Jana kidogo nikuite pale kwenye Min super makert. Ulivaa top ya purple🏃♂️🏃♂️Tatizo unaongea uongo shem 😂😂😂
🤣🤣🤣 unaona ulivyo muongoJana kidogo nikuite pale kwenye Min super makert. Ulivaa top ya purple🏃♂️🏃♂️
Karibu Moshi, Arusha & Babati huwez skia hayo mamboMimi kitu cha kwanza nikitaka Kununua eneo naangalia majirani,sehemu kwenye nyumba mbavu za mbwa sijengi ata nipewe bure eneo hilo na kuna baadhi ya makabila nikiyakuta kama majirani zangu sinunui kamwe🤨
Jirani ila nawewe mtata sana ni vile hapa kwa mimi jirani yako Mungu yupo vinginevyo ningekoma.😂😂😂 Kuna mama nilimsaidia km mama yangu kutokana na hali duni aliyokuwa nayo…!!
Asianze kunifanyia shirki ili niolewe na kijana wake..!! Kijana mwenyewe wa hovyo.!!
Nilipoona km haeleweki nilimtimua nikamwambia mama mi mkinga usijichanganye siku nyingine
Unakaa kigamboni upande wa pili🤣🤣🤣 unaona ulivyo muongo
Jana nilivaa nguo ya mustard yellow sio purple
😂😂😂 Jirani yule mama jau, alitaka kuniweka kwa kijana wake wa hovyoJirani ila nawewe mtata sana ni vile hapa kwa mimi jirani yako Mungu yupo vinginevyo ningekoma.
Mi naishi bonyokwa, unaona unavyopuyanga shemeji 🤣🤣🤣Unakaa kigamboni upande wa pili
Nimekuelewa jinsi unavyoamua kupoteza ili usijulikane location. Hapo nimekubali. Si vzr kuonesha. Ila wee jirani. Ukiiacha barabara iliyoonya unapinda kushoto. Yaani wee nafika home kwako bila google map🤣Mi naishi bonyokwa, unaona unavyopuyanga shemeji 🤣🤣🤣
Sasa unataka nikudanganye?? Mi nikae kigamboni toka lini.?? Mi kwangu bonyokwa na jirani yangu ni Half american sasa ww uko kigamboni ndio nakushangaa 😂😂😂Nimekuelewa jinsi unavyoamua kupoteza ili usijulikane location. Hapo nimekubali. Si vzr kuonesha. Ila wee jirani. Ukiiacha barabara iliyoonya unapinda kushoto. Yaani wee nafika home kwako bila google map🤣
Sasa unataka nikudanganye?? Mi nikae kigamboni toka lini.?? Mi kwangu bonyokwa na jirani yangu ni Half american sasa ww uko kigamboni ndio nakushangaa 😂😂😂
Mkuu nidokeze kidogo na sisi ni aina ya kabila gani hizoMimi kitu cha kwanza nikitaka Kununua eneo naangalia majirani,sehemu kwenye nyumba mbavu za mbwa sijengi ata nipewe bure eneo hilo na kuna baadhi ya makabila nikiyakuta kama majirani zangu sinunui kamwe🤨
Utaniita jina gani sasa?Nikikuita usijikaushe shem
Ndio hapo!!. Nitakuita ma FredUtaniita jina gani sasa?
Ko wakati unamwambie yeye ni HB hukuona chogo.. wanawake banaMama alitaka kujimix kwa mkinga mchawi 🤣🤣🤣
Huyo kijana mwenyewe chogo km behewa za Mwakyembe
Una viwanja au nyumba ngapi mpk sasa?Mimi kitu cha kwanza nikitaka Kununua eneo naangalia majirani,sehemu kwenye nyumba mbavu za mbwa sijengi ata nipewe bure eneo hilo na kuna baadhi ya makabila nikiyakuta kama majirani zangu sinunui kamwe🤨