Masikini wana roho mbaya sana! Kaa nao mbali

Masikini wana roho mbaya sana! Kaa nao mbali

Hamna mtu mwenye roho mbaya kama masikini Nakwambia hakika ! Kama unabisha bisha tu!

Kuna mambo mengi mabaya nimeyaona !!

Sina hamu na masikini mmiView attachment 2890746


Hujamkosea kitu Anataka Akuroge!
Huna ugomvi nae anakuchafua na kukufanyia fitina ili maisha yasiende.

Kuna sehemu nimejenga Navosumbuliwa utafikiri tuna ugomvi na niliowazunguka.
Visaa ni vingi
Nawe uoga wako tu,wapotezee ishi maisha yak🤨
 
Mbona comment yako imenifokea sana.??
Vipi kwema?? Eeee! Sijaolewa bado 🤣🤣🤣
Mimi nikitaka nakuchukua kiulaini tu bila shida yoyote na Wala situmii ndumba na siku zinazofuata utakuja mwenyewe kuhitaji huduma na siyo Kwa sababu ya mizizi la hasha ni utundu wa namna na ukizingatia wewe NAMI ni jinsia tofauti
 
Mimi nikitaka nakuchukua kiulaini tu bila shida yoyote na Wala situmii ndumba na siku zinazofuata utakuja mwenyewe kuhitaji huduma na siyo Kwa sababu ya mizizi la hasha ni utundu wa namna na ukizingatia wewe NAMI ni jinsia tofauti
Kha! Jailah ole mwane palangwii 🤣
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom