi. Si jambo la ajabu sana. Ila hiyo ya kuwa na moja kubwa halafu limelala na jingine la kawaida tu tena lililosimama saa sita sijawahi kuisikia kabisa.

Hiyo inahitaji uchunguzi zaidi ili kuweza kubaini kulikoni.

hahahaha naomba nirud badae maana huyu Nyaningabu amenifurahisha
 
hmm! mi siamini....! bora niwe tomaso tu!

yani titi moja liwe saa sita, lingine lisimame wakati wa kupiga deki?

au labda moja tu ndio lilikuwa linanyonywa sana na vijana wa kazi?:dance:

Hah!!
Watu wana maneno!!!!
 
mana nenda hosp haraka wakuchunguze....katika vitu tunavyoangalia kupima cancer ya nyonyo ni kupishana.since hatuwezi kuona hapa nenda hosp
 
Weka picha best

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Na nyie mna mambo! Hk kwt kn bi dada ana ---- 1 kbw, na lngn dogo! Akiamua anatngsha kubwa hk dogo linasubiri, na km vp anatngsha dogo!
 
Dada kama haliumi au kuwa na uvimbe maanayake moja linaweza kuwa lina homon msimamo kuliko jingine basi jitahidi kwenda kucheki ili waweze kukupa dawa za hormone stimuli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom