Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

Massage za Wadada Saluni: Zinatutega na tunashawishika

dawa bors uwe unaenda na mkeo au demu wako ukishamaliza massage mnapitiliza moja kwa moja lodge au guest
 
kwani kwenye hizo massage za wadada mnapelekwa au unajipeleka mwenyewe.....
 
dawa bors uwe unaenda na mkeo au demu wako ukishamaliza massage mnapitiliza moja kwa moja lodge au guest

Ni demu gani huyo anaekubali boy wake kushikwashikwa na mwanamke mwingine mbele yake?Dhubutu uone balaa lake.
 
Mwingine alizidiwa akala mzigo humo humo ofisini bila kufuata vigezo na masharti,chezea warembo wewe!
Kuna massage moja inaitwa 'massage with happy ending"...hapo baada ya mikando mikando lazima upewe kitu.
 
jinsi wanaume walivofunguka humu kweli hali ni tete na ni hatari, haya mambo kweli yanafanyika na watu wanafanya biashara kuingiza hela. Pata picha mtu anaenda huko saloon danguro ndo siku ya harusi si anaweza akampa kadi ya mwaliko bidada mfanya massage aingie ukumbini na baadae amgegede. Ila je ukienda mwanadada kufanyiwa massage unafanyiwa na mdada au mkaka?
mie nataka niende siku moja nione itakuweje.........
 
jinsi wanaume walivofunguka humu kweli hali ni tete na ni hatari, haya mambo kweli yanafanyika na watu wanafanya biashara kuingiza hela. Pata picha mtu anaenda huko saloon danguro ndo siku ya harusi si anaweza akampa kadi ya mwaliko bidada mfanya massage aingie ukumbini na baadae amgegede. Ila je ukienda mwanadada kufanyiwa massage unafanyiwa na mdada au mkaka?
mie nataka niende siku moja nione itakuweje.........

Wadada njoo mtoe majibu hapa,nani anawafanyia massage nyie?Japo niliona diary la Jide alikuwa anafanyiwa na bidada,HAPO KWA BWANA HARUSI MBONA EASY TU.
 
Hawakuhudumii ipasavyo ng'o! Na wakiamua kukuzinguwa unatenganishwa na mkeo kwa ka-patition hivi afu utamsikia mkeo kwa chati anavyogugumia miguno hujawahi kuisikia tangu umwowe!
Kitakachobakia wivu na hurudi tena na mkeo! na kwa upande wako huduma haitanoga.

heheheheeee hao watakuwa mashetani watenganisha ndoa za watu loooh nimecheka hapo kwenye miguno ambayo hujawahi isikia tangu umuoe hahaahhaaaaa, kwani wanaume wakiwa wanafanyiwa massage hawatoi miguno? mmenitamanisha nitembelee hizo sehemu looh, niliwahi kwenda mombasa nikanusurika kufanyiwa hiyo makitu kama mtalii nilishapanga appointment sema nikachelewa kutoka semina nikakuta washafunga.
 
heheheheeee hao watakuwa mashetani watenganisha ndoa za watu loooh nimecheka hapo kwenye miguno ambayo hujawahi isikia tangu umuoe hahaahhaaaaa, kwani wanaume wakiwa wanafanyiwa massage hawatoi miguno? mmenitamanisha nitembelee hizo sehemu looh, niliwahi kwenda mombasa nikanusurika kufanyiwa hiyo makitu kama mtalii nilishapanga appointment sema nikachelewa kutoka semina nikakuta washafunga.

Mwanangu hiyo kitu hatari Mi nilikutana nayo kwa mara ya kwanza Singapore!
Hapo mchizi ina ukame wa kama ezi sita, hivi unajuwa kitu wakati inatema iliruka, mpaka risasi zikagusa
dari yule mtoto wa kidosi alishangaa sana akasema "you africans you seem to be so strong"
alinitaka sana tuwe mahawara lakini nilichomoa.
 
Wadada njoo mtoe majibu hapa,nani anawafanyia massage nyie?Japo niliona diary la Jide alikuwa anafanyiwa na bidada,HAPO KWA BWANA HARUSI MBONA EASY TU.


Hawaji wanaujuwa ukweli ndo maana wanatoa povu tu humu!
 
jinsi wanaume walivofunguka humu kweli hali ni tete na ni hatari, haya mambo kweli yanafanyika na watu wanafanya biashara kuingiza hela. Pata picha mtu anaenda huko saloon danguro ndo siku ya harusi si anaweza akampa kadi ya mwaliko bidada mfanya massage aingie ukumbini na baadae amgegede. Ila je ukienda mwanadada kufanyiwa massage unafanyiwa na mdada au mkaka?
mie nataka niende siku moja nione itakuweje.........

Bana kuna watu wanapenda story za gegedu humu!
Napata like za kufa mtu!
 
Nilishawahi kufanyiwa facial scrub pale Sinza na mdada mmoja mzuri ana boobs kubwa ziko nje nje basi akaweka kichwa changu kifuani kwake hapo nikajikaza kimtindo huku akili yangu ikiwaza hayo ma.t.t. Lahaula! Uzalendo ulinishinda pale alipoanza kutembeza vidole vyake laini kuanzia usoni, shingoni mpaka sehemu ya juu ya kifua changu, mapigo ya moyo yalienda fasta na mashine ikaanza kunyanyuka mdogo mdogo kama cranes za TPA. Nikaanza kuzuga mara niwambie asubiri nichek sms na missed call..[hata yeye alijua kabisa nimezidiwa kwa kuona jasho jingi likinitoka]

Mpaka anamaliza kazi yake mi hoi nampimia tu na kumthaminisha kupitia kioo kilichokuwa mbele yangu hatimae nililimaliza dukuduku langu baada ya kwenda kuoshwa sehemu ya FARAGHA...

Guess what happened..!

am tempted to know what happened tell me pls
 
Bana kuna watu wanapenda story za gegedu humu!
Napata like za kufa mtu!

Starehe ya kugegeda ndio kitu pekee duniani chenye kutoa utamu wa mwisho duniani hakuna utamu zaidi ya huo, so unapoongelea mambo ya kubanjuana utaona tuu nyusi za watu ziko juu kusikia na kuona nini kinaongelewa. Hapo ni kuvuta hisia za utani tuu na hapo ndo unagundua wale watawa au ambao kwa namna moja au ingine hawafanyi in their life ni kuwa wanakosa utamu mkubwa sana duniani.
 
Kama hivyo si muachane nayo jamani. Na kama mtu unapenda sana massage unanunua vitu mkeo anakufanyia home ili mambo yakitibuka unakuwa upo salama.
Wake zetu watafanya mangapi jamaa?... And by the way mi najua huko saluni kuna vitu wanapaka na kusugua. Sijui ni vitu gani wala vinauzwa wapi!!!
 
Hicho ni kisukuma.
Tafsri yake.
KUTOKEA MPAKA FISI AKATELEZA KWENYE KICHUGUU UJUE MVUA KUBWA SANA IMENYESHA,inaaminika fisi hawezi kuteleza,usukumani utelezi mkubwa ni mpaka kwenye kichuguu,lakini pamoja na ukweli huo bado ni jambo la ajabu kuona fisi kateleza,kifupi haiwezekani fisi kuteleza kwenye utelezi wowote.


ha ha ha ha... imekaa vizuri sana hii ##Ugulinda na-mbiti yhugatyuja hajigulu m'mho yalimbula##
Thanks.
 
dawa bors uwe unaenda na mkeo au demu wako ukishamaliza massage mnapitiliza moja kwa moja lodge au guest
By the time mnatoka kwenye mlango wa salun stim inakuwa imeisha...
 
Eehe,watu wanatoa uzoefu hapa hapa,wewe uliacha wekundu wangapi mkuu?Nauliza tu.

Mmoja na nusu.

Ushawahi kufanyiwaga massage ya kichwa mkuu?
Yaani unahisi kama ana-delete uchovu wote wa kifikra, ukitoka hapo kichwa chepesiii.
 
Back
Top Bottom