Huwa wanafanya 'trial and error'. Akijaribu hata kwa watu 20, akimpata mmoja tayari 'imemlipa'.Nyie ndo mnasababisha hao jamaa wasikome kutusumubua na meseji zao za kitapeli kumbe huwa wanafanikiwa!!?,
Mtu mwenyewe nimeshajishia unataka kunitwanga sawa una hamu ya sembe ya buree.Kwanini umeniharibia Siku Yangu hivyo? Ujue Mimi ninapoona mtu kutaperiwa kizembe Namna hiii najisikia vibaya Sana had nataka kumtafuta nimpige makofi! Unabahati Sana sijui unakoishi ningekutafuta Leo nikakuzaba makofi maaana nyie ndio mnaosababisha hao watu kutusumbua kila Siku
Alikuwa mdada nini kijana ukataka uplay gentle[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Jioni ya Leo nimetapeliwa na mtu anasema yuko Tigo Pesa Makumbusho katuma kimakosa kwangu Tshs 240000.00 akaomba nirudishe kwa namba 0718 89 56 66 na namba 0768 53 61 39 majina ni Beatrice na Lucy Sawa. Baada ya hapo kutuma Ile hela sikuwapata tena.
TCRA kama kusajili namba kwa njia za kisasa, hawa MATAPELI wanatoka wapi tena?
[emoji16][emoji16]huyu hata angekuta salio ni pungufu angeongeza lifikie kiasi hicho kisha amtumie Beatrice.unaona kuna mtu hapo!!!![emoji16][emoji16]Hata hukuangalia salio? Kuna watu mna hela aisee
[emoji23]Hivi bado kuna watu wanatapeliwa kwa njia hii pole..
Kuna mmoja alinipigia kuniambia habari kama hizo nikamjibu mbona tunafanya kazi moja halafu tunaingiliana magepu inamaana tumeanza kupigana wenyewe kwa wenyewe na wakati tunafanya kazi moja akacheka akanijibu ah! Sikujua tunawapata watu wengi tofauti basi twendelee kupiga kazi inakawa imeisha hiyo!
Huyu aliyetapeliwa tutamuweka kandoZamani nilikuwa najua sisi humu jamii forum tukipewa nchii hii tunaweza tukaiongoza kumbe bado kuna wajinga
Jioni ya Leo nimetapeliwa na mtu anasema yuko Tigo Pesa Makumbusho katuma kimakosa kwangu Tshs 240000.00 akaomba nirudishe kwa namba 0718 89 56 66 na namba 0768 53 61 39 majina ni Beatrice na Lucy Sawa. Baada ya hapo kutuma Ile hela sikuwapata tena.
TCRA kama kusajili namba kwa njia za kisasa, hawa MATAPELI wanatoka wapi tena?
Laana hii utalipa garamaMie 2019 December nlikuwa nimefulia bila sabuni alafu kwa matope mbaya Zaid jua hakuna mvua inanyesha hatari sasa bana kuna jamaa akanitumia laki mbili mpesa Sasa nikasema huyu mdeni wangu Nan kanikumbuka kulipa basi nikaenda nkatoa laki na sitin nikarud baa kuendelea kupiga Safari zangu mara jamaa akapiga simu kuwa amekosea namba hvyo nimrudishie eti hataki mambo yakupelekana polisi mie nikamwambia kuna sehemu inasema thibitisha kuwa unatuma pesa kwenda kwa flan wewe hukuliona akaanza kujitekenya nikamwambia wewe kesho nenda polisi alafu wanipigie kuwa nimetapeli nasasa mie nipo njian naelekea kwa mganga jamaa hakurudia kupiga simu japo alileta vitisho namie nlikusudia kabisa nimrudishie pesa yake ila hakuwah kurud tena mpaka kesho
Hizi mbinu za kishamba hujawahi hata kuzishtukia??
Tcra tunawapa nao mzigo mkubwa tu bure
Si ungemwambia apige simu TigoJioni ya Leo nimetapeliwa na mtu anasema yuko Tigo Pesa Makumbusho katuma kimakosa kwangu Tshs 240000.00 akaomba nirudishe kwa namba 0718 89 56 66 na namba 0768 53 61 39 majina ni Beatrice na Lucy Sawa. Baada ya hapo kutuma Ile hela sikuwapata tena.
TCRA kama kusajili namba kwa njia za kisasa, hawa MATAPELI wanatoka wapi tena?
Ila mwenzetu kama waweza tapeliwa na hawa kirahisi hivyo basi mwenzetu una matatizo, kwanza ripoti polisi, pia nenda TCRA...Mwisho tafadhali jifunze na funza wengine wasiingie kwenye huo utapeli wa kijinga....Jioni ya Leo nimetapeliwa na mtu anasema yuko Tigo Pesa Makumbusho katuma kimakosa kwangu Tshs 240000.00 akaomba nirudishe kwa namba 0718 89 56 66 na namba 0768 53 61 39 majina ni Beatrice na Lucy Sawa. Baada ya hapo kutuma Ile hela sikuwapata tena.
TCRA kama kusajili namba kwa njia za kisasa, hawa MATAPELI wanatoka wapi tena?