Masoud Kipanya hii haiko sawa

Masoud Kipanya hii haiko sawa

Masudi kipanya hii ya kidole cha kati haiko sawa....michoro yako daima ni ya busara anaeweza kutafisiri hata mtoto mdogo..hapa ulikosea...binafsi sikuridhika...

kawaida mwanadamu hudhihirisha alivyo kutokana na chuki ama furaha aliyonayo. Masudi amewakilisha kilichokuwa moyoni mwake muda mrefu kwani watanzania wengi huishi maisha tegemezi. kinyume na hivyo itakuwa kiburi na kulewa sifa. ama la sivyo basi anataka aliowachora wapate sababu ya kufidiwa na gazeti hilo!! Kwani mhariri hakuiona katuni hiyo kabla haijachapishwa gazetini? Nasubiri kusikia tamko la BASATA
 
Kijana get life! Feedom of speech and expression.Tatizo kubwa mnataka kila mtu afanyacho kiwafurahishe watawala. Sababu kubwa ni kwamba maisha yenu yanategemea uwepo wao. smell the coffee my friend. Enzi za kuwatukuza watawala zimepita. They should serve us and not otherwise.
 
Natumai wote ni wazima.
Binafsi sijapendezwa na katuni iliyochorwa jana katika gazeti la Mwananchi
kama ambavyo huwa inachorwa na Bwana Masoud.

Ki ukweli ukiiangalia kwa makini utagundua ina "Matusi" na waliochorwa katika
katuni hiyo ni viongozi wa Taifa hili. Nadhani Mhariri wa gazeti la Mwananchi
ni vyema wakaweka mipaka katika katuni zao. Ili kulinda heshima ya gazeti lao.

Mandla.


Chora Na Wewe Ya Kwako Utuwekee. UNAFIKI Tu Unawasumbueni! Mbona Matusi Mengine Mliyonayo Binafsi Hamyakaripii? Mnaboa Sana.
 
Kama hutaki huweka habari full usiiweke kabisa jukwaani.... Katuni unayoisema mbona huiweki sasa
 
Last edited by a moderator:
Katuni ya Mh.Lowassa na Membe......Gazeti la jana Mwananchi.
 
Wote Mnaomlalamikia Masoud Kipanya Ni MAPOPOMA Tena MLIOTUKUKA Na Mmeonyesha Udhaifu Wenu Katika Mapokeo Na Tafsiri Ya Kitu au Mazingira Fulani ILA Kwa TULIOJAALIWA AKILI Kubwa Na Nyingi ZILIZOTUKUKA Tumemwelewa Vizuri Mno Na Sana Masoud Kipanya. Hivi Kwa Akili Yenu Tu Ya Kawaida Mnadhani Kama Hao Watu Wote Wawili Ambao Upinzani Wao Kisiasa Ulikuwa Ni Sawa Na Wa Simba Na Yanga Wakikutana Hawezi Kupeana Maneno Yetu Yale Ya Shombo?

Tunajifanya Hatujui Matusi Na Tunayakemea Kwa Kisingizio Cha Kuwa Na Maadili Kwa Watoto Zetu Wakati Hapo Hapo Sisi Hawa Hawa Tunawanunulia Watoto Zetu Simu Ambazo Wao Muda Wao Wote Wakiwa Nazo Kazi Yao Ni Kuangalia Na Ku Download Pono Tu Huku Wengine Hao Hao Watoto Zenu Mkiwanunulia Nguo Za Kihuni Na Mkiwasifu Wakiwa Wanazivaa, Lakini Kwa Masoud Kipanya Kuchora Hiyo Katuni Yenye Kidole Cha Kati Tunajifanya Tunawaka Na Kuhamaki.

UNAFIKI Mtupu Na Watanzania Hii Tabia Ya Kinafiki Ndiyo Inatumaliza. Mbona Humu Humu JF Watu Huwa Tunapeana Makavu Tena Kwa Mitusi ILIYOTUKUKA Na Hamsemi au Hamkemei? au Mnadhani Hao Watoto Wenu / Wetu Hawamo Humu?

Nyie Wenyewe Mnaojifanya Kuzingatia Maadili Mna Maadil Kweli Huko Mlipo? Kwendeni Zenu Huko!


kikubwa tumekuelewa kumbe wewe masudi mwenyewe umekuja kivingine.....kwa hii avata... kikubwa hapa tafsiri kilamtu kivyake lakin kiujumla wake na maono ya wengi ndio unaweza sema mchoraji si sawa..kama vile anavomkwaza babaye akiwa amevaa nguo nusu uchi wakati binti mwenye kuvaa hivo hivo kwa baba mwningne sio tatizo....., kwa mtazamo wako hata kauli zako pia inaonyesha wazi wewe ungechoora kabisa hawana nguo...!!

busara kama chupi...iwe mpya au chakavu sio lazima ivaliwa nje ya nguo nyingne.....
 
Sio busara na mimi kuiweka hapa. Tayari nimeshaona haifai, sasa kuiweka hapa ni kuendeleza ujinga.

sasa unaleta humu JF tufanye nn sisi? Mtafute kipanya umwambie. Hata hivyo inaonyesha hujui katuni inatakiwa iwe vp.
 
pic+siku.jpg
 
Hivi kuna matusi kama kijana mdogo wa chini ya miaka 40 kumpa mhasibu wake ambaye pia ni mtoto sijui wa miaka 18 vibegi vyenye 720m kuwapelekea wazee na mvi zao ili kusaliti dhamira zao!? Tena hao wazee ndio wengine wamechorwa na KP.
 
Back
Top Bottom