Masikini wana roho mbaya sana! Kaa nao mbali

Masikini wana roho mbaya sana! Kaa nao mbali

Hamna mtu mwenye roho mbaya kama masikini Nakwambia hakika ! Kama unabisha bisha tu!

Kuna mambo mengi mabaya nimeyaona !!

Sina hamu na masikini mmiView attachment 2890746


Hujamkosea kitu Anataka Akuroge!
Huna ugomvi nae anakuchafua na kukufanyia fitina ili maisha yasiende.

Kuna sehemu nimejenga Navosumbuliwa utafikiri tuna ugomvi na niliowazunguka.
Visaa ni vingi
Hiyo picha inaonesha matokeo (effect) ya kuvaa hereni. Matokeo yenyewe ni kulia na kutoa machozi mengi kama mwanamama!!
 
[emoji23][emoji23][emoji23] Kuna mama nilimsaidia km mama yangu kutokana na hali duni aliyokuwa nayo…!!
Asianze kunifanyia shirki ili niolewe na kijana wake..!! Kijana mwenyewe wa hovyo.!!
Nilipoona km haeleweki nilimtimua nikamwambia mama mi mkinga usijichanganye siku nyingine
Samahani kwa kuchungulia avatar yako baada ya kuiona hii post. Ila nimekuta yaliyomo yamo
 
Hamna mtu mwenye roho mbaya kama masikini Nakwambia hakika ! Kama unabisha bisha tu!

Kuna mambo mengi mabaya nimeyaona !!

Sina hamu na masikini mmiView attachment 2890746


Hujamkosea kitu Anataka Akuroge!
Huna ugomvi nae anakuchafua na kukufanyia fitina ili maisha yasiende.

Kuna sehemu nimejenga Navosumbuliwa utafikiri tuna ugomvi na niliowazunguka.
Visaa ni vingi
Umejenga katikati ya wasiokuwa nacho, Jenga katika maeneo ya watu wanaofanana na wewe kwa ukwasi, elimu, ufahamu, maskini hutaka kushusha kila anayeinuka miongoni mwao,ili wawe sawa, hii, kitu ni matokeo, sio chanzo cha umaskini!
Ila, matajiri(sio,wafanyakazi,wenye mishahara minono,bali Wajasiliamli)wana wajibu wa kuwasaidia maskini, ili watoke kwenye hiyo Hari ya uchawi!
Umaskini si kilema, elimu, kipato, vinaweza kuwatoa
 
Yapi hayo mkuu??
Siku zote, avatar ya mtu inamtambulisha namna mtu alivyo, hasa hasa kimwonekano na kifikra. Nilivyotazama avatar nikakaona hako kamdada kamependezaje!!? Nikaona wazi hata kama hutokuwa na muonekano huo, basi akili yako itakuwa na mwonekano mzuri

Si unaona mimi nimemweka Charlie Champlin!!? Hii ina maana akili yangu imekaa kaa kipumba pumba tu
 
Siku zote, avatar ya mtu inamtambulisha namna mtu alivyo, hasa hasa kimwonekano na kifikra. Nilivyotazama avatar nikakaona hako kamdada kamependezaje!!? Nikaona wazi hata kama hutokuwa na muonekano huo, basi akili yako itakuwa na mwonekano mzuri

Si unaona mimi nimemweka Charlie Champlin!!? Hii ina maana akili yangu imekaa kaa kipumba pumba tu

umesahau saizi umeweka bendera ya kenya
 
Huenda ni kinyume chake, woga na ukarimu wao ndio umewafanya masikini. Ila tajiri hana huruma kwani hiyo pesa ameitafuta kwa "njia yoyote". Masikini aliogopa ndio maana ni masikini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom