Masikini wana roho mbaya sana! Kaa nao mbali

Masikini wana roho mbaya sana! Kaa nao mbali

😂😂😂 Kuna mama nilimsaidia km mama yangu kutokana na hali duni aliyokuwa nayo…!!
Asianze kunifanyia shirki ili niolewe na kijana wake..!! Kijana mwenyewe wa hovyo.!!
Nilipoona km haeleweki nilimtimua nikamwambia mama mi mkinga usijichanganye siku nyingine
😃😃😃😂😂😂
 
Kama unajenga Kajenge kwa sehemu watu wenye uwezo hutasikia kelele !!
Ila ukitaka songombingo jenga mahali kwa masikini Ndipo utaelewa
DJ ally b anakuambia atakomaa nao tu hao maskini ataishi miongoni mwao tu licha ya kurogwa na kusemwa vibaya. Anasema aende atambe wapi? Aende kuringishia wapi ni humohumo kwa maskini huwezi kwenda Dubai ama London kutamba.

Jamaa namkubali sana.
 
😂😂😂 Kuna mama nilimsaidia km mama yangu kutokana na hali duni aliyokuwa nayo…!!
Asianze kunifanyia shirki ili niolewe na kijana wake..!! Kijana mwenyewe wa hovyo.!!
Nilipoona km haeleweki nilimtimua nikamwambia mama mi mkinga usijichanganye siku nyingine
Ningekuwa naitwa uncle zulu sasa hivi..

Yaan huo uchawi waliokufanyia naunga mkono 100% ila kwa kujiona binti unashindwa kutupa furaha kaka zako.🤣
 
Maskini mchana hatuna ujanja mchana matajiri mnatuoshea sana na gari zenu na party za hapa na pale kwahiyo ulitaka na usiku tusiwe na ujanja? Yani tutulie tu?
Tulia upelekwe shambani ukalime night kali
Rudisha avatar picha yako ya awali tuliokuzoea umevaa kofia kwa nyuma.

Hii ya Craig David itatuchukua mda kuzoea.
 
Ningekuwa naitwa uncle zulu sasa hivi..

Yaan huo uchawi waliokufanyia naunga mkono 100% ila kwa kujiona binti unashindwa kutupa furaha kaka zako.🤣
Uncle kwa kijana asiye na mbele wala nyuma??
huwa nawaza km miuchawi yao ingenikuta yani mi wa kuolewa na yule kaka yupo km Lodi lofa au sokomoko wa kwenye gazeti la sani??😂😂😂😂

Tulia ntakuletea maanko kutoka kwa bonge la bwana soon
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom