Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 40,913
- 98,157
Dirisha la usajili limefungwa, likiwa wazi ntakushtua 😂😂
Dirisha la usajili limefungwa, likiwa wazi ntakushtua 😂😂
😁😁Unakuta mtaa mzima aliyesoma sana kaishia kidato cha nne,Halafu kuna familia inataka kujitutumua kusomesha mtoto kidato cha tano,Tunaroga ukoo mzima .Sisi masikini kwanza ni wachawi na maendeleo hatupendi. Mtu akijaribu kufanya maendeleo anakuwa ametudharau na anageuka kuwa adui. Kwanini sasa unafanya fanya maendeleo na umekuta sehemu hamna maendeleo? Unajikuta nani kwa mfano? Lazima tukuroge tu.
🤣🤣🤣 Twende tukanunue mipunga mwezi wa 3 inaanza kutokaHao wanaishi bondeni hawanitishi
Mkinga? Mama Sangaaaaa. Jirani huwa nakufananisha sana[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23] Kuna mama nilimsaidia km mama yangu kutokana na hali duni aliyokuwa nayo…!!
Asianze kunifanyia shirki ili niolewe na kijana wake..!! Kijana mwenyewe wa hovyo.!!
Nilipoona km haeleweki nilimtimua nikamwambia mama mi mkinga usijichanganye siku nyingine
Chek DM yako🤣🤣🤣 Twende tukanunue mipunga mwezi wa 3 inaanza kutoka
Na wewe Mkinga?Ndiyo nakili
Fanya hivyo , nasubiria likifunguliwa wewe nistue nikushangaze .Dirisha la usajili limefungwa, likiwa wazi ntakushtua [emoji23][emoji23]
😂😂😂 UongoMkinga? Mama Sangaaaaa. Jirani huwa nakufananisha sana[emoji16][emoji16]
🤣🤣🤣Chek DM yako
Una mwanao anaitwwa Fred kataaa. Shem ila nawaogopa nyie. Kwa hela zipo ila sasa...😂😂😂 Uongo
Wacha wee 😂😂😂Fanya hivyo , nasubiria likifunguliwa wewe nistue nikushangaze .
Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
Kwanini asome zaidi? Anataka kuja kututawala? Yaani yeye mtoto wake ndio bora sana kuliko hawa wetu? Ni kuroga tu….. sisi hatupendi nyodo.😁😁Unakuta mtaa mzima aliyesoma sana kaishia kidato cha nne,Halafu kuna familia inataka kujitutumua kusomesha mtoto kidato cha tano,Tunaroga ukoo mzima .
Kwan ww pia si masikin?au ni nini kimekufanya uone uko tofaut nao je ni kazi,gari au nyumba au vyote kwa pamoja ila ww pia ni masikin kama wao mnazidiana tuHamna mtu mwenye roho mbaya kama masikini Nakwambia hakika ! Kama unabisha bisha tu!
Kuna mambo mengi mabaya nimeyaona !!
Sina hamu na masikini mmiView attachment 2890746
Hujamkosea kitu Anataka Akuroge!
Huna ugomvi nae anakuchafua na kukufanyia fitina ili maisha yasiende.
Kuna sehemu nimejenga Navosumbuliwa utafikiri tuna ugomvi na niliowazunguka.
Visaa ni vingi
Fred vunja au?? 😂😂😂Una mwanao anaitwwa Fred kataaa. Shem ila nawaogopa nyie. Kwa hela zipo ila sasa...
Kufanya maendeleo sehemu ambayo haujakuta maendeleo kwetu sisi masikini ni kama dharau.joke, wachawi wao wanataka kuona sehemu ipo hivo hivo labda kwa kjfikiri kwamba kuleta maendeleo kutaleta hatari ya wao kuendelea kufanya mambo yao
Shem. Unanikana .🤣🤣Fred vunja au?? 😂😂😂
Ila ww unanichekesha kwanza mimi sio Sanga ni Tweve, halafu huyo mtoto nimemzaa lini.??😂😂😂😂
Tatizo unaongea uongo shem 😂😂😂Shem. Unanikana .🤣🤣