MASOUD MASOUD..MANJU WA MUZIKI

MASOUD MASOUD..MANJU WA MUZIKI

nzalendo

Platinum Member
Joined
May 26, 2009
Posts
13,052
Reaction score
15,097
Leo nilikuwa namtafakari Masoud Masoud....nikagundua ni baadhi ya watu wachache sana Duniani,,,,, katika ufahamu na uchambuzi wa muziki.

Kwa sisi waswahili wa ki Tanzania hatumpi ile hadhi anayostahili au pengine hatuna habari hii ni hazina kubwa.

Kwa mataifa yenye mipangilio ya mambo watu kama hawa hutumika kurithisha vijana.

Hutumika kutoa Elimu aliyonayo pia kupata mialiko mbalimbali ku'' inspire new generation'' angalau waweze kuvuna hazina iliyopo kwa manufaa ya Taifa.

Nachelea kusema tumjengee sanamu.

Lakini amini kwamba pengine inaweza kuchukua miaka zaidi ya elfu kwa Tanzania kumpata mtu kama Masoud Masoud mwingine.

TRUST ME.

1790868380696.png
 
Leo nilikuwa namtafakari Masoud Masoud....nikagundua ni baadhi ya watu wachache sana Dunia,,,,, katika ufahamu na uchambuzi wa muziki.

Kwa sisi waswahili wa ki Tanzania hatumpi ile hadhi anayostahili au pengine hatuna habari hii ni hazina kubwa kiasi gani.

Kwa mataifa yenye mipangilio ya mambo watu kama hawa hutumika kurithisha vijana.

Hutumika kutoa Elimu aliyonayo pia kupata mialiko mbalimbali ku'' inspire new generatuion'' angalau waweze kuvuna hazina iliyopo kwa manufaa ya Taifa.

Nachelea kusema tumjengee sanamu.

Lakini amini kwamba pengine inaweza kuchukua miaka zaidi ya elfu kwa Tanzania kumpata mtu kama Masoud Masoud mwingine.

TRUST ME.
ok. :1Head:
 
Yuko vizuri kwakweli.
Nilisikitika sana hapo siku za nyuma (miaka kama 10 nyuma)kuna member mmoja alimuita "yule tapeli"!Alinishangaza sana kwa sababu sikujua alikusudia "engo" ipi
Aliwahi kusema alipotoka Kijijini kwao hata kiswahili alikuwa hakijui vizuri. Kupamba ndiyo Kila kitu!
Mtu atokee Tabora ninayoijua asikijue kiswahili? Alikuwa anaweka mbwembwe tu.Watu wa Tabora wanajua kiswahili isipokuwa wachache lafudhi yao ya kinyamwezi/kisukuma awali huwa kikwazo kidogo.
 
Leo nilikuwa namtafakari Masoud Masoud....nikagundua ni baadhi ya watu wachache sana Dunia,,,,, katika ufahamu na uchambuzi wa muziki.

Kwa sisi waswahili wa ki Tanzania hatumpi ile hadhi anayostahili au pengine hatuna habari hii ni hazina kubwa kiasi gani.

Kwa mataifa yenye mipangilio ya mambo watu kama hawa hutumika kurithisha vijana.

Hutumika kutoa Elimu aliyonayo pia kupata mialiko mbalimbali ku'' inspire new generatuion'' angalau waweze kuvuna hazina iliyopo kwa manufaa ya Taifa.

Nachelea kusema tumjengee sanamu.

Lakini amini kwamba pengine inaweza kuchukua miaka zaidi ya elfu kwa Tanzania kumpata mtu kama Masoud Masoud mwingine.

TRUST ME.
Huyu bwana nilishawahi kumuelezea wakati fulani maana mimi namfahamu toka akiwa anasoma sekondari huko Tabora,anaujua muziki haswaa.Alikuwa anaimba na kucheza disko hakuna mfano wake.Nilishiriki kumuandaa kwa ajili ya mashindano ya disko ya kitaifa dar es salaam,mimi kazi yangu ilikuwa kumletea nguo,kaseti za miziki na music system kwakuwa nilikuwa nasafiri kwenda nje mara kwa mara.Sasa mashindano ya kucheza disko yalifanyika dar na dj muandaaji alikuwa jamaa mmoja akiitwa choggy sly.Fainali ilikuwa baina ya abdul shalamar na masoud masoud ambae jina lake la muziki akiitwa nigger j. Nyie,acheni huyo masoud masoud,ni habari nyingine.Alimshinda Shalamar kwa kila kitu.Kwa asili yeye ni suriyama,mama yake ana asili ya kiarabu na baba yake ni mbantu
 
Mtu atokee Tabora ninayoijua asikijue kiswahili? Alikuwa anaweka mbwembwe tu.Watu wa Tabora wanajua kiswahili isipokuwa wachache lafudhi yao ya kinyamwezi/kisukuma awali huwa kikwazo kidogo
Nadhani alikuwa analeta mbwembwe huku alikaribu kuwaaminisha vijana kuwa kupambana ndiyo kila kitu.

Hivi jamaa mbona anafanya na Ibrahim Masoud aliyekuwa mchmbuzi wa mchezo pale Clouds FM, ni ndugu?
 
Nilisikitika sana hapo siku za nyuma (miaka kama 10 nyuma)kuna member mmoja humu JF alimuita "yule tapeli"!Alinishangaza sana kwa sababu sikujua alikusudia "engo" ipi!

Hao ni binadamu na mitazamo yao huwezi kuwazuia.

Binafsi namkubali sana Masoud anachambua mziki mpaka wa miaka ya 50 huko kuanzia waimbaji wenyewe, instrument, sauti,na vingine vingi.
Ukitaka uinjoy muziki uchambuzi ni muhimu.
 
Back
Top Bottom